[emoji23] [emoji23] [emoji23] kwendraaa"Pia utafiti unaonyesha Wanawake wanene huzaa watoto Wenye akili, yani bright children"
Pia Mwanamke mnene akivaa gauni jekundu anakuwa kama kibanda cha M PESA
KibongeKilo 76 ni kundi lipi mnene au mwembamba??
Ila we Nalendwa mbona mume wangu Daby anakupendaga sanaHahah!, mbona tunalo mwaka huu! [emoji28]
Inategemea na urefu wako. Kama ni around 165cm nafikiri 76kg ni wastani tu. Ila kama upo below 160, obesity. Ukiwa 168+ upo poa. Mi nina 166cm, so 65-75kg kwangu siyo ubonge.Kilo 76 ni kundi lipi mnene au mwembamba??
Ila we Nalendwa mbona mume wangu Daby anakupendaga sana
Hahaa nishapokonywa mara kibao ila nimo tu kama nimerogwa[emoji23] [emoji23]Hahaha!, wala usiwe na shaka mpenzi he's just a good friend and a people's person.
He's such a sweetheart tho...mshikilie sana usije pokonywa tu, kwa miguu na mikono ukiweza!
Hahaa nishapokonywa mara kibao ila nimo tu kama nimerogwa[emoji23] [emoji23]
Kwa kweli kama ni gharama nalipa kubwa tu ila Mungu anitie nguvu tu maana kumwacha siwezi[emoji1] [emoji28]
Usiwe na wasi mamie si unajua kila kitu kina gharama, na hii ndo gharama ya muda tu ya kuwa na sukari ya warembo.
Mwisho wa siku mwenyewe atarudi kwako na mapenzi tele zaidi ya upendo wa mwanzo..
Huyo sio mnene ni obesity tu.Hakuna lolote, utafiti feki huo. Mbona mimi mke wangu mnene na hizo sifa unazozisema sizioni? Kwanza wanene wana gubu halafu ni wavivu kwenye 6x6. Kamoja tu anahema kama kitimoto mjamzito....
Kumbe JF inaficha mengi!!....kilo 76 ina maana wewe ni Tembo??![emoji124][emoji124][emoji124]Kilo 76 ni kundi lipi mnene au mwembamba??
Hahaha unaweza kunisaidia ipi?Nakwambia atatulia tu huyu matter of timing. Unataka kutumia njia gani atulie, maombi au limbwata! [emoji1] [emoji125]
Doooh kumbe sie vimbaumbau tunawakosesha furaha waume zetu !! Pole zao jamanii, ila akose tu furaha sitatumia mchinaHilo liko wazi mpendwa !! Wanawake wanene mbali nakupenda kugegedwa ( ambayo ni furaha kwa mwanamme) bado wanakuaga na mioyo mizuri nahawapendi kua na Huzuni ,, sasa hii hali inawaambukiza na wanaume wao.
Siunajua ukisimama karibu na waridi utanukia tu?.
tembo kweli wala hujakosea mpenda vyuraKumbe JF inaficha mengi!!....kilo 76 ina maana wewe ni Tembo??![emoji124][emoji124][emoji124]
Nimaintain hii asante best nina urefu wa 166Inategemea na urefu wako. Kama ni around 165cm nafikiri 76kg ni wastani tu. Ila kama upo below 160, obesity. Ukiwa 168+ upo poa. Mi nina 166cm, so 65-75kg kwangu siyo ubonge.
Hizo data zinatokana zimetokana na my personal observation.. si mtaalamu wa BMI, so I stand to be corrected
Sijui km shemeji yako ana furaha sasa ngoja nimuulizeKibonge
Hizo kilo ni tosha kabisa zikizidi ni tembo au kiboko sasaKwetu kapeace ama?!
Inatengemea na upande upi wa dunia.
Kwa kaka zetu wanaopenda mizigo mikubwa naona kama hizo kilo wataona sio unene wa kutosha.