Wanawake, Mkijipodoa sana mnatutisha... Ebo!


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Moderator uzi wangu huu wa jana mmeunganisha na huu uzi wa 2011 ni upuuzi mkubwa tena sana
Topic:wanawake kijipodoa podoa ovyo ni tabia ya kimalaya!
Jipangeni acheni ujinga uzi huu na wangu ulikuwa na maudhui tofautikabisa
Na kama bunge la mwaka juzi na la mwaka huu tunatumia uzi mmoja fanyeni hivyo ili jf tusianzishe tena uzi za bunge aisee nyie ni mangifi kweli!
 
Last edited by a moderator:
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,355
Likes
1,381
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,355 1,381 280
Kuna colleague wangu mmoja nilimshauri apunguze hayo majitu na makucha ya kubandika aisee alininunia mwezi mzima..
 
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
4,999
Likes
3,298
Points
280
Mazigazi

Mazigazi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
4,999 3,298 280
Kuna mdada nilimuimbisha siku moja .Siku hiyo alikua simple halafu anavutia ..lahaula! kesho ya akaja kapaka masizi(make up) uso na kwenye macho na midomo mekunduu hata hata hamu ya kumpiga busu ilipotea na kuanzia siku hiyo hamu naye sina
 
Mathematician

Mathematician

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2009
Messages
326
Likes
13
Points
35
Mathematician

Mathematician

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2009
326 13 35
Uko right Mwanajamii ukiwaendekeza hawa viumbe utakuwa kichaa! Nafikiri ni muda muafaka mwanamke kufanya vitu kwa ajili yako mwenyewe (be urself), utashangaa sana ukiwa hivyo unakuwa more attractive!
Ukiwaendekeza sana hawa viumbe, nmh hawaridhiki siku zote!

Siri moja ni kwamba wanavalue sana kitu wanachokihangaikia, ukiwaplease sana they get bored easily fast! If u feel like kujipodoa, do it for urself msimamo wako is more attractive to them kuliko unatural wako! Wakigundua u do everything for them, u cease to be a challenge na watakutake for granted!

Ni mtizamo ulikuwa so much influenced by my experience!
Hapo red ndo ugonjwa wangu. Msumbufu nampenda sana. Akinidharau namfatilia sana ila ikitokea akubali furaha inapita kifani.
 
tomjelly

tomjelly

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
561
Likes
57
Points
45
tomjelly

tomjelly

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
561 57 45
Niliwahi kuangua kicheko cha ghafla nanihii yangu alipotoka chumbani, mi nilikua sebuleni hahahahhhahahahha sijui alipaka poda kopo zima manake duh!
 
steveson manumbu

steveson manumbu

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2014
Messages
887
Likes
15
Points
35
steveson manumbu

steveson manumbu

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2014
887 15 35
ni hatari mpoki aliwambia ni nani yule! jioni ile alionekana kama binti sasa bahati mbaya kutana nae asubuhi .mmmhhh
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,905
Likes
1,398
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,905 1,398 280
haaaaaa unatafuta kupigwa :banplease: shauri yako ngoja waje wakusikie hii kitu hapa
Moderator uzi wangu huu wa jana mmeunganisha na huu uzi wa 2011 ni upuuzi mkubwa tena sana
Topic:wanawake kijipodoa podoa ovyo ni tabia ya kimalaya!
Jipangeni acheni ujinga uzi huu na wangu ulikuwa na maudhui tofautikabisa
Na kama bunge la mwaka juzi na la mwaka huu tunatumia uzi mmoja fanyeni hivyo ili jf tusianzishe tena uzi za bunge aisee nyie ni mangifi kweli!
 
K

kelvina

Member
Joined
Apr 17, 2014
Messages
47
Likes
1
Points
0
K

kelvina

Member
Joined Apr 17, 2014
47 1 0
Sasa umalaya na kujiremba wapi na wapi? Ungekuwa unatokwa na hedhi na kubeba mimba na kuzaa kwa uchungu ungeelewa.

Waache wajiweke vizuri, we inakupunguzia nini? Kama unawaonea wivu na wewe jirembe
hahahaaaaa nmecheka sana ' nawewe jirembe"
 
cute datty

cute datty

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2014
Messages
584
Likes
81
Points
45
cute datty

cute datty

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2014
584 81 45
[QUOmTE=Mtambuzi;2495053]@AshaDii........ Siku ukisikia kuna Shajara za Ulimbwende, nakuomba uende ukaangalie jinsi Wanyange walivyojisiriba vipodozi na Lebasi mwili mzima, yaani utadhani ni waganga wa Maruhani...............[/QUOTE]
Hahahahaaa mtambuzi umenichekesha sana.
 
Ukweli1

Ukweli1

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
551
Likes
13
Points
35
Ukweli1

Ukweli1

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
551 13 35
Imebainika kwamba wanawake wanaojiremba sana usoni kwa rangi za midomo zenye kuonekana sana, na vipodozi vingine vikiwemo vile vya kope za macho, huwatisha wanaume badala ya kuwafurahisha au kuwavutia...Tatizo la wanawake kujipodoa sana usoni linatokana na kutojiamini kwa wanawake hao.
nakubaliana na wewe mkuu, na kama mwanaume unatakiwa uwe na uwezo wa kujenga confo la mwanamke wako, kile kinachokuvutia mwambie na msifie, usichopenda mwambie kwa upendo na hatarudia, tatizo mahusiano mengi siku hizi watu hawako huru kujielezea, mwanamke anaishia kuweka effort kukufurahisha kumbe wewe wala hauko huko, wanaume wakiwa wazi tangia mwanzoni inaepusha unnecessary cost. Interest za wanaume zimepishana unampata mtu ambaye nyuma alikuwa na boyfriend anayependa au asiyejali vitu hivyo so anaassume na wewe haujali kumbe unateseka. Kwa mfano mimi sipendi mawigi kabisa, na bahati mwenzangu alikuwa hatumii sikukumbuka kusema baada ya mwaka akanifanyia surprise, sikuweza kujizuia nilimwambia kabisa sipendi mawig akaenda kuvua na ajavaa tena labda kama anavaa wakati sipo mie sijui, ila imemsaidia afahamu vizuri kuwa napenda style zake za nywele na nina notice changes. Mwanamke kujaribu vitu vipya ni nature yake, ila wewe mwanaume ndio unatakiwa kuwa mwazi maana sio vyote utavichukia kuna vingine utavipenda. Kama mwanamke anakupenda atakusikiliza tu.
 

Forum statistics

Threads 1,261,941
Members 485,429
Posts 30,110,062