Wanawake, Mkijipodoa sana mnatutisha... Ebo!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,336
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,336 280
kuna vile virangi vyao wanapaka mdomoni utadhani ametoka kula nyama za watu.yaani siwezi thubutu kumsogelea anibusu.halafu nyusi wazinyoa harafu wanapaka midude ya rangi tofauti ka ma** ya kuku.mwingine unakuta mashavu mekunduu yameiva ka jipu linalokalibia kupasuka sijui wenyewe wanakuwa wamepaka nini.halafu mwenyewee ndo anaona kapendezaa.tpuuuu...!!.mia
Duh!!!!!!!!!!!

 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
45
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 45 0
Dah!! Kuna mdada mmoja nilimuona town nyusi zake amezichonga sijui ndio mnasema kuchonga na wembe halafu kapaka wanja yaani alikuwa anafanana na yule JOKER wa kwenye movie ya BATMAN
<br />
<br />
Yaani we acha tu.. Halafu unakuta kwenye kope kapaka marangi flani makali hivi kama chokaa ya rangi na kwenye mashavu kakandamiza pia, mdomoni ndo usiseme... kwa kweli inatisha.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,348
Likes
10,241
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,348 10,241 280
Ukiona mwanamke kajilemba sana ujue mashine yake mbovu ata akikamulia limao na madawa y kichina yanadunda.
wewe una akili sana.hivi kwanini?sometime unakuta inatoa halufu fulani kama la kwenye banda la nguruwe.au ni ugonjwa.unaweza kuta wenzetu wanaumwa sisi tunawalaumu.
hawa watu wa namna hii tatizo lingine hawaendi na mda.mia
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,402
Likes
65
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,402 65 145
Mh kazi ipo! Naona leo mpaka kieleweke. Mmetuamulia kweli. ila ndo msiishie hapa mkawaambie na wake/girlfriends zenu ujumbe huu basi kama inawakera kweli!
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
8
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 8 0
ndo vizuri utishike utulie na mke wako acha uhuni wewe unataka kuvutiwa ili nini?dalili za uzinzi zinakunyemelea
 
hengo

hengo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
0
hengo

hengo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
403 2 0
Kama nawe ni miongoni mwao jirekebishe,ni kweli wanaojipodoa sana wanatisha kwa mijasho na nafangasi ktk maeneo nyeti
Mh kazi ipo! Naona leo mpaka kieleweke. Mmetuamulia kweli. ila ndo msiishie hapa mkawaambie na wake/girlfriends zenu ujumbe huu basi kama inawakera kweli!
<br />
<br />
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,718
Likes
1,272
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,718 1,272 280
Ukiona mwanamke kajilemba sana ujue mashine yake mbovu ata akikamulia limao na madawa y kichina yanadunda.
Mkuu hapa wakosa heshima kabisa kwa dada zetu...plz tumia maneno ya staha.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,067
Likes
569
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,067 569 280
wewe una akili sana.hivi kwanini?sometime unakuta inatoa halufu fulani kama la kwenye banda la nguruwe.au ni ugonjwa.unaweza kuta wenzetu wanaumwa sisi tunawalaumu.<br />
hawa watu wa namna hii tatizo lingine hawaendi na mda.mia
Ebwana kweli!! hlf m2 akikwita mwanamke kaku2kana 2c kubwa sana!! 100.
 
