Wanawake acheni kuhangaika hatutaki tena kuoa

Wanawake acheni kuhangaika hatutaki tena kuoa

We jamaa wamekufanya nini hao viumbe wa mungu?!!!!
 
h
We jamaa umeua kabisa hata mimi nilishawahi kufanya kautafiti uchwara.Yan wadada wengi wa siku hizi ukishapiga sound tuu utasikia utanipa shilingi ngap? Nikahamia kama kwa masingle mother watatu hivi nikawa nawafanyia kautafiti uchwara bila hao kujua lakini nikaobserve mwendo ni ule ule wa utanipa shilingi ngap ? Au anakubali kabisa lakini hivyo vibom sasa utakimbia mwenyewe.Nikasema hawa wenzetu wa upande wa pili wasipojitambua watateseka sana kwa mwendo huo. Ajabu wengine nikawa nawauliza vipi kwa nini wanapenda hela huyo mmoja akaniambia atakaaje na mwanaume ambaye hana hela alafu ukicheki ni single mother nikamuambia usikute hiyo ndo sababu ya bwana ako kukutimua sikutaka kumuhoji sana. Kwa kifupi wanaume waoaji wapo kama Dada zetu wakibadilika.
Hivi...ni kweli kwamba hawaolewi?
 
ukweli ni kwamba wanawake ni viumbe wenye hadhi kubwa sana.
ila wao wenyewe hawajitambui, ndio maana wanadiriki kujiuza, kujitembeza uchi na kujirahisi. na wangejiyambu sisi wanaume tungejuta
 
Kama huna mpango wa kuoa pambana na hali yako Wanaume wenzio wanaoa.
 
" Usicheke mamba kabla hujavuka mto "

mwanamke ni namna unavyo mzoesha awe...

Wala hawana shida yeyote wanawake mmebaki kuwasema kutwa nzima, ni dhambi kubwa mno kusengenya watu...

[emoji14] [emoji4]
 
Screenshot_20180401-095905.png
basi wachukue na hiyo
 
Kutwa mnashinda kwa waganga, mmechanjwa chale hadi makalioni, yote hiyo eti mnataka kuolewa.

Wengi wenu na urembo wenu mnapigwa mimba na kisha kupigwa chini, halafu mnaanza kulalamika eti mna mikosi, hakuna cha mkosi wala nini mko fiti sana.

Tatizo mmekuwa wengi hadi kero, halafu mbaya sana mnashindana kukuza makalio na kukoboa ma uso yenu, yote hii mpate waume, mnaharibu hadi urembo wenu wa asili uliotukuka ambao Mungu amewapa.

Mbaya zaidi hadi papuchi mnaziwekea vionjo eti ili zibane muonekane ni mnato, yote hii ili mpate waume.

Mimi leo nawaeleza ukweli kabisa, maana msema kweli ni mpenzi wa Mungu, wanaume sasa hivi wapo bize kutafuta pesa, halafu wakipata hamu ya mapenzi wanaenda kununua tu, kwa sababu nyie wenyewe ndo mmefanya hadhi yenu ipungue sana kwa kujiuza.

Laiti kama mngekuwa baadhi yenu hamjiuzi, hakyanani walahi mngekuwa na thamani kuliko pesa na dhahabu.

Tatizo mmekinukisha wenyewe, kwanini ujiuze? Umekuwa samaki wewe? Binadamu ana hadhi yake bana.

Unakuta mwanamke ukimsemesha tu, tayari anakuuliza "utanipa sh ngapi tutoke wote?" Ndo maana wanaume wengi wanawachukilia wanawake wengi ni malaya wakati si kweli.

Sasa ndo hivyo hatutaki kuoa ndo maana mnafikisha hadi miaka 35 bila ndoa na kingine punguzeni dharau mkitongozwa muwe mnawahi kukubali siyo kujishebedua wakati mnaolilia ndoa mko wengi.

Kama hamjaridhika na hali iliyopo andamaneni.
Wanaenda kutushitaki kwa Mkuu Wa Mkoa Paulo Makonda. Sababu hatuwaoi
 
U
Yani hapo kwenye kujichubua pamewagharimu wanawake wengi mno, mwanamke akishajichubua tu wanaume humchukulia kama malaya, umkute tena na manywele bandia, makope bandia, malipshine, mawanja, makucha bandia hamu yote inapotea, huwezi fikiriwa kuolewa kamwe maana mwanaume anakuona kuwa umepitia mengi/kwingi mpaka kufikia hali hiyo.
Umesahau, wanawake wengi ni wateja wakubwa Wa waganga wa kienyeji. Wanawake/wasichana asilimia kubwa ni wachawi sana. Ndio maana tunawaogopa wanawake watu wa mizizi sana
 
Eti tumekuwa wengii,ndugu zako wa kike nao pia wameongeza uwingi huo ujue...
Hajielewii.Ni kumsameheee
Ni dalili ya kupigwa vibuti mfululizooo
Asipate uchizi mchezo
 
Back
Top Bottom