Wanawake hupenda wanaume wapole kwa sababu hii

Wanawake hupenda wanaume wapole kwa sababu hii

Mimi wangu utadhani pilipili.......ila nampenda kufa.......akianza kunigombeza sasa......natetemeka mpaka basi......ila ndio my heart......

Nimeshukuru hujasema ni Mkurya....
 
MAANA YA UPOLE NI HII HAPA,oxford dictionary.

Polite=courteous
1.having or showing good manners and respect for the feeling of others

Kuwa na/kuonyesha matendo ama tabia njema na utii/kuheshimu hisia za wengine.

SASA MSIPOTESHE MANA YA UPOLE IONEKANE SAWA NA UZEZETA(impotent).

MIMI MWENYEWE MSICHANA ASIYE MPOLE HANA NAFASI KWANGU.

wanawake wengi wamegeuka wahanga wa vifo,vilema na vipigo vya wanaume wasio wapole.
PIA IELEKE KUWA UKALI HAUMFANYI MWANAMKE ASITOKE NJE YA NDOA AMA ASIFANYE MADUDU ILA UNAMFANYA awe mbunifu zaidi wa kufanya madudu yake na kamwe hautajua ama unajua kwa nadra sana.NA SIKU MME MKALI AKIJUA NDIPO ATAAMUA AMA KUUA,KUMKATA MAPANGA,kumpiga sana NK.

MTU MPOLE AKIGUNDUA MAKOSA YAKO MTAONGEA NA KUSHAURIANA NA KAMA HAKUNA MUAFAKA ATAKUACHA UENDE ZAKO TENA UKIWA SALAMA.

wanawake wamepigwa na kuwa vilema,wamemwagiwa tindikali,wamecharangwa mapanga NA KUACHWA.

MTU YEYOTE MWENYE AKILI TIMAMU LAZIMA CHAGUO LAKE LIWE MSICHANA AMA MVULANA MPOLE.mana huwezi kujitakia balaa mwenyewe.
 
Hahahahaaa... Mi mke wangu ananipenda kwa sababu
Ni mpole kuna siku huwa nabadilika kidogo
Basi hapo ni kununa siku nzima,.,
nakudai eti sikuhizi
Nimebadilika sana na simpendi tena....
Ni kweli ninapokuwa mpole siku inayafuata hufanya
atakavyo na kunifokea atakavyo....
na hudiliki kutaka kujua nipo wapi na nani na hutaka nimpe sim yangu na kuongea na rafiki yangu asibitishe kuwa nipo wapi.....
 
mimi ni mvulana mpole sana lakini pia napenda wasichana wapole sana na hata msichana wangu ni mpole sana.
MSIPOTOSHE KUWA SISI WAPOLE TUNARUHUSU UJINGA WOWOTE KUTOKA KWA WANAWAKE.
napenda ieleweke wazi kuwa HUO NI MTAZAMO WA WANAWAKE ILA UKWELI NI KINYUME CHA HAPO.
mpole
1.si mtu mwepesi kukurupuka na hivyo ni mtu anaevuta subira sana.
2.mpole anavumilia matatizo madogomadogo ambayo hayana ulazima sana wa kugombezana tofauti na wakorofi ama wakali.
3.hakuna mtu mpole anaeweza kuruhusu kuendeshwa kama gari kwa sababu ya upole wake.

WANAOENDESHWA KAMA REMOTE CONTROL wamo wapole,wakali na wakorofi na wamekosa uamuzi kwa sababu
1.wameoa wanawake ambao wao wenyewe wanajua siyo level yao na hivyo wanavumilia kuendeshwa NA HAPA HATA WALE WAKALI NA WAKOROFI HUWA HAWANA SAUTI KABISA KWA KUHOFIA KUACHWA.
2.tofauti kubwa ya kipato pia ni sababu na HAPA NDIPO WANAUME HAWATAKI KUOA WANAWAKE MATAJIRI AMA WENYE ELIMU KUBWA

umenena kaka yangu
 
well said wife! my to u is guaranteed

mi sizani kwamba wanaume wapole wanawapa uhuru wake zao kiivyo. kuna wanaume wakali lakini wake zao wako huru kama hawajaolewa. ukikutana naye utajiuliza mara mbilimbili ameolewa kweli huyu. isitoshe kuna upole wa aina mbili kuna mpole ila mkorofi kama nin na kuna yule mpole na mtulivu.
 
Mi nadhani mwanaume aliye aggressive hupoteza mvuto na kuonekana mnyama flani, nampenda baba Beata mpole, mkimya, gentle but strong
 
Hahahahaaa... Mi mke wangu ananipenda kwa sababu
Ni mpole kuna siku huwa nabadilika kidogo
Basi hapo ni kununa siku nzima,.,
nakudai eti sikuhizi
Nimebadilika sana na simpendi tena....
Ni kweli ninapokuwa mpole siku inayafuata hufanya
atakavyo na kunifokea atakavyo....
na hudiliki kutaka kujua nipo wapi na nani na hutaka nimpe sim yangu na kuongea na rafiki yangu asibitishe kuwa nipo wapi.....

hahahahahahahahahahahaha
Mwanamke uchukulia upole wa mwanaume kama fimbo ya kumchapia na lazima atake kukuendesha na anakuwa anaamini ndio unampenda kumbe ni nature. pole kwa kufokewa, lakini wanawake wa sikuhizi ukiwa mpole sana lazima ukome na atakuona ----- fulani.
 
++
lindiwe
Kuna tofauti kubwa kati ya upole na ukimya.Watu wasiopenda kuongea kabisa hasa ktk makundi au huongea machache tunaweza waita wakimya.
Lakini mpole huambatana na uchangamfu,kutogombeza,wasionyesha hisia kwa urahisi juu ya kuumia kwao,furaha,ucheshi na hali ya kuyachukulia mambo kwa wepesi tu (wanapotezea) hivyo hili la kupotezea mambo ndo wanawake hupenya hapo kwa kudhani wako huru
++

well said mkuu,watu huwa huchanganya sana mtu mpole na mtu mkimya
 
mm nawekwaga na watu baadhi kuwa ni mpole lkn sina upole, wananipenda kweli lkn, nakubali ni kama volkano tuli,
 
Binafsi I'm a quiet guy but nakuwa na rules na principles zangu. Kama huziwezi anza na kamwe mwanamke haweziniburuza ng'o sababu nitakutimua in seconds then nitatafuta mwengine.
1,000,000 likes.
 
Mwanaume mpole kama zezeta hapana napenda mwanaume anaejitambua kama yye ndo man na anauwezo wa kunilinda mtu wake kwa lolote asimame kama mlinzi wangu anikanye pale napokosea aniheshmu ajiheshmu rAha zote ntampendaje.


Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
Akuinde kwa staili gani?
 
Back
Top Bottom