Wanawake kwenye maamuzi: Mihemko 75% na Akili 25%

Wanawake kwenye maamuzi: Mihemko 75% na Akili 25%

Wanawake hawapo logical hii ni Asili wao hutumia ubongo wa kulia na wanaume hutumia kushoto

Ila mkiwa Mwnamke na mwnaume mnafanya Kazi huwa inaenda vizuri Sana mkiwa mnashirikiana .

Ila shida itatokea mwanamke awe ndo mfanya maamuzi hapo ataharibu vibaya Sana .
Ukweli uko pale pale
 
Ukweli uko pale pale
Wanasema ukitaka kumuelewa mwanamke Kama mwanaume utakosea the same ukitaka kumielewa mwanaume Kama mwanamke utakosea.

Wanawake 99% hapa duniani wanapenda senseless donkey
Ambaye atavumilia tabia zao mbaya, dramas , n.k

Nashangaa watu wanawaweka katika siasa nadhani haya ni makosa
 
Wanasema ukitaka kumuelewa mwanamke Kama mwanaume utakosea the same ukitaka kumielewa mwanaume Kama mwanamke utakosea.

Wanawake 99% hapa duniani wanapenda senseless donkey
Ambaye atavumilia tabia zao mbaya, dramas , n.k

Nashangaa watu wanawaweka katika siasa nadhani haya ni makosa

Me naona a woman hafai kuwa leader popote pale

Since sijaona nchi kubwa iliyoendelea sana inayoongozwa na mwanamke
 
Me naona a woman hafai kuwa leader popote pale

Since sijaona nchi kubwa iliyoendelea sana inayoongozwa na mwanamke

Sio nchi hata familia za single mother nyingi zimeishia kuzalisha mashoga , walevi , n.k

Wanawake wana ubinafsi ambao huwafanya waamini katika price na sio value


Kwahiyo utakuta wanamiliki vitu vingi Ila ambavyo havina thamani

They knows the price of everything but the value of nothing.
 
Me naona a woman hafai kuwa leader popote pale

Since sijaona nchi kubwa iliyoendelea sana inayoongozwa na mwanamke
Lakini pia nchi nyingi maskini zinaongozwa na sisi wanaume nchi ambazo zinaongozwa na wanawake ni chache sana tuseme hazifiki hata 5 , lakini nchi maskini ni nyingi na tunaongoza sisi. Hapo utagundua kuendelea kwa nchi sio uongozi tu maendeleo huchangiwa na mambo mengi
 
Lakini pia nchi nyingi maskini zinaongozwa na sisi wanaume nchi ambazo zinaongozwa na wanawake ni chache sana tuseme hazifiki hata 5 , lakini nchi maskini ni nyingi na tunaongoza sisi. Hapo utagundua kuendelea kwa nchi sio uongozi tu maendeleo huchangiwa na mambo mengi


Unachotetea haswa ni nini?

Kama sisi tungekuwa sawa basi mkeo angekuwa anakuingilia😳
 
Mwanaume gani unashindwa kutumia akili kureason badala yake unatumia mihemko.

Hajasema hawapo kabisa, bali ameweka kwa asilimia ya matumizi ya akili ni 75 while mwanamke ni 25. Wacha mihemko
Utafiti wako umefanyia wapi mkuu kama hauna utafiti unaongozwa na mihemko 90%
 
Nimekumbuka Hotuba ya Samia wakati anaongea na Wazee!

 
Back
Top Bottom