Wanawake na maradhi ya urembo inasikitisha sana

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,219
Points
2,000

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,219 2,000
Nasikia una genye balaa unaweza kubaka majirani ngoja nikipata Wangu nitajaribu
Usikute tunamkomaza sister........bado mdogo.......
mchai we utumie tu hata kujiswafi ila ndio kama hivyo tena.........unatembea huku unakata..........chezeya mchaichai wewe...........
 
Last edited by a moderator:

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,219
Points
2,000

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,219 2,000
Halafu Ritz........huyo anayefanya threading kuna tatizo gani umemuweka.....?.....wa kope tumeelewa.....na huyo wa nyusi......?
 
Last edited by a moderator:

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,426
Points
0

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,426 0
sasa shida zote hizi za nini?? mwanamke akiwa mrembo sana anakua mbaya au hamjui!!!! na kuoa mwanamke mrembo ni janga la ndoa... acha nibaki na natural wangu nyie jiwekeeni ma supa glu mpaka mdomoni...na mtakua vipofu sana!!!
 

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,029
Points
2,000

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,029 2,000
Usikute tunamkomaza sister........bado mdogo.......
mchai we utumie tu hata kujiswafi ila ndio kama hivyo tena.........unatembea huku unakata..........chezeya mchaichai wewe...........

Kwa haya mliyoyaongea bado ni mdogo....haa
 
Last edited by a moderator:

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,950
Points
2,000

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,950 2,000
MNAHANGAIKA NA NIIIIINI?

hapo bado mkorogo anaopaka haujaanza kubabuka!
hakyanani kuna vitu wacha tu vinifanye nionekane sikwendi na mafasheni!
hizi mambo za kope kope hizi sijui nywee za kubandika sijui wanaita nini sijui za kuvaa kikofia chini na gunDi juu af unapanga nywele !ehehehehhehhe HUWA NAWAANGALIIIAAAAAA NABAKI kucheka tu!KWANZA MNATUMIA HELA NYINGI!
PILI NI HATARI KWA AFYA ZENU
TATU HAZIWAPENDEZI MNAKUWA KAMA VIPAKA VYA KWENYE KATUNI
NNE HAMKUWI NYIE
aaargh bana eeh pengine ndo mnasifiwa na hao washika dau!
 

Forum statistics

Threads 1,343,887
Members 515,249
Posts 32,801,001
Top