Wanawake ndio wanaosababisha haya yote yatokee!

Wanawake ndio wanaosababisha haya yote yatokee!

I wonder hawa wanume sijui vipi...
kwa mwendo huo kila siku watakuwa wanakuja kujiliza liza hapa mpenzi wangu kanisaliti, mpenzi wangu simuelewi na kesi nyingi zisizo na kichwa wala miguu!
ACHENI UBAHILI!!!Huwezi toa, KAA NA PESA ZAKO NIKAE NA PAPUCHI YANGU OVER!!!

duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!, kazi kweli kweli
 
Salama yetu wanafunzi, hata mimi nilijua umenukuu ila nilitaka kuniaminisha.....Ila hujambo kwa leo?

SAFI!mwanafunzi makini huuliza maswali na kupewa uyakini wa ithibati na mwalimu wake TU!
maana yeye tu ndiye ajuaye yamfaayo mwanafunzi
na mwalimu wako niko makini kweli kweli nisiwalishe matango pori wanafunzi wangu!
 
SAFI!mwanafunzi makini huuliza maswali na kupewa uyakini wa ithibati na mwalimu wake TU!
maana yeye tu ndiye ajuaye yamfaayo mwanafunzi
na mwalimu wako niko makini kweli kweli nisiwalishe matango pori wanafunzi wangu!

Hapo kwenye bold umenipa utamu wa lugha yetu adhimu ya kiswahili.
 
unajikuta mwanaume umeangaika sana, mwenyewe unakiri kwamba inatosha bora nimtafute mmoja nitulie tupange maisha lakini unayoyakuta unaona bora urudi kama mwanza kwa wale watu wale waleeeee unamaliza nao on the spot kila mtu anachukua hamsini zake.kwa mfano utajikuta dem umeanza nae mahusiano kabla ya wiki kitendo cha kuanza kuchat nae kwenye sms kila baada ya sms ni shida mara sim ya mbovu natumia ya nyumbani,mara nitumie hela nina hamu ya nyama choma mara nitumie hela ya kununua mahitaji madogo madogo ya

wewe unaogopa kutoa matumizi OGOPA UKIMWI CHUKUA HATUA TULIZANA!
 
hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? Kama huwezi garama si uchape lapa wanaoziweza watakuja??
Yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa......
Ukiona hela huna sepa!!!!hashikiwi mtu manati unazitoa kwa hiyari huwezi kanunue sabuni!!!

wanalalamikaaaa wakati utamu wanautaka, kwani huko sinza si wanatoa pesa vile vile?
 
acha kulalamika sana kama hela huna huna tu, fanya kazi kwa bidii, wanaume wenye hela hawalalamiki ng'o. lolest upo hapo kuwa wazi usaidiwe labda khali mbaya kiuchumi.
 
wanalalamikaaaa wakati utamu wanautaka, kwani huko sinza si wanatoa pesa vile vile?

Washangae na wewe!!!!
kutoa hela wahudumie hawataki...
ukiwa na boyfriend na papaa wa kumsaidia garama hawataki pia!!!
ukikaa umefubaa fubaa watakusema hawa viumbe sijui wanamatatizo gani......
 
Washangae na wewe!!!!
kutoa hela wahudumie hawataki...
ukiwa na boyfriend na papaa wa kumsaidia garama hawataki pia!!!
ukikaa umefubaa fubaa watakusema hawa viumbe sijui wanamatatizo gani......

Leo umemaliza, kama hawajakuelewa hata kama ungetumia nukuu gani bado wasingekuelewa.
 
Ila hawa wa Dot.com hawajui hii lugha yetu na hata hiyo ya wazungu.

we bwana wee acha tu!
yani kiswahili shida kiinglish shida cha nyumbani kwao hakijui!
kila kitu lugha gongana
manake ni kutumiana tu sms za xana xaxa cjui km vp m nd najikataa utanikuta pale nimechill nn basi we ndo ucom baana pale kaaati!
loh!
 
Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa......
ukiona hela huna sepa!!!!hashikiwi mtu manati unazitoa kwa hiyari huwezi KANUNUE SABUNI!!!
Kwanini wewe usimgharamie mwanaume?
 
hahaaaaa umenichekesha mpaka mbavu zinauma mikopo mjini muhimu babuu!
umeona enh! kama pesa yako tamu na mie papuchu yangu tamu sasa baki na pesa yako na mie ni baki na papuchu yangu. kwani tunadaiana??
 
Back
Top Bottom