Wanawake mmekuwa wachafu sana siku hizi

Wanawake mmekuwa wachafu sana siku hizi

Mmmnh hapana asee yule dada ana shombo mmmh plus kunyonyesha sasa


Kama ni hivyo basi ni hatari sana mkuu. Mimi hata harufu ya maziwa tu ya mwanamke anayenyonyesha inanipa tabu. Sasa hilo shombo si naweza kuzirai kabisa.
 
Nyanoko.
Unawezaje kumwambia binadamu mwenzio namna hiyo?

Ningekuona wa maana kama ungewasaidia kuliko kuwasimanga, hawa ni mama zetu, bibi zetu, dada zetu, shangazi zetu na wake zetu.
Ko' tuseme na mama yako ananuka. Usigeneralize ujinga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mwanamke anapotoa uzi kusifia kiungo chake muhimu cha mwili
 
Wanawake: Fanyeni usafi wa nguo za ndani sio nje tu!

Aise ni noma sana! Sitakusahau wewe dada uliyeharibu siku yangu jana.

Kuna mudada mmoja nilikutana nae jana barabani, yani ukimwangalia mavazi yake kwa nje ni ninadhifu tena kaumbika kiasi chake, mwanaume nikarusha ndoano, nikaloa. Kwenda gesti sasa, hapo ndo mambo yakaaza kuaribika.

Yayayayaaa! Yaani nje no msafi nguo za ndani sasa aisee! Alianza kuvua pensi ikaja taiti, akamalizi na chupi yaani vyote hivi vilikuwa vichafu balaa! Chumba ghafla kikabadilika kwa harufu kali yenye uvundo, nilinywea, sikua na hamu tena ngoma ikalala kabisa.

Nilivyochunguza kwa makini kumbe hata ile Tait ilikuwa nyeupe imeshabadilika rangi, pale mbele sasa huuu! puuu! Chupi kwa ule chino imeshalika kabisa.

Wadada jamani fanyeni usafi na nguo za dani jamani siyo nje tu! Mwanamke mazingira jamani! Sina hamu tena! Puuu!
========
Pole kijana tatizo lako unachukuwa wabei ya chini hao WA buku jero
 
Kuna jirani yangu mke wa bwana fulani mmmh akipita utadhani limepita gari la samaki...... Huwa sipati jibu usiku unakuaje mrefu kwa jamaa
ile ndo yenyewe ile wengine wanapenda sana! yaani wakisikia tu lina simama!!
 
Back
Top Bottom