Wanawake acheni kuhangaika hatutaki tena kuoa

Wanawake acheni kuhangaika hatutaki tena kuoa

Ukiwasema ukweli hivyo wadada itakuwa km umeisema chadema.utasutwa hadi ukome ht km umesema kweli tupu
 
Mkuu hapo kuhusu kuwa wengi ni wao wanajitakia ama ni uumbaji wa Mungu na makusudi yake?
Huoni kama unamkosoa Muumba?

Siku nyingine usubiri ikauke ndio uvute.
Mimba zisizo na mpango maalumu matokeo yake ni mabinti.

Fuatilia hilo that's why nowaday kuzaliwa kwa mabinti ni jambo la kawaida kwa sababu hakuna mpangilio. Unakutana na binti unamwinamisha ukutani unampa kitu, tayari mimba ikiingia ni ya msichana

China ni wengi lakini wanazaa kwa mpangilio na kwa taarifa yako ni kwamba wanaume ni wengi China kuliko wanawake.
 
Smart911 eti huniwowi??? [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji12]
 
Mkuu hivi hapa umewasaidia au umewakejeri
Kumbuka una ndugu na dada na watoto wa kike
 
Back
Top Bottom