Wanawake ndio wanaosababisha haya yote yatokee!

Wanawake ndio wanaosababisha haya yote yatokee!

combra

Senior Member
Joined
May 28, 2012
Posts
130
Reaction score
31
unajikuta mwanaume umeangaika sana, mwenyewe unakiri kwamba inatosha bora nimtafute mmoja nitulie tupange maisha lakini unayoyakuta unaona bora urudi kama mwanza kwa wale watu wale waleeeee unamaliza nao on the spot kila mtu anachukua hamsini zake.kwa mfano utajikuta dem umeanza nae mahusiano kabla ya wiki kitendo cha kuanza kuchat nae kwenye sms kila baada ya sms ni shida mara sim ya mbovu natumia ya nyumbani,mara nitumie hela nina hamu ya nyama choma mara nitumie hela ya kununua mahitaji madogo madogo ya
 
unajikuta mwanaume umeangaika sana, mwenyewe unakiri kwamba inatosha bora nimtafute mmoja nitulie tupange maisha lakini unayoyakuta unaona bora urudi kama mwanza kwa wale watu wale waleeeee unamaliza nao on the spot kila mtu anachukua hamsini zake.kwa mfano utajikuta dem umeanza nae mahusiano kabla ya wiki kitendo cha kuanza kuchat nae kwenye sms kila baada ya sms ni shida mara sim ya mbovu natumia ya nyumbani,mara nitumie hela nina hamu ya nyama choma mara nitumie hela ya kununua mahitaji madogo madogo ya

Siku hizi Pesa = Mapenzi................!:becky:

Kwa hiyo unaona bora ujinyakulie kila siku wa pale sinza.........!
Unacharaza halafu unachapa mwendo...........!
 
unajikuta mwanaume umeangaika sana, mwenyewe unakiri kwamba inatosha bora nimtafute mmoja nitulie tupange maisha lakini unayoyakuta unaona bora urudi kama mwanza kwa wale watu wale waleeeee unamaliza nao on the spot kila mtu anachukua hamsini zake.kwa mfano utajikuta dem umeanza nae mahusiano kabla ya wiki kitendo cha kuanza kuchat nae kwenye sms kila baada ya sms ni shida mara sim ya mbovu natumia ya nyumbani,mara nitumie hela nina hamu ya nyama choma mara nitumie hela ya kununua mahitaji madogo madogo ya

Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa......
ukiona hela huna sepa!!!!hashikiwi mtu manati unazitoa kwa hiyari huwezi KANUNUE SABUNI!!!
 
Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa......
ukiona hela huna sepa!!!!hashikiwi mtu manati unazitoa kwa hiyari huwezi KANUNUE SABUNI!!!

wape ukweli hao papuchi for sale siku hizi...tena mie napenda kweli....unagegdda na kusepa zako....alafu atakavyokutafuta akikumbuka ofa zako
 
Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa......
ukiona hela huna sepa!!!!hashikiwi mtu manati unazitoa kwa hiyari huwezi KANUNUE SABUNI!!!

wee papuchi yako inaenda kwa bei gani?
 
wape ukweli hao papuchi for sale siku hizi...tena mie napenda kweli....unagegdda na kusepa zako....alafu atakavyokutafuta akikumbuka ofa zako

Kuliko kusaka papuchi ya bure si UZAME MGOMBANI!!!
 
wanawake mmezidi mapenzi hayana hata wiki wiki umeomba hela zamatumizi zaidi ya laki 3 ukizingatia hata gijigiji badounageuza rasilima kama gas ya mtwara.wakati nikienda kwa wale watu wetu chap chap buku 5 kulala buku kumi had 15 nakule watu wanafanya mapenzi safe.wkt mwingine nyie mnahaminika kumbe mmeoza!
Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa
 
unajikuta mwanaume umeangaika sana, mwenyewe unakiri kwamba inatosha bora nimtafute mmoja nitulie tupange maisha lakini unayoyakuta unaona bora urudi kama mwanza kwa wale watu wale waleeeee unamaliza nao on the spot kila mtu anachukua hamsini zake.kwa mfano utajikuta dem umeanza nae mahusiano kabla ya wiki kitendo cha kuanza kuchat nae kwenye sms kila baada ya sms ni shida mara sim ya mbovu natumia ya nyumbani,mara nitumie hela nina hamu ya nyama choma mara nitumie hela ya kununua mahitaji madogo madogo ya

pole swaiba, mm nipo sitaki hata mia yako...unasemaje?
 
wanawake mmezidi mapenzi hayana hata wiki wiki umeomba hela zawatumizi zaidi ya laki 3 ukizingatia hata gijigiji badounageuza rasilima kama gas ya mtwara.wakati nikienda kwa wale watu wetu chap chap buku 5 kulala buku kumi had 15 nakule watu wanafanya mapenzi safe.wkt mwingine nyie mnahaminika kumbe mmeoza!
Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa

kama unajua mapenzi safe, ya chap chap, buku 15 unalia lia nini SI UENDE?
Wiki mbona ni nyingi sana tushazoeana kabisa na mzinga unakula!!!!
 
Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa......
ukiona hela huna sepa!!!!hashikiwi mtu manati unazitoa kwa hiyari huwezi KANUNUE SABUNI!!!


wanaume wanaochungulia pochi, dawa ni kumpigisha nyeto kwa msaada wa mikono yangu akimaliza aondoke...
 
Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa......
ukiona hela huna sepa!!!!hashikiwi mtu manati unazitoa kwa hiyari huwezi KANUNUE SABUNI!!!

Dada Eva nafikiri mfumuko wa bei unahusika pia kwenye hili, sio kwenye bidhaa tu hata kwenye service kutoka kwenu pia..............tatizo bado watu hawajagundua kulalamika JF hakutasaidia....... solution ni kuandamana kama Mtwara mpaka kieleweke.
Mbaya zaidi hata wale wa barabarani nao price yao inafluctuate kama ya mafuta......ukiwauliza wanasema dola ndio tatizo, haitulii.
 
Dada Eva nafikiri mfumuko wa bei unahusika pia kwenye hili, sio kwenye bidhaa tu hata kwenye service kutoka kwenu pia..............tatizo bado watu hawajagundua kulalamika JF hakutasaidia....... solution ni kuandamana kama Mtwara mpaka kieleweke.
Mbaya zaidi hata wale wa barabarani nao price yao inafluctuate kama ya mafuta......ukiwauliza wanasema dola ndio tatizo, haitulii.

Tatizo ni kupenda vitu usivokuwa na uwezo navyo.....
kama uwezo wako ni wa VITS kwanini utolee macho PRADO?
 
Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa......
ukiona hela huna sepa!!!!hashikiwi mtu manati unazitoa kwa hiyari huwezi KANUNUE SABUNI!!!

Sio bure, yan hujawahi ku-like thredi za ivi, labda ulitaka uanze kupiga mzigo kwenye pm. Na ndo tushakisanua sasa.
 
Hivi watoto wa siku hizi inakuaje?

Kusema kweli through my experience sijawahi kukutana na mpenzi wa wiki mbili tu wananiomba hela labda wananionea aibu,, nampa nikijisikia kumtoa sweetheart lakini mizinga never.. Nahisi madogo wanakosea kuchagua wa kuwatongoza...

Sio kila mwanamke mrembo ni wakuwa sweetheart wengine ni wa one night stand tu,, unamweka mazingira tata tu anajikuta amemegwa bila shida na wakati analeta mizinga we ushajitoa siku nyingi
 
Back
Top Bottom