Ngalikihinja
JF-Expert Member
- Sep 1, 2009
- 34,637
- 38,026
Maishani mwako, umeshawahi kupenda? Kama ndiyo, nini kilikuvutia?Hakuna hata cha kumpigisha akapige mwenyewe huko.....
Maishani mwako, umeshawahi kupenda? Kama ndiyo, nini kilikuvutia?Hakuna hata cha kumpigisha akapige mwenyewe huko.....
kumbe unapenda prado....mie ninalo njoo basi tugegedane
maana yake ni kwamba kama wewe wa uwanja wa fisi huwawezi wa Q-BAR... upo hapo ndugu!!
Maishani mwako, umeshawahi kupenda? Kama ndiyo, nini kilikuvutia?
napita hapa no money no right to seduce
Vijana bwana?..kutwa kulia lia tu...oh papuchi bei mbaya...au nayo iingie kwenye katiba mpya?
Biashara ya ngono haijaanza leo ujue...kiufupi pesa ndio mpango mzima..
Get rich or die trying...
Vijana bwana?..kutwa kulia lia tu...oh papuchi bei mbaya...au nayo iingie kwenye katiba mpya?
Biashara ya ngono haijaanza leo ujue...kiufupi pesa ndio mpango mzima..
Get rich or die trying...
Kugegedana na wewe si bora nipige punyeto!
wanawake mnanifirahissha sana....yaani imefika mpaka k zenu mmezicommercilize....kweli mwanamke sii wakuoa ni kugegeda na kusepa
hahha basi ngoja nikununulie dildo lol
Tatizo sio kwamba tunalalamika ila ni kwamba mmezidi inafika muda mtu anataka uwe mwenza wake anakutest kama umetulia ww tamaa mbele mpaka anajua hapa nikiweka ndani ni balaaa. ww unamfanya yy buzi ndio maana mnazeeka mnakumbuka shuka kumekucha mnaanza kuomba Mungu eti siolewi .......chezea ndoa ww mpunguze mizinga unafikiri mama ako alimpiga mizinga ivyo mzee wako??????Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa......
ukiona hela huna sepa!!!!hashikiwi mtu manati unazitoa kwa hiyari huwezi KANUNUE SABUNI!!!
wape ukweli hao papuchi for sale siku hizi...tena mie napenda kweli....unagegdda na kusepa zako....alafu atakavyokutafuta akikumbuka ofa zako
mbona mkigegedwa na kupewa hela mwalalamika kuwa nyie sio malaya
kimsingi mwanaume asiyeweza kuhudumia papuchu inayompa usingizi basi hafai hata kwa dawa.
Ha ha haaaaaaaaaaaaa sisi ni wale wa MAI DIA BOTO!
Tatizo sio kwamba tunalalamika ila ni kwamba mmezidi inafika muda mtu anataka uwe mwenza wake anakutest kama umetulia ww tamaa mbele mpaka anajua hapa nikiweka ndani ni balaaa. ww unamfanya yy buzi ndio maana mnazeeka mnakumbuka shuka kumekucha mnaanza kuomba Mungu eti siolewi .......chezea ndoa ww mpunguze mizinga unafikiri mama ako alimpiga mizinga ivyo mzee wako??????