Wanawake ndio wanaosababisha haya yote yatokee!

Wanawake ndio wanaosababisha haya yote yatokee!

Umeonaeeeh...ujue saa zingine kumhonga mwanamke ni wito au karama..sio wote wamejaaliwa!!
Njoo bwana ule raha hapa...hakuna kushindwana hapa labda unipe kitu fake!..manake bongo kwa ufake...

Ha ha ha acha nizame kwa mwanaume wa ukwee SnowBall pesa kwake si tatizo!
tukishindwana tusije kuanzishiana thread hapa!!!!
 
Umeonaeeeh...ujue saa zingine kumhonga mwanamke ni wito au karama..sio wote wamejaaliwa!!
Njoo bwana ule raha hapa...hakuna kushindwana hapa labda unipe kitu fake!..manake bongo kwa ufake...

Hakuna fake kwa Evelyn Salt .....
ntakupaje fake wakati we ni mkubwa na mi ni mkubwa mwenzio!!!!
Mabahili ndo wanapewaga hizo, you don't deserve fake asee!!!
 
umeona enh! kama pesa yako tamu na mie papuchu yangu tamu sasa baki na pesa yako na mie ni baki na papuchu yangu. kwani tunadaiana??

mwali! kuna mtu alishawahi kuambiwa kama hela yako unaona tamu
chukua noti ya alfu kumi thn iviringishe halafu utie hapo mpka umalize!uuuuwih!
watu wana mineno jamani!lol!
 
Iwe kona bar, iwe mende bar naongelea pesa, chapaa, ankra....



Try....
Kubishana na unayetaka kumgegeda hutompata, maana anapokaribia kukubali tu, basi anakumbuka mabishano na kujifanya hataki, kumbe mabishano ndo yanamkataza..
 
Hivi watoto wa siku hizi inakuaje?

Kusema kweli through my experience sijawahi kukutana na mpenzi wa wiki mbili tu wananiomba hela labda wananionea aibu,, nampa nikijisikia kumtoa sweetheart lakini mizinga never.. Nahisi madogo wanakosea kuchagua wa kuwatongoza...

Sio kila mwanamke mrembo ni wakuwa sweetheart wengine ni wa one night stand tu,, unamweka mazingira tata tu anajikuta amemegwa bila shida na wakati analeta mizinga we ushajitoa siku nyingi


wanaume wa siku izi wengi wao suruali wakati ww unalia mizinga wengine huku tunaletewa hela!!shenzy type...........mi enzi zangu nimewahi piga sound demu nikala mzigo bure na hadi mhudumu wa gest nae akala sound akatoa chumba kwa mkopo nikapotea...........maaanina!!
 
Hivi nyie wanaume mabahili huwa mnalazimishwa? KAMA HUWEZI GARAMA SI UCHAPE LAPA WANAOZIWEZA WATAKUJA??
yani sahivi kukicha mnalia lia utadhani mnashikiwaga bastola kutoa pesa......
ukiona hela huna sepa!!!!hashikiwi mtu manati unazitoa kwa hiyari huwezi KANUNUE SABUNI!!!

Evelynnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn!!!!!!!!!!!!!!! Kwani sabuni ni mbadala wa mwanamke?
 
mwali! kuna mtu alishawahi kuambiwa kama hela yako unaona tamu
chukua noti ya alfu kumi thn iviringishe halafu utie hapo mpka umalize!uuuuwih!
watu wana mineno jamani!lol!

Hapa nimechoka, mwenye macho na asome neno la mwalimu.
 
Maneno Kuntu hayo...
waingereza wanasema 'money makes the world go around'...

I wonder hawa wanume sijui vipi...
kwa mwendo huo kila siku watakuwa wanakuja kujiliza liza hapa mpenzi wangu kanisaliti, mpenzi wangu simuelewi na kesi nyingi zisizo na kichwa wala miguu!
ACHENI UBAHILI!!!Huwezi toa, KAA NA PESA ZAKO NIKAE NA PAPUCHI YANGU OVER!!!
 
unajikuta mwanaume umeangaika sana, mwenyewe unakiri kwamba inatosha bora nimtafute mmoja nitulie tupange maisha lakini unayoyakuta unaona bora urudi kama mwanza kwa wale watu wale waleeeee unamaliza nao on the spot kila mtu anachukua hamsini zake.kwa mfano utajikuta dem umeanza nae mahusiano kabla ya wiki kitendo cha kuanza kuchat nae kwenye sms kila baada ya sms ni shida mara sim ya mbovu natumia ya nyumbani,mara nitumie hela nina hamu ya nyama choma mara nitumie hela ya kununua mahitaji madogo madogo ya

ukiona manyoya ujue kanyonyolewa huyo.pole
 
ahahahhahahhhhahah mi nimenukuu tu bana!lol
mwalimu nawezaje kutokwa na mineno hii!ahahahhahahhahahhahhaha

Salama yetu wanafunzi, hata mimi nilijua umenukuu ila nilitaka kuniaminisha.....Ila hujambo kwa leo?
 
Back
Top Bottom