Afu watu kama wewe most of the time huwa ni mabikra wa kiume...
stori za mdomo tu papuchi kuiona ni kwenye muvi
uongo uongo???
bahaaba kwenye muvi huku namgegeda mtu
Afu watu kama wewe most of the time huwa ni mabikra wa kiume...
stori za mdomo tu papuchi kuiona ni kwenye muvi
uongo uongo???
umeona enh! kama pesa yako tamu na mie papuchu yangu tamu sasa baki na pesa yako na mie ni baki na papuchu yangu. kwani tunadaiana??
Evelyn, wanawake ndio wananunua wanaume siku hizi, sababu ni kwamba wanaume wengi waliobaki ni masuruali hivyo ukimbamba shababi wewe mwenyewe utaingia utoke (Mfukoni) manake utaogopa kuporwa. Wanawake ni wengi kiasi unakutana na binti bomba town amekamilika kila idara lakini mfukoni hana kitu hata nauli ya daladala alikopa huko alikotoka, ukikutana na huyo atakutwanga mizinga lakini pia akikutana na shababi atamhonga anazotwanga mzinga kwa hao wengine!Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa......
ukiona hela huna sepa!!!!hashikiwi mtu manati unazitoa kwa hiyari huwezi KANUNUE SABUNI!!!
bahaaba kwenye muvi huku namgegeda mtu
Evelyn, wanawake ndio wananunua wanaume siku hizi, sababu ni kwamba wanaume wengi waliobaki ni masuruali hivyo ukimbamba shababi wewe mwenyewe utaingia utoke (Mfukoni) manake utaogopa kuporwa. Wanawake ni wengi kiasi unakutana na binti bomba town amekamilika kila idara lakini mfukoni hana kitu hata nauli ya daladala alikopa huko alikotoka, ukikutana na huyo atakutwanga mizinga lakini pia akikutana na shababi atamhonga anazotwanga mzinga kwa hao wengine!
Nna uhakika kwa asilimia nyingi hata kugegeda hujawahi!!!
I love you snowball.....
Kwa mtazamo huo, una tifauti yoyote na wale wa kona bar? au nawe huwa unajipanga pale au kwingine?Nishapenda na ninapenda.......mvuto kwangu pesa tu!!!
hizo nyingine mbwembwe sura si na mie ninayo!!!
Wa maneno mya hivi mara nyingi huwa wanagegedwa buuureeeeKugegedana na wewe si bora nipige punyeto!
Kwa mtazamo huo, una tifauti yoyote na wale wa kona bar? au nawe huwa unajipanga pale au kwingine?
Wa maneno mya hivi mara nyingi huwa wanagegedwa buuureeee
Kwa mtazamo huo, una tifauti yoyote na wale wa kona bar? au nawe huwa unajipanga pale au kwingine?
Nina wasiwasi.....
mbona mkigegedwa na kupewa hela mwalalamika kuwa nyie sio malaya
nimekuelewa bidada...papuchi for sell siku hizi nami napenda gegeda...ila mnaboa kitu kimoja mbona mnanunaga jamaa akikupa mahela baada tuu ya kukukojolea?
I love you snowball.....
Iwe kona bar, iwe mende bar naongelea pesa, chapaa, ankra....
Try....
Dogo K zimekutia upofu huh?..kila mtu anayecomment hapa wajua ana K..hebu jiangalie sana!
Dont forget that it's the squeaky wheel that gets the grease.....chunga sana
kununa ni ukanumba tu tunafanya....ila ela ndio habari ya mujini...
I love you my dear...njoo ule fwedha hawa wanakutia shombo tu hapa...
Kuna mtu juzi kati hapa alihonga jero akaleta uzi hapa..mwe! hawa dot.com hawa...
Hivi watoto wa siku hizi inakuaje?
Kusema kweli through my experience sijawahi kukutana na mpenzi wa wiki mbili tu wananiomba hela labda wananionea aibu,, nampa nikijisikia kumtoa sweetheart lakini mizinga never.. Nahisi madogo wanakosea kuchagua wa kuwatongoza...
Sio kila mwanamke mrembo ni wakuwa sweetheart wengine ni wa one night stand tu,, unamweka mazingira tata tu anajikuta amemegwa bila shida na wakati analeta mizinga we ushajitoa siku nyingi