tama

tama

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
604
Likes
6
Points
35
tama

tama

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
604 6 35
Jirembeni wee kwa rahaaa zenu,ila punguzeni kidogo maan wengi mpaka yale meremeto za usiku unakuta mtu kajisiriba mchana lol!!!!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,844
Likes
88
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,844 88 0
Mtoa mada 'ebo' unaijua maana yake lakini?
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,658
Likes
738
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,658 738 280
Hawa unaokutana nao wanatisha sijui wa aina gani Mtambuzi.... Dah! wengine hupendeza mno, kiasi kwamba ukimkuta bila makeup utamsahau...
<br />
<br />
Si kweli AshaDii, wanaume wengi kwa taarifa hawapendi mavipodozi kwa wanawake, kiasi tu, watu wanata kitu natural sio miwanja, mirangi ya mdomo, mi powder mpaka mtu anatisha.zaidi ya hapo jitu limejichubua, wengine mwili mzima eti awe mweupe.
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,658
Likes
738
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,658 738 280
Uko right Mwanajamii ukiwaendekeza hawa viumbe utakuwa kichaa! Nafikiri ni muda muafaka mwanamke kufanya vitu kwa ajili yako mwenyewe (be urself), utashangaa sana ukiwa hivyo unakuwa more attractive! <br />
Ukiwaendekeza sana hawa viumbe, nmh hawaridhiki siku zote! <br />
<br />
Siri moja ni kwamba wanavalue sana kitu wanachokihangaikia, ukiwaplease sana they get bored easily fast! If u feel like kujipodoa, do it for urself msimamo wako is more attractive to them kuliko unatural wako! Wakigundua u do everything for them, u cease to be a challenge na watakutake for granted! <br />
<br />
Ni mtizamo ulikuwa so much influenced by my experience!
<br />
<br />
Wewe Kaunga wewe!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,158
Likes
2,349
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,158 2,349 280
Uko right Mwanajamii ukiwaendekeza hawa viumbe utakuwa kichaa! Nafikiri ni muda muafaka mwanamke kufanya vitu kwa ajili yako mwenyewe (be urself), utashangaa sana ukiwa hivyo unakuwa more attractive!
Ukiwaendekeza sana hawa viumbe, nmh hawaridhiki siku zote!

Siri moja ni kwamba wanavalue sana kitu wanachokihangaikia, ukiwaplease sana they get bored easily fast! If u feel like kujipodoa, do it for urself msimamo wako is more attractive to them kuliko unatural wako! Wakigundua u do everything for them, u cease to be a challenge na watakutake for granted!

Ni mtizamo ulikuwa so much influenced by my experience!
orait,,,,nashukuru nimeuona mtazamo:smokin:
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,658
Likes
738
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,658 738 280
orait,,,,nashukuru nimeuona mtazamo:smokin:
Kaizer nadhani umemwelewa Kaunga, si utani kuna kitu kaongea kweli.... tatizo si kwa kujipodoa na kuzidisha mavipodozi. Kaunga kama utajiweka natural wakati wenzio wote wamekandika mawanja na malipshine, halafu unajiamini na kuhakikishia watafunga tela. Tunataka mwanamke anayejiamini jinsi alivyo umbwa na mwemyezi!! Na hakuna haja kutembea uchi , unajua mambo ya kuficha lakini unaonyesha !! dress like a lady lakini show uanamke wako!!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,158
Likes
2,349
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,158 2,349 280
Kaizer nadhani umemwelewa Kaunga, si utani kuna kitu kaongea kweli.... tatizo si kwa kujipodoa na kuzidisha mavipodozi. Kaunga kama utajiweka natural wakati wenzio wote wamekandika mawanja na malipshine, halafu unajiamini na kuhakikishia watafunga tela. Tunataka mwanamke anayejiamini jinsi alivyo umbwa na mwemyezi!! Na hakuna haja kutembea uchi , unajua mambo ya kuficha lakini unaonyesha !! dress like a lady lakini show uanamke wako!!
tatizo nadhani linaanzia hapo mkuu Kiraka....kungekuwa na uelewa wa hayo, wala kusingekuwa na haya majadiliano hapa....
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,658
Likes
738
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,658 738 280
tatizo nadhani linaanzia hapo mkuu Kiraka....kungekuwa na uelewa wa hayo, wala kusingekuwa na haya majadiliano hapa....
Ama kwa hakika, shauri yao wasipoelewa mkuu.... tunajitahidi kuwapa hint lakini wagumu kama nini sijui, yaani kazi tunayo , ila mimi huwa siendekezi huu upuuzi, no miwanja, no mishadow, mi lipshine or what..
 

Forum statistics

Threads 1,275,145
Members 490,923
Posts 30,533,996