Priceless soul
JF-Expert Member
- Jul 4, 2017
- 1,484
- 1,734
Haaaa haaaaa NALENDWA agaiiiin.
U r right.Na wengi waaminifu ktk ndoa zao,waridhikaga na kidogoo cha mumewe,ndo maana WANAUME nao HUONA fahar kuheshimiwa ,Kupepewa nguvu ya utafutaji na KUZID KUWA NA FURAHA.
NALENDWA NALENDWA NALENDWA.Kwanini unanibania lugha hyo?[emoji1] [emoji1]
U r right.Na wengi waaminifu ktk ndoa zao,waridhikaga na kidogoo cha mumewe,ndo maana WANAUME nao HUONA fahar kuheshimiwa ,Kupepewa nguvu ya utafutaji na KUZID KUWA NA FURAHA.
NALENDWA NALENDWA NALENDWA.Kwanini unanibania lugha hyo?[emoji1] [emoji1]