Wanawake mnaojichubua ngozi mnaniudhi na mnakera mno

Wanawake mnaojichubua ngozi mnaniudhi na mnakera mno

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Posts
40,825
Reaction score
46,944
Mimi sijawahi kuona wanawake warembo kama weusi, ni warembo mno, infact wanavutia sana.

Cha kushangaza sasa, kuna mijitu yenye upungufu wa akili kichwani inajichubua bila huruma, kibaya sasa, kwenye zile joint za mikono na miguuni unakuta rangi yake ya asili inabaki, na hata sehemu zingine za mwili unakuta mabaka mabaka, yaani huwa nasikia hasira sana.
 
mimi huwa naona kichefu chefu, kuna siku nilifika bar kupata kinywaji alikuja mdada amejichubua hadi kinyaa. Nilichofanya ni kumwambia meneja anibadilishie mhudumu.
 
Dah mkuu FRANCIS DA DON unaendelea na mambo yako!! teh teh teh. Back to the topic,mambo hayo nakumbuka yaliingia hapa Dar late 80's kuna sabuni zilikuwa zinaitwa jaribu.Wakati huo hapa mjini wazaramo walikuwa wamejaa kwelikweli na wanawake wa kizaramo ilikuwa lazima apige hiyo kitu jaribu kabla hajaenda 'mkoleni'. Baadaye ikaja kuonekana ni kitu cha kawaida wanawake wakaipokea hiyo kitu kwa nguvu kwelikweli.Inasikitisha lakini tunafanyaje?ni ajabu mtu kujichukia mwemyewe na kuamini akiwa kama alivyo mtu fulani ndiyo atakuwa mrembo. Tatizo hili mimi huliona linaanzia kichwani mwa mtu yaani mtu anakuwa inferior,anajichukia,anakosa kujiamini so sad. Wazazi wawe na utaratibu wa kuwajengea kujiamini na kujithamini watoto wao wa kike.
 
Last edited by a moderator:
Kuna watu wanaviwanda majumbani wanatengeneza "mkorogo". Vifaa vinavyotumika ni pamoja na colget, sabuni ya omo, bleech na cream hiza kawaida either Vaseline or cocoa butter. Ukipewa hilo kopo linachemka lenyewe!
 
hahahaaaaa, wa2 wanakimbia asili yao kwa sababu, mmesema shetan ni mweusi, nani anataka kufafanana na shetwani, hahaaaa!!! nicheke mie
 
Afu black ni watam uki linganisha na hawa wakujichubua
 
Tuacheni tujipake yetu...........haiwahusu.........
 
Kuna watu wanaviwanda majumbani wanatengeneza "mkorogo". Vifaa vinavyotumika ni pamoja na colget, sabuni ya omo, bleech na cream hiza kawaida either Vaseline or cocoa butter. Ukipewa hilo kopo linachemka lenyewe!

Mkuu, hiyo concoction ni balaa bila kusahau maji ya betri na Jik!
 
Kuna watu wanaviwanda majumbani wanatengeneza "mkorogo". Vifaa vinavyotumika ni pamoja na colget, sabuni ya omo, bleech na cream hiza kawaida either Vaseline or cocoa butter. Ukipewa hilo kopo linachemka lenyewe!

alafu anapaka usoni ?
 
My skin color, my choice.....mtuwache team kujipiga dekiii...
 
Dunia ni uwanja wa fujo kila mtu anafanya vurugu kwa kadiri anavyoweza
 
Mutuwacheee mkorogo nipake mie kero apate mwengine haya si majanga?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom