Wanawake kwenye maamuzi: Mihemko 75% na Akili 25%

Wanawake kwenye maamuzi: Mihemko 75% na Akili 25%

Tungekuwa sisi wanaume kila tunachofanya kingekuwa sahihi ningeunga mkono hoja. Lakini ukweli nikuwa Wapo wanawake wapumbavu na wanaume wapumbavu vile vile. Ujinga hauchagui jinsia
Mwanaume gani unashindwa kutumia akili kureason badala yake unatumia mihemko.

Hajasema hawapo kabisa, bali ameweka kwa asilimia ya matumizi ya akili ni 75 while mwanamke ni 25. Wacha mihemko
 
Tungekuwa sisi wanaume kila tunachofanya kingekuwa sahihi ningeunga mkono hoja. Lakini ukweli nikuwa Wapo wanawake wapumbavu na wanaume wapumbavu vile vile. Ujinga hauchagui jinsia
giphy.gif
 
Tungekuwa sisi wanaume kila tunachofanya kingekuwa sahihi ningeunga mkono hoja. Lakini ukweli nikuwa Wapo wanawake wapumbavu na wanaume wapumbavu vile vile. Ujinga hauchagui jinsia
Sio kwamba wanaume hatukosei lakini angalao tunaona uhalisia na tunawajibika. Mwanamke yeye anaenda na emotions tu. Anaweza kutaka kitu halafu hapo hapo akataka kinhine ambacho kimantiki kinapingana na kile alichokitaka mwanzo.

Mfano anaweza kutetea usawa wa kijinsia halafu hapo hapo akataka mwanaume awe provider. Wakati hayo ni mambo mawili ambayo hayawezi kwenda sambamba. Akitaka usawa basi akubali ku-sacrifice provision kutoka kwa mwanaune, na akitaka provision basi lazima akubali ku-sacrifice usawa.

Mwanamke ni wa kumsikiliza tu, sio wa kumzingatia
 
Back
Top Bottom