Mmh! Mwanamke makini hawezi kudanganywa na vitu vidogo kama hivyo!
My Erickb52 anayo...anatembea nayo na nikihitaji ananipatia...
Unajua we ulivyo mzuri hivyo mi siamini kabisa kama hapo kwenye Bold na wewe hua unaenda!
huyo anaonekana hawezi kumpa mwanamke gari
Huyo msukuma akija na ngombe zake huku hata mia hakupi......,
sembuse gari lol!!!!!!!!
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha!!!!!We are not fingertighter rather we are generous.
ahaaa kumbe ni msukuma dooooo
We ya kwako ipo wapi/ni ipi hiyo?!una raha aiseee,
...nawe unayo?Kumbe tamu,basi niambie nikupatie.
watoto wanachukuliwa kuwa viumbe ambao akili yao haijakomaa,kwa hiyo wanadanyika kirahisi na pipi,chocolate,biscuits nk.
HATA wanawake wanadanyika pia kama wadanganyikavyo watoto kwa pipi,tofauti wao wanadanywa na vitu tofauti.
Mfano pipi za wanawake ni chips-kuku-mayai,bia,smartphones,gari nk.
ukiwapa moja ya vitu hivi basi wanakuwa kama watoto yaani unawapata kirahisi kweli.