Wanawake mmejaliwa lakini kwanini hivi!!

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,164
2,000
Nauona wanwake mnasumbuka wakati mmejaliwa!!Unakuta mwanamke Jeans,Skintite,kufuli vyote vya nini?
Hivi gauni sindo vazi lenu??kama ndo hivyo simnge vaa na kufuli disgn kama gauni??kuliko sasahivi mnavyopata tabu!!na joto hebu badilikeni!!
 

sulphadoxine

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
2,261
2,000
Wanajifanya wanaenda na wakati wakati hakuna lolote,shida tupu zimewajaaaa,utakuta bint kavaaa vitu vya ajabu unadhani anaenda kujinyonga,badilikeni plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
 

Dena Amsi

R I P
Aug 17, 2010
13,105
1,250
Nauona wanwake mnasumbuka wakati mmejaliwa!!Unakuta mwanamke Jeans,Skintite,kufuli vyote vya nini?
Hivi gauni sindo vazi lenu??kama ndo hivyo simnge vaa na kufuli disgn kama gauni??kuliko sasahivi mnavyopata tabu!!na joto hebu badilikeni!!

KK wewe unataka upate kiulaini hiyo haipo rafiki pole wewe tutaendelea kuvibana mpaka basi
 

Dena Amsi

R I P
Aug 17, 2010
13,105
1,250
Wanajifanya wanaenda na wakati wakati hakuna lolote,shida tupu zimewajaaaa,utakuta bint kavaaa vitu vya ajabu unadhani anaenda kujinyonga,badilikeni plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Hii comment imenichekesha mapaka basi duhhh jamani u made my day hakiyamungu nakwambia
 

Baba Mtu

JF-Expert Member
Aug 28, 2008
873
225
Nauona wanwake mnasumbuka wakati mmejaliwa!!Unakuta mwanamke Jeans,Skintite,kufuli vyote vya nini?
Hivi gauni sindo vazi lenu??kama ndo hivyo simnge vaa na kufuli disgn kama gauni??kuliko sasahivi mnavyopata tabu!!na joto hebu badilikeni!!

Hujawaambia unataka wabadilike waweje
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
11,356
2,000
KK wewe unataka upate kiulaini hiyo haipo rafiki pole wewe tutaendelea kuvibana mpaka basi

kuvitoa kwani inakuwaga ngumu? Mi naonaga kama ni kuzuga tu ili waonekane wamebana ili dick apandishe dau.
 

Ferds

JF-Expert Member
Oct 27, 2010
1,265
1,195
Nauona wanwake mnasumbuka wakati mmejaliwa!!Unakuta mwanamke Jeans,Skintite,kufuli vyote vya nini?
Hivi gauni sindo vazi lenu??kama ndo hivyo simnge vaa na kufuli disgn kama gauni??kuliko sasahivi mnavyopata tabu!!na joto hebu badilikeni!!

da kumbe nawewe linakukera kama mimi, hebu ckilizeni kilio hichi na mjiachieeeeeeeeeeee
 

cheusimangala

JF-Expert Member
Feb 27, 2010
2,586
0
Nauona wanwake mnasumbuka wakati mmejaliwa!!Unakuta mwanamke Jeans,Skintite,kufuli vyote vya nini?
Hivi gauni sindo vazi lenu??kama ndo hivyo simnge vaa na kufuli disgn kama gauni??kuliko sasahivi mnavyopata tabu!!na joto hebu badilikeni!!

hiyo nayo ndio itakua kuaje,nashindwa kuipata hiyo picha.
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,164
2,000
Yeah nikiwa na maana chini isiwe imezibwa!!iwe wazi kama gauni au undrskt nadhani umenielewa au zaidi wasivae chupi maana zamani ch-pi zilikuwa zinafnka mtko lakini siku hizi chpi zinafunikwa na matko sijui ndo mageuzi??hivyo mimi kwangu naona kama mnapata tabu!
 

Anko Sam

JF-Expert Member
Jun 30, 2010
3,206
1,195
Wanajifanya wanaenda na wakati wakati hakuna lolote,shida tupu zimewajaaaa,utakuta bint kavaaa vitu vya ajabu unadhani anaenda kujinyonga,badilikeni plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Ajabu anabana mwili mpaka unashindwa kupumua. Utasikia tumbo lina muunguruma kujamba kashidwa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom