Wanawake Mlio Olewa Acheni Udokozi


mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,162
Likes
422
Points
180
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,162 422 180
Wanawake mlioolewa acheni hii tabia isiyo ya kistaraabu ya kudokoa hela kwenye mifuko ya suruali na mashati ya waume zenu,,,haiwezekani unadokoa mpaka elfu kumi ,,ukiulizwa unasema eti aah nimechukua chenjichenji tu mme wangu…chenji chenji elfu kumi?? sasa leo nimegundua elfu hamsini anasema aaah nilikuwa nikuambie kuwa nimechukua hela kwenye suruali yako…samahani baba watoto wangu nitakurudishia.Hii tabia sio nzuri,,mbaya zaidi ukiwa umelewa siku hiyo na umetoka kufunga mahesabu,,inaweza kuchomolewa mpaka laki moja.Inakera sana,,this is not fair kabsa.Hela zenu ninyi mnakuwa wakali kama pilipili,,,haiguswi.Badilikeni.

 
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,162
Likes
422
Points
180
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,162 422 180
Zingekuwa za kwetu wote za kwenu mngekuwa wakali?ukinunua mahitaji ya ndani bado utataka urudishiwe?plz stay away from my wallet.
​hatudokoi hua tunachukua,ni za kwetu sote ebooo!!
 
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
1,162
Likes
422
Points
180
mkada

mkada

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
1,162 422 180
Ofkoz kila mtu na hela yake,,mke wangu hajawahi kunipa hela ya dompo hata siku moja.....sasa mambo ya kuchomolewa kwenye wallet si ndo kuharibiana bajeti huko?
Kwani wewe na mkeo kila mtu ana hela zake?
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
Ukizungusha round bar sawa ila zikichukuliwa na mkeo inauma!!!
kuna jamaa mmoja ni ticha bush huko yaani nasikia hadi huwa analala na suruali kabisa maana akijisahau tu imekula kwake...wife wake ni noma hata akienda kukojoa usiku anaenda na kila kilicho chake
ila jamaa ni cha pombe balaa so mi naona wife wake yupo sawa
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
61
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 61 145
inauma sana Ennie,,,,mambo ya bar mambo ya kiume,,,kaa mbali nayo sana.
Wewe utachomolewa sana tu!!!
Yaani wife anakuna kichwa ku budget 5000 wakati mfuko wako una laki 3 unatunza ukajenge heshima bar! Nisipokuchomolea nitakulisha dagaa mpaka wasimame tumboni!!!!
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
61
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 61 145
kuna jamaa mmoja ni ticha bush huko yaani nasikia hadi huwa analala na suruali kabisa maana akijisahau tu imekula kwake...wife wake ni noma hata akienda kukojoa usiku anaenda na kila kilicho chake
ila jamaa ni cha pombe balaa so mi naona wife wake yupo sawa
Ukute huyo kila mkewe akiomba pesa anasingizia malimbikizo hayajatoka huku analewa daily,akikosea kidogo unakung'uta suruali yote uone atakavyorudi saa 9 wiki nzima!!!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,311
Likes
6,046
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,311 6,046 280
Wewe utachomolewa sana tu!!!
Yaani wife anakuna kichwa ku budget 5000 wakati mfuko wako una laki 3 unatunza ukajenge heshima bar! Nisipokuchomolea nitakulisha dagaa mpaka wasimame tumboni!!!!
Wakati huo, we unakula nyama au..??
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,311
Likes
6,046
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,311 6,046 280
Ukute huyo kila mkewe akiomba pesa anasingizia malimbikizo hayajatoka huku analewa daily,akikosea kidogo unakung'uta suruali yote uone atakavyorudi saa 9 wiki nzima!!!
saa 9 usiku au..??
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,603
Likes
672
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,603 672 280
Wanawake watu wa ajabu sana. Mbona ukienda nae bar haleti hizo eti kuzungusha round? Hawajui mkikaa watatu mtakunywa bia 15 tu ambazo ni elfu 30.Kila kidume 10. Wajiulize chakula home,umeme ; maji; na huduma nyingine zote ni bei gani na mtoaji ni nani. Mume akitumia 10 inakuwa shida hadi wapige finger . Ni wezi tu kama mijizi mingine.Period
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Ofkoz kila mtu na hela yake,,mke wangu hajawahi kunipa hela ya dompo hata siku moja.....sasa mambo ya kuchomolewa kwenye wallet si ndo kuharibiana bajeti huko?
Sasa Braza si ungemalizana tu na waifu kuliko kuleta hizi stori humu.. Au na yeye ni memba mwenzetu humu?
 
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
875
Likes
141
Points
60
Daddo

Daddo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
875 141 60
Mkeo tu ndiyo mdokozi usitubebeshee mizigo wake zetu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,061