Wanaume wenye "six packs" na wanaojichubua

Wanaume wenye "six packs" na wanaojichubua

But I am not saying uanze kwenda gym.

Be confident in yourself. That in itself is very attractive kwa mwanaume.
Mie tena, I'm always confident in myself. I don't hit the gym, afu nashukuru Mungu nina kimwili ambacho hakinisumbui lol[emoji126] [emoji126] [emoji85] [emoji85]
 
Barafu
Kwa habari ya kujichubua sawa sio KTU kizur kwa Mtoto wa kiume hata wa kike coz inabid ujikubali na rang yako!!

Hapo kwenye six pack !! Mwanaume lazma au inapendeza uwe na mwil wa kiume unakuaje umelegea tumbo kama mwanamke!! Mwanaume uwe na muscle bwana!! Tutumua hata mkisimama na mke wako tofauti ya kimiili ionekane sio unakua na mwili legelege!!
Nahis naww utakua manyama uzembe ndo maana unadis six pack

Ingekuwa kila mwanaume ana hizo zijui sex parking ya magari basi sisi wenye ndambi tusengekumuwa na wanawake jomba wanawAke wanatazama mifuko hizo sex parking ya magari unapeleka kwenye mashindano ya urembo
 
mamende huwa wanawapumulia tu, mabaunsa wengi town ndogo ipo wazi, wanakutana na mengi sana, na hiyo mijimama ya mujini ni madalali tu, anajilengesha kwa jamaa na likifua hilo, kisha wanaenda kuliwa wote...mwanaume huwezi kujichubua, unakuta jitu baunsaaaa ila makalio yamelegea, ukhanisi tu...
 
Wengi hapa wametawaliwa na wivu sababu mademu zenu wanaliwa na hawa wa six packs ingawa mna wahonga pesa .
 
Back
Top Bottom