combra
Senior Member
- May 28, 2012
- 130
- 31
unajikuta mwanaume umeangaika sana, mwenyewe unakiri kwamba inatosha bora nimtafute mmoja nitulie tupange maisha lakini unayoyakuta unaona bora urudi kama mwanza kwa wale watu wale waleeeee unamaliza nao on the spot kila mtu anachukua hamsini zake.kwa mfano utajikuta dem umeanza nae mahusiano kabla ya wiki kitendo cha kuanza kuchat nae kwenye sms kila baada ya sms ni shida mara sim ya mbovu natumia ya nyumbani,mara nitumie hela nina hamu ya nyama choma mara nitumie hela ya kununua mahitaji madogo madogo ya