Wanawake mmekuwa wachafu sana siku hizi

Wanawake mmekuwa wachafu sana siku hizi

Kuna jirani yangu mke wa bwana fulani mmmh akipita utadhani limepita gari la samaki...... Huwa sipati jibu usiku unakuaje mrefu kwa jamaa
Ukute jamaa kazoea hiyo harufu kama ua waridi ndo mana anaishi nae.
 
Kuna jirani yangu mke wa bwana fulani mmmh akipita utadhani limepita gari la samaki...... Huwa sipati jibu usiku unakuaje mrefu kwa jamaa

...duh huyu atakua na maambukizi ya mdudu hatari aitwaye Trichomonas vaginalis....ndie mwenye kuozesha K na kutema samaki...lakini inashangaza..maana huyu mdudu anawasha kiyama....kwa mlupo kukaa tu na mdudu huyu basi ujue ameoza...mwambie ameze Flagyl...kama unataka kumsaidia shoga yako...mwanamke mchafu ni kinyaa...hata kama ni mke wangu siwezi kulala nae...
 
Yayayayaaaaaaaaa![emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Uandishi huu ulifundishiwa shule gani boya we?
 
Demu mmoja mzuri, kwa nje pia niliwahi kumtokea akakubali baada ya wiki moja hv.. mwaka 2014

Demu wa Tabata Relini, sasa siku ya kwenda kula mzigo, uuuhhh.. ile kuvua chupi yake kupanua miguu tu, nilitaka kukimbia, harufu kali na mbaya kabisa ya mvundo, fungus nadhani, alafu alikuwa mnene ana mata.ko balaa, mweupe, nikajikazaaa nikamwambia live, mbona harufu hivi..? nikamwambia mm siwezi kabisa.. sbb nilishampa hela mapema, badi nikampa buku 10 ya nauli, nikavaa nguo. niakampa lift nimenuna balaaa..

Hakuna kuongea, hasira zimenijaa, basi nikamshusha stend ya dala dala, mm huyoooo hadi leo.. alivyonipigia nikamwambia simtaki tena..

Ndio kimoja hadi leo sijui yuko wp
 
Hii ni stori ya kutunga hata mahadhi ya uandishi yanaonesha hivyo.
 
Aise ni noma sana!

Sitakusahau wewe Dada ulieharibu siku yangu Jana!

Kuna mudada mmoja nilutana nae Jana barabani, yaan ukimwangalia mavazi take kwa nje ninadhifu tens kaumbika kiasichake, mwanaume nikarusha ndoano, nikaloa. Kwenda gesti sasa, halo ndo mambo yakaaza kuaribika! Yayayayaaa! yaani nje no msafi nguo za ndani sasa aise! Aliza kuvaa pensi ikaja taiti,akamalizi na chupi yaani vyote hivi vilikuwa vichafu balaaa! chumba ghafla kikabadieika kwa harufu Kali yenye uvundo, nilinywea,sikua na hamu tens ngoma ikalala kabisa!
Nilivyochunguza kwa making kumbe hats ile Tait ilikwa nyeupe imeshabadirika rangi, pale mbele sasa huuuuuuuu! puuuuuuu! chupi kwa ule chino imeshalika kabsa.

Wadada jamani fanyeni usafi na nguo za dani jamani siyo nje tu! Mwanamke mzingira jamani! Sins hamu tens! puuuuuuuuuuu!
Mkuu unaandika kama wa la saba!
 
Kuna jirani yangu mke wa bwana fulani mmmh akipita utadhani limepita gari la samaki...... Huwa sipati jibu usiku unakuaje mrefu kwa jamaa


Mkuu kuna wanaume wengine wana karama ya kupenda vichafu.
 
Alikutana na dada wa mwendo kasi mwanamke anejitambuwa huwez mvua ile nguo lain skuiyo iyo

Kuvuliwa ni kuvuliwa tu iwe siku hiyohiyo au baada ya miezi kadhaa. Hakuna tofauti.
 
Aise ni noma sana!

Sitakusahau wewe Dada ulieharibu siku yangu Jana!

Kuna mudada mmoja nilutana nae Jana barabani, yaan ukimwangalia mavazi take kwa nje ninadhifu tens kaumbika kiasichake, mwanaume nikarusha ndoano, nikaloa. Kwenda gesti sasa, halo ndo mambo yakaaza kuaribika! Yayayayaaa! yaani nje no msafi nguo za ndani sasa aise! Aliza kuvaa pensi ikaja taiti,akamalizi na chupi yaani vyote hivi vilikuwa vichafu balaaa! chumba ghafla kikabadieika kwa harufu Kali yenye uvundo, nilinywea,sikua na hamu tens ngoma ikalala kabisa!
Nilivyochunguza kwa making kumbe hats ile Tait ilikwa nyeupe imeshabadirika rangi, pale mbele sasa huuuuuuuu! puuuuuuu! chupi kwa ule chino imeshalika kabsa.

Wadada jamani fanyeni usafi na nguo za dani jamani siyo nje tu! Mwanamke mzingira jamani! Sins hamu tens! puuuuuuuuuuu!
Weka picha isije ikanikuta kwa huyo
 
Napata ukakasi juu ya uraia wa Huyu mwandishi wa huu uzi[emoji16] [emoji16] [emoji16]
 
Sina mwezi niliachana na dem wangu sababu hiyo yani dem kaja geto ananuka maziwa..mdomo harufu mbaya Mi nilijikaza nikapiga ila mate wala kumnyonya noo na toka cku hiyo ham na yeye sina na ndio ikiwa bai bai
 
Hayo
Aise ni noma sana!

Sitakusahau wewe Dada ulieharibu siku yangu Jana!

Kuna mudada mmoja nilutana nae Jana barabani, yaan ukimwangalia mavazi take kwa nje ninadhifu tens kaumbika kiasichake, mwanaume nikarusha ndoano, nikaloa. Kwenda gesti sasa, halo ndo mambo yakaaza kuaribika! Yayayayaaa! yaani nje no msafi nguo za ndani sasa aise! Aliza kuvaa pensi ikaja taiti,akamalizi na chupi yaani vyote hivi vilikuwa vichafu balaaa! chumba ghafla kikabadieika kwa harufu Kali yenye uvundo, nilinywea,sikua na hamu tens ngoma ikalala kabisa!
Nilivyochunguza kwa making kumbe hats ile Tait ilikwa nyeupe imeshabadirika rangi, pale mbele sasa huuuuuuuu! puuuuuuu! chupi kwa ule chino imeshalika kabsa.

Wadada jamani fanyeni usafi na nguo za dani jamani siyo nje tu! Mwanamke mzingira jamani! Sins hamu tens! puuuuuuuuuuu!
ni malipo ya kupenda uzinzi, yan unakutana na mtu barabarani tu one tym unataka ukamuingizieee????
 
Kutembea na mwanamke mchafu inaweza kukuasiri KISAIKOLOJIA kama kupoteza hamu ya tendo la ndoa ,
ILEPICHA HUJENGEKA kichwani na husababisha dyudyu kushindwa kusimama ,
IMEWATOKEA WENGI SANAA,

MKUU JICHUNGUZE KAMA ULIMGEGEDA
Basi unahusika hapo juu
[emoji115][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115]
Ndo hapo wanawake hutudharau kuwa hatuna nguvu za kiume siku izi bila kukumbuka wauza urembo hawawezi kuwasafisha maeneo yao ya siri.
 
Back
Top Bottom