Wanawake, Mkijipodoa sana mnatutisha... Ebo!


Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,860
Likes
621
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,860 621 280
ukweli mdada akijipara sana vipodozi anatisha unaweza ukahisi umekutana na changudoa wa casino. Mfano kwenye kope wanaweka make- up iliyofanana na gaun au blauz aliyovaa,wanja juu,lips anapaka lipshine akimechisha na soli ya kiatu au kiatu chenyewe,vikuku kibao miguun utafikiri muuza tigo,mikononi mibangili kibweeena kama 50 hv ya kila rangi,masikion matundu ma4 na yote kaninginiza heren kubwa ka mmasai,mapoooouuuda! kibao, tabu tupu.
 
S

SURN

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
313
Likes
0
Points
33
S

SURN

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2011
313 0 33
du nikajua huwa natishika peke angu kumbe wengi.sasa hivi ni mwendo wakuwagopa.pambafu zao
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
45
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 45 0
Hahaaaa! Mkuu Gagurito umenivunja mbavu.... Unajua hawa viumbe ni pasua kichwa kweli, unaweza kukutana na mdada yuko natural tu ukampenda, hujawa naye hata miezi miwili unashangaa ameanza kujikoboa na kujisiliba kama hana akili nzuri!!
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
Hahaaaa! Mkuu Gagurito umenivunja mbavu.... Unajua hawa viumbe ni pasua kichwa kweli, unaweza kukutana na mdada yuko natural tu ukampenda, hujawa naye hata miezi miwili unashangaa ameanza kujikoboa na kujisiliba kama hana akili nzuri!!
<br />
<br />
Hahahahahahaa! WANATUTISHA KWELI HAWA WATU.
 
N

NKYALU

Member
Joined
Apr 6, 2011
Messages
17
Likes
3
Points
5
N

NKYALU

Member
Joined Apr 6, 2011
17 3 5
Body ikigongwa gongwa inahitaji 'puty' ili inyooke. Ila 'puty' ikizidi body inachukiza zaidi. Nimeeleweka?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
34
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 34 0
kuna vile virangi vyao wanapaka mdomoni utadhani ametoka kula nyama za watu.yaani siwezi thubutu kumsogelea anibusu.halafu nyusi wazinyoa harafu wanapaka midude ya rangi tofauti ka ma** ya kuku.mwingine unakuta mashavu mekunduu yameiva ka jipu linalokalibia kupasuka sijui wenyewe wanakuwa wamepaka nini.halafu mwenyewee ndo anaona kapendezaa.tpuuuu...!!.mia
mhh umetuchamba babu...aya bana NITAACHA .
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
Hahaaaaaaaaaaaaaaaaaa hata hamjui mnachokitaka wasipojiremba mnawafungia macho
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,580
Likes
3,268
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,580 3,268 280
Kuna wengine kweli wanatisha....utakuta mtu kajipodoa mpaka ukimwangalia usoni ni kama vile ngozi yake haina uhai (maiti!). Mwanamke akiwa natural anapendeza zaidi (na kwa kweli ni sustainable approach kuliko hiyo ya kujibadili)!
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,502
Likes
46
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,502 46 145
Jaman,si ndo sayans na teknölojia!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
8
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 8 145
Dah!! Kuna mdada mmoja nilimuona town nyusi zake amezichonga sijui ndio mnasema kuchonga na wembe halafu kapaka wanja yaani alikuwa anafanana na yule JOKER wa kwenye movie ya BATMAN
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
18
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 18 135
kwanza akijikwatua sana mwanamke kaa nae mbali maana ukimsalimia kwa kum-hug anaweza kukuletea msala wa marangi kwenye shati ..

hivi jamani wanawake mna ulazima gani kujipaka milangi hadi kutisha??? hamjiamniniau unaongeza nini hasa maana kama u muri hata ukijipaka majivu watakuona tu
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
kweli kaka,kuna wengine hujikandika mpk akitembea vinabanduka na kuanguka vyenyewe!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,810
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,810 23,237 280
mimi nafikiria kuanzisha kiwanda cha nywele tu...

wapendeze au kutisha shauri yao
muhimu wanilipe pesa na urembo wao...
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
eti wanajipaka marangi rangi Hahaaa... Msubirie gal wako ameshajiremba then mwambie hivyo...kama hapajachimbika hadharan.By the way me nawakubali sana wale wadada wananyoa unga (yaani nywele ndogo ndogo tu).
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,067
Likes
569
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,067 569 280
Ukiona mwanamke kajilemba sana ujue mashine yake mbovu ata akikamulia limao na madawa y kichina yanadunda.
 

Forum statistics

Threads 1,274,604
Members 490,741
Posts 30,517,708