Jamani eeh hebu tuambizane, nn huwa kinawafanya wanawake kufall in love kwa wanaume?
<br />napenda kusikilizwa,kuonewa huruma,kuwa protected,napenda kufikishwa kunako napenda mastercard tembo lol hapo sifurukuti lol
<br />Mimi napenda kupendwa tu.
<br />Usipoteze muda wako, <b>U'll never know with women</b>
<br />
<br />
Mwanamke hata awe na mvi,au asome mpaka amalize shule zote bado ni mwanamke tu!
nimependa signature yako!!!!!!!!The whole package...
<br />Ulitaka mwanamke abadilike?? Wewe umebadilika jinsia yako baada ya kusoma???
nimependa signature yako!!!!!!!!
<br />mkuu usipoteze muda kujiuliza hilo swali as u'll neva get the answer sababu hata wao mabinti hawajielewi wanataka nini kwa wanaume pia hata wao kwa wao hawaelewani...... Mi sipendi kuwalaumu kwa ujumla wao ila nakubali tu kwa ujumla wetu kama binadamu ni watata sana... Siku utakapo pata mwanamke anayekupenda saana ndo utakuwa mwisho wa hilo swali coz honestly wala tusidanganyane mapenzi hayana formular, heartbroken zinatufanya tujiulize maswali mengi sana..... Calm down mzazi