ukhuty
JF-Expert Member
- Oct 9, 2016
- 16,905
- 42,074
hahaha tukasage lishe shog angu tuendane na hali ya hewa cc miss natafuta[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Dada tuko sawa mie na wewe maumbo yetu huoni kama na sie ni vibonge .[emoji85] [emoji85]
hahaha tukasage lishe shog angu tuendane na hali ya hewa cc miss natafuta[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Dada tuko sawa mie na wewe maumbo yetu huoni kama na sie ni vibonge .[emoji85] [emoji85]
Yabidi dada. [emoji2] [emoji2] [emoji2]hahaha tukasage lishe shog angu tuendane na hali ya hewa cc miss natafuta
Hujamjulia mkuu, ukimjulia ukamkaanga sawasawa gubu lote linaisha,Hakuna lolote, utafiti feki huo. Mbona mimi mke wangu mnene na hizo sifa unazozisema sizioni? Kwanza wanene wana gubu halafu ni wavivu kwenye 6x6. Kamoja tu anahema kama kitimoto mjamzito....
Kwahili shemeji yangu nalendwa nakuunga mkono kabisa maana toka niwe na mbitiyaza kwa sasa nina furaha isiyo isha yaan kila wakati nina furaha furaha tu
Kumbe Nina soko hvoHilo liko wazi mpendwa !! Wanawake wanene mbali nakupenda kugegedwa ( ambayo ni furaha kwa mwanamme) bado wanakuaga na mioyo mizuri nahawapendi kua na Huzuni ,, sasa hii hali inawaambukiza na wanaume wao.
Siunajua ukisimama karibu na waridi utanukia tu?.
Hakuna kiumbe mvivu jeshini, labda akutane na afande mvivu, talk n do it! Lazima wewe una gubu, mume gani wa kujianikia uvivu wa mkeo 6*6 hauko mzima ww..Hakuna lolote, utafiti feki huo. Mbona mimi mke wangu mnene na hizo sifa unazozisema sizioni? Kwanza wanene wana gubu halafu ni wavivu kwenye 6x6. Kamoja tu anahema kama kitimoto mjamzito....
Tunaongelea facts za kisayansi. Au we hukwenda shule? Unataka tuongelee wanene hewani hewani wakati mifano halisi ipo? Na huyo unayesema nimemuanika unamjua jina lake?Hakuna kiumbe mvivu jeshini, labda akutane na afande mvivu, talk n do it! Lazima wewe una gubu, mume gani wa kujianikia uvivu wa mkeo 6*6 hauko mzima ww..
Haswaaa tena soko lamaana !!Kumbe Nina soko hvo
Wanawake wanene kitandan wananoga sana they are hot hot hot ,alafu easy to be satisfied!!!.Hakuna kiumbe mvivu jeshini, labda akutane na afande mvivu, talk n do it! Lazima wewe una gubu, mume gani wa kujianikia uvivu wa mkeo 6*6 hauko mzima ww..
Ahahaa mbona me sinaga nyege?Haswaaa tena soko lamaana !!
Nyinyi mnakuaga na Fat nying mwilin ,mafuta yanawapa nyege ,ndo maana muda wote mnatabasamu ,kuchekacheka ,mnapenda Sex ,Nyege zinawashika Mara kwa Mara !! Sasa hayo yotee yakusanyeeee ujue ni FAIDA KWA MWANAMME !!.