Wanawake mmejaliwa lakini kwanini hivi!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
Nauona wanwake mnasumbuka wakati mmejaliwa!!Unakuta mwanamke Jeans,Skintite,kufuli vyote vya nini?
Hivi gauni sindo vazi lenu??kama ndo hivyo simnge vaa na kufuli disgn kama gauni??kuliko sasahivi mnavyopata tabu!!na joto hebu badilikeni!!
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Wanajifanya wanaenda na wakati wakati hakuna lolote,shida tupu zimewajaaaa,utakuta bint kavaaa vitu vya ajabu unadhani anaenda kujinyonga,badilikeni plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Nauona wanwake mnasumbuka wakati mmejaliwa!!Unakuta mwanamke Jeans,Skintite,kufuli vyote vya nini?
Hivi gauni sindo vazi lenu??kama ndo hivyo simnge vaa na kufuli disgn kama gauni??kuliko sasahivi mnavyopata tabu!!na joto hebu badilikeni!!
KK wewe unataka upate kiulaini hiyo haipo rafiki pole wewe tutaendelea kuvibana mpaka basi
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Wanajifanya wanaenda na wakati wakati hakuna lolote,shida tupu zimewajaaaa,utakuta bint kavaaa vitu vya ajabu unadhani anaenda kujinyonga,badilikeni plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Hii comment imenichekesha mapaka basi duhhh jamani u made my day hakiyamungu nakwambia
 
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45
Baba Mtu

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
Nauona wanwake mnasumbuka wakati mmejaliwa!!Unakuta mwanamke Jeans,Skintite,kufuli vyote vya nini?
Hivi gauni sindo vazi lenu??kama ndo hivyo simnge vaa na kufuli disgn kama gauni??kuliko sasahivi mnavyopata tabu!!na joto hebu badilikeni!!

Hujawaambia unataka wabadilike waweje
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,881
Likes
1,715
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,881 1,715 280
KK wewe unataka upate kiulaini hiyo haipo rafiki pole wewe tutaendelea kuvibana mpaka basi
kuvitoa kwani inakuwaga ngumu? Mi naonaga kama ni kuzuga tu ili waonekane wamebana ili dick apandishe dau.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,881
Likes
1,715
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,881 1,715 280

Hujawaambia unataka wabadilike waweje
wavae gauni lenye zipu au vifungo kutoka kifuani hadi chini ili iwe rahisi kufungua na kutoa vitu....................................
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,472
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,472 280
samahani KakaKiiza .. Mwanamke ni mavazi...
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Nauona wanwake mnasumbuka wakati mmejaliwa!!Unakuta mwanamke Jeans,Skintite,kufuli vyote vya nini?
Hivi gauni sindo vazi lenu??kama ndo hivyo simnge vaa na kufuli disgn kama gauni??kuliko sasahivi mnavyopata tabu!!na joto hebu badilikeni!!
da kumbe nawewe linakukera kama mimi, hebu ckilizeni kilio hichi na mjiachieeeeeeeeeeee
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,472
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,472 280
hope i ll be considered!
yours faithfully
hashycool.
ooohh sweet heart u do not need to worry about that ...
i have got u covered ...
hahaahha lol
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Nauona wanwake mnasumbuka wakati mmejaliwa!!Unakuta mwanamke Jeans,Skintite,kufuli vyote vya nini?
Hivi gauni sindo vazi lenu??kama ndo hivyo simnge vaa na kufuli disgn kama gauni??kuliko sasahivi mnavyopata tabu!!na joto hebu badilikeni!!
hiyo nayo ndio itakua kuaje,nashindwa kuipata hiyo picha.
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Kama underskt!!full kujiachia!!wewe unaonaje!
bado sijaelewa,kama underskirt lkn kama gauni lkn ni kitu kitakachoitwa ch-pi,coz mwanzo ulisema iwe kama gauni!
nahisi kuchanganyikiwa!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
Yeah nikiwa na maana chini isiwe imezibwa!!iwe wazi kama gauni au undrskt nadhani umenielewa au zaidi wasivae chupi maana zamani ch-pi zilikuwa zinafnka mtko lakini siku hizi chpi zinafunikwa na matko sijui ndo mageuzi??hivyo mimi kwangu naona kama mnapata tabu!
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Wanajifanya wanaenda na wakati wakati hakuna lolote,shida tupu zimewajaaaa,utakuta bint kavaaa vitu vya ajabu unadhani anaenda kujinyonga,badilikeni plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Ajabu anabana mwili mpaka unashindwa kupumua. Utasikia tumbo lina muunguruma kujamba kashidwa!
 

Forum statistics

Threads 1,238,898
Members 476,226
Posts 29,336,070