Wanawake acheni kuhangaika hatutaki tena kuoa

Wanawake acheni kuhangaika hatutaki tena kuoa

Ciprofloxacin.

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Posts
1,583
Reaction score
2,702
Kutwa mnashinda kwa waganga, mmechanjwa chale hadi makalioni, yote hiyo eti mnataka kuolewa.

Wengi wenu na urembo wenu mnapigwa mimba na kisha kupigwa chini, halafu mnaanza kulalamika eti mna mikosi, hakuna cha mkosi wala nini mko fiti sana.

Tatizo mmekuwa wengi hadi kero, halafu mbaya sana mnashindana kukuza makalio na kukoboa ma uso yenu, yote hii mpate waume, mnaharibu hadi urembo wenu wa asili uliotukuka ambao Mungu amewapa.

Mbaya zaidi hadi papuchi mnaziwekea vionjo eti ili zibane muonekane ni mnato, yote hii ili mpate waume.

Mimi leo nawaeleza ukweli kabisa, maana msema kweli ni mpenzi wa Mungu, wanaume sasa hivi wapo bize kutafuta pesa, halafu wakipata hamu ya mapenzi wanaenda kununua tu, kwa sababu nyie wenyewe ndo mmefanya hadhi yenu ipungue sana kwa kujiuza.

Laiti kama mngekuwa baadhi yenu hamjiuzi, hakyanani walahi mngekuwa na thamani kuliko pesa na dhahabu.

Tatizo mmekinukisha wenyewe, kwanini ujiuze? Umekuwa samaki wewe? Binadamu ana hadhi yake bana.

Unakuta mwanamke ukimsemesha tu, tayari anakuuliza "utanipa sh ngapi tutoke wote?" Ndo maana wanaume wengi wanawachukilia wanawake wengi ni malaya wakati si kweli.

Sasa ndo hivyo hatutaki kuoa ndo maana mnafikisha hadi miaka 35 bila ndoa na kingine punguzeni dharau mkitongozwa muwe mnawahi kukubali siyo kujishebedua wakati mnaolilia ndoa mko wengi.

Kama hamjaridhika na hali iliyopo andamaneni.
 
Kutwa mnashinda kwa waganga,mmechanjwa chale hadi matakoni,yote hiyo eti mnataka kuolewa.
Wengi wenu na urembo wenu mnapigwa mimba na kisha kupigwa chini,halafu mnaanza kulalamika eti mna mikosi,hakuna cha mkosi wala nini mko fiti sana.
Tatizo mmekuwa wengi hadi kero,halafu mbaya sana mnashindana kukuza makalio na kukoboa ma uso yenu,yote hii mpate waume,mnaharibu hadi urembo wenu wa asili uliotukuka ambao Mungu amewapa.
Mbaya zaidi hadi papuchi mnaziwekea vionjo eti ili zibane muonekane ni mnato,yote hii ili mpate waume.
Mimi leo nawaeleza ukweli kabisa,maana msema kweli ni mpenzi wa Mungu,wanaume sasa hivi wapo bize kutafuta pesa,halafu wakipata hamu ya mapenzi wanaenda kununua tu,kwa sababu nyie wenyewe ndo mmefanya hadhi yenu ipungue sana kwa kujiuza.
Laiti kama mngekuwa baadhi yenu hamjiuzi ,hakyanani walahi mngekuwa na thamani kuliko pesa na dhahabu.
Tatizo mmekinukisha wenyewe,kwanini ujiuze? Umekuwa samaki wewe?binadamu ana hadhi yake bana.
Unakuta mwanamke ukimsemesha tu,tayari anakuuliza "utanipa sh ngapi tutoke wote?" Ndo maana wanaume wengi wanawachukilia wanawake wengi ni malaya wakati si kweli.
Sasa ndo hivyo hatutaki kuoa ndo maana mnafikisha hadi miaka 35 bila ndoa ,na kingine punguzeni dharau mkitongozwa muwe mnawahi kukubali siyo kujishebedua wakati mnaolilia ndoa mko wengi.
Kama hamjaridhika na hali iliyopo andamaneni kudadadeki.

Mkuu hapo kuhusu kuwa wengi ni wao wanajitakia ama ni uumbaji wa Mungu na makusudi yake?
Huoni kama unamkosoa Muumba?

Siku nyingine usubiri ikauke ndio uvute.
 
Mkuu hapo kuhusu kuwa wengi ni wao wanajitakia ama ni uumbaji wa Mungu na makusudi yake?
Huoni kama unamkosoa Muumba?

Siku nyingine usubiri ikauke ndio uvute.
Mimi shida yangu ni bifu na kubwa la maadui,akija hapa atanichamba ile mbaya.
 
Eti wanataka mwanaume handsome mwenye usafiri, mtaomba sana mpaka magoti yachunike km msipoacha dhalau mtasubili sana.
 
Hapo mwisho nimekuelewa na mimi nakazia hapo hapo wakitongozwa wawahi kukubali sio wanaleta blah blah nyingi
 
We jamaa umeua kabisa hata mimi nilishawahi kufanya kautafiti uchwara.Yan wadada wengi wa siku hizi ukishapiga sound tuu utasikia utanipa shilingi ngap? Nikahamia kama kwa masingle mother watatu hivi nikawa nawafanyia kautafiti uchwara bila hao kujua lakini nikaobserve mwendo ni ule ule wa utanipa shilingi ngap ? Au anakubali kabisa lakini hivyo vibom sasa utakimbia mwenyewe.Nikasema hawa wenzetu wa upande wa pili wasipojitambua watateseka sana kwa mwendo huo. Ajabu wengine nikawa nawauliza vipi kwa nini wanapenda hela huyo mmoja akaniambia atakaaje na mwanaume ambaye hana hela alafu ukicheki ni single mother nikamuambia usikute hiyo ndo sababu ya bwana ako kukutimua sikutaka kumuhoji sana. Kwa kifupi wanaume waoaji wapo kama Dada zetu wakibadilika.
 
Mkuu umeandika kwa hisia kama yule jamaa ayedai anasema kweli tena Kweli Kabisa na kuomba mmuombee. [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom