Wanawake na mapenzi yao kwa wagizaji tamthilia

Wanawake na mapenzi yao kwa wagizaji tamthilia

hahahqhqqq...nimecheka sana .....Sisi wapenzi wa Isidingo tunajua kinachoendelea..but shemeji yetu hapo ni nomaaa aiseee
Aiseee acha tu!!!! Ndio nani huyo jamaa Shem?
 
Mpatie shughuli ya kufanya awe busy!
Ana kazi ya maana na umri wake huwezi kuamini. Ndio maana nilishikwa na gadhabu asubuhi hii. Maana nategemea haya mambo kufanywa na mabinti kwenye early 20s to mid 20s.
 
Bill umenichekasha ni kweli tuna vituko na vitimbwi kushinda vya ibilisi.
Na quraan inasema mwanamke ametoka ktk ubavu wa mwanaume uliopinda
Kwahiyo ukitaka kuunyosha lazima utumie hekima na busara,ukitumia nguvu utauvunja.
Huyo m'ke mwenzangu ametisha lol[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Ulijuaje Anaitwa Xavier? Halafu Mkuu Nimelog In Ili Kuchangia Hapa Tu. Kifupi Mkeo Yuko Sahihi. Hilo Ndio Lengo La Watunzi Wa Isidingo, Au Fiction Yoyote Ile, Iwe Drama, Action, Horror, Comedy, Etc. Kitendo Cha Kufuatilia Story, Iwe Kwenye Tv, Gazeti, Kitabu Inakufanya Kuzama Na Kuishi Ndani Ya Story Yenyewe Bila Kujali Jinsia. Kuna Story Zinaliza, Zinatisha, Zinahamasisha, N.K. Mi Mwenyewe Ni Critic Sana Ila Nimenasa Kwenye Tamthilia Moja Tv 1 Kiasi Nashindwa Kuacha Kuifuatilia Kila Ikifika Saa 4 Unusu. So Mkuu Be Rational
 
pole mkuu...hata mie nililia sana tena sikula siku 3 kwa maombolezo!.napenda isidingo the need sana....uuuuuh mmmmmh eeeeeeh frank wangu jaman....ndo sitamuona tena kwa tamthilia mmmmh eeeeeeh uuuuuuh!.
 
Ulijuaje Anaitwa Xavier? Halafu Mkuu Nimelog In Ili Kuchangia Hapa Tu. Kifupi Mkeo Yuko Sahihi. Hilo Ndio Lengo La Watunzi Wa Isidingo, Au Fiction Yoyote Ile, Iwe Drama, Action, Horror, Comedy, Etc. Kitendo Cha Kufuatilia Story, Iwe Kwenye Tv, Gazeti, Kitabu Inakufanya Kuzama Na Kuishi Ndani Ya Story Yenyewe Bila Kujali Jinsia. Kuna Story Zinaliza, Zinatisha, Zinahamasisha, N.K. Mi Mwenyewe Ni Critic Sana Ila Nimenasa Kwenye Tamthilia Moja Tv 1 Kiasi Nashindwa Kuacha Kuifuatilia Kila Ikifika Saa 4 Unusu. So Mkuu Be Rational
Ukisoma kwa makini Uzi wangu utaelewa nilijuaje hilo jina lake. Nilipomuuliza ni Frank yupi!? Yeye ndio akanijibu FRANK XAVIER. I am Rational na ndio maana nikaondoka nyumbani kuendelea na shughuli zangu za leo...otherwise angechezea makofi ya kutosha aendeleze na msiba mpaka hapo atakapoanua matanga ya huyo Frank.
 
ngoja niGoogle kwanza "FRANK XAVIER" ili nimfahamu kabla ya kurudi tena kuComment hapa
maana kwa sisi tuliozaliwa 90s hiyo tamthilia tunaiona ni kama jibu vilee, maana hatuielewi.. MIIMI NATAKA IFUTWE ALAFU WAWEKE KIPINDI KINGINE HAWA ITV
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
 
ngoja niGoogle kwanza "FRANK XAVIER" ili nimfahamu kabla ya kurudi tena kuComment hapa
maana kwa sisi tuliozaliwa 90s hiyo tamthilia tunaiona ni kama jibu vilee, maana hatuielewi.. MIIMI NATAKA IFUTWE ALAFU WAWEKE KIPINDI KINGINE HAWA ITV
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
money talks
 
Wanawake tunaishi nao ila sio wenzetu huyo kama wangu na tamthilia za kifilipino utamkuta analia kabisa au huzuni kubwa utafikiri kafiwa
 
Wanawake tunaishi nao ila sio wenzetu huyo kama wangu na tamthilia za kifilipino utamkuta analia kabisa au huzuni kubwa utafikiri kafiwa
Acha tu mkuu....Yaani wife ameniweza sana jana. Nimepiga misimu usiku usiku kusumbua watu. Simu nyingine narudishiwa asubuhi hii kuulizwa kulikoni...nabaki nacheka tu.
 
Back
Top Bottom