Wanawake na mapenzi yao kwa wagizaji tamthilia

Wanawake na mapenzi yao kwa wagizaji tamthilia

Yethuuu,naomba niulizie kwa wife imekuaje frank amekufa..nipo ndiligishi huku network ya kuiba
 
Wanawake tunaishi nao ila sio wenzetu huyo kama wangu na tamthilia za kifilipino utamkuta analia kabisa au huzuni kubwa utafikiri kafiwa

Mtuwacheeeeee.......Mimi kuna 2 nafuatilia.....Carribean flower na Saloni.......zinanisumbua sana.......
 
Aaaaaaah......sasa ni nini kilisababisha kufwa huko.......?....Frank jamaniiii......

Alipigwa risasi Barker na Lincolin ndio walifanya hizo njama.. hakufa hapo hapo alipelekwa ICU akawa anapumulia mashine jana ndio Calvin alimtolea mashine cos walisema his brain is dead..
Kilichosikitisha ni wakati wa Tribute yake... duh it was emotional and very touching

cc BRENDA
 
Aiseee acha tu!!!! Ndio nani huyo jamaa Shem?
Kevin Smith (Frank xavier).jpg
 
Mwee Jana sijuona ngoja nivizie marudio... Jamani navompenda huyo baba mwee
 
Heeeee, jipu hilo sasa....
Siwezi na sitamuhukumu kwa hilo...kwa sababu kuwa mpenzi wa hizo tamthilia sio kosa. Ila laiti ule usiku wa jana wakati namuuliza angenieleza kwamba ni mambo ya tamthilia wala isingeleta tatizo. Tatizo ni pale ameniweka kwenye hali ya sintofahamu mpaka kumekucha ndio ananieleza kuhusu huyo jamaa wa kwenye tamthilia.
 
Ha ha ha...kumbe wakati mwingine habari za msiba ni burudani
 
Alipigwa risasi Barker na Lincolin ndio walifanya hizo njama.. hakufa hapo hapo alipelekwa ICU akawa anapumulia mashine jana ndio Calvin alimtolea mashine cos walisema his brain is dead..
Kilichosikitisha ni wakati wa Tribute yake... duh it was emotional and very touching

cc BRENDA
Ilisikitisha sana...wale watu wanajua kuigiza jamani!
 
Duh kwa kichwa changu sijui ningemuelewaje wife.. kweli hawa viumbe ni kuishi nao kwa akili na busara za kutosha
 
Mbona kawaida tu na hiyo ndio kazi ya fasihi, ili ikuguse na ikiwezekana upate funzo, furaha, faraja au ikukumbushe jambo fulani ktk maisha.

Na ukiona umetazama mpaka ukalia hiyo movie utaipenda sana coz kuna funzo umepata.
Niliwahi kulia nikiwa na angalia Bongo mobie moja ya 20% percent iliyotungwa kufuatana na nyimbo zake alizowahi kuimba.

Hali ile ilinifanya kurejea kwa ndani kumbukumbu za maisha yangu binafsi enzi zangu z shule so nilijisikia faraja sana kikafata machozi
 
Dah.alimzoea masikini,Mana kazoea kumuona kwenye tv kwa miaka mingi mana ISIDINGO haishagi, kwa ظhiyo wale waigizaji wanakua kama ndugu zako kwa jinsi unavyowaoma mara kwa mara.
 
Wasalaam waungwana,
Rejea kichwa cha habari hapo juu. Jana usiku nimerudi kutoka mihangaikoni namkuta Mke wangu ana huzuni na majonzi huku macho yake Yakiwa yamevimba. Nikamuuliza Mbona una hali hiyo mamaa!? Akanijibu in short tu " Frank amefariki". Kwa hali niliyomkuta nayo ikabidi nimuache apumzike nikatoka zangu kwenda dinning kupata msosi. Nikamuuliza dada wa nyumbani....akaniambia Wife hata hajala amejifungia chumbani tokea aliporudi kazini. Nimekaa napasua kichwa huyo Frank aliyefariki ni nani!!???? Nina marafiki na ndugu wanaitwa Frank. Nikaupiga moyo konde nikaingia kulala.

Sasa asubuhi hii tumeamka nikiwa mezani nakunywa Chai nikamuuliza huo msiba ni wa Frank gani na unafanyikia wapi ili nipange ratiba zangu za leo. Aisee Jibu nililopata nilijiskia kuzimia Papo hapo. Wife akanijibu " Anaitwa Frank Xavier".....nikaendelea kuhoji ndio nani huyo hilo jina sijawahi kulisikia!!! Akanijibu "Kwenye ISIDINGO"!!!!!! Yaani niliamka nikachukua funguo za gari na vitendea kazi zangu nikaondoka kwa gadhabu.
Hawa wake zetu wanaweza kuua kwa Presha aiseee!!!
Muulize Calvin Xavier amepatikana hai??!! Huo nao msiba mwingine unakuja jiandae.
 
Dah.alimzoea masikini,Mana kazoea kumuona kwenye tv kwa miaka mingi mana ISIDINGO haishagi, kwa ظhiyo wale waigizaji wanakua kama ndugu zako kwa jinsi unavyowaoma mara kwa mara.
Duuh nashindwa kuelewa
 
DUUUH! HILO NI JIPU CHUNGU ULITAKIWA ULITUMBUE NA MAKOFI YA NGUVU
 
Back
Top Bottom