wanaume wengi ni rahisi sana kutongozwa!

wanaume wengi ni rahisi sana kutongozwa!

kuna tofauti kubwa kati ya wanaume na wanawake linapokuaja swala la sex. Mwanaume ataenjoy sex hata kama hampendi mwanamke huyo ila mwanamke kama hajamfeel mwanaume hampi. Yaani kwa mwanamke inatangulia feelings kisha sex lakini sio lazima kwa mwanamme zianze feelings, anawezakuwa anataka pa kupoozea tu ashki zake. Ndio maana mtu anakwenda kulala na malaya wa barabarani anamlipa hela anapata sex anaondoka zake but not vice versa!! Wanasema the whole body of a woman is a sex organ while for a man only his penis is!!!!
 
Aiseeh!nimecheka mpaka bhasi,wana jf kuleni gwala,but sijapata htimisho sisi ni maharage ya mbeya kweli au uzush 2,coz dem ukimuacha wana anza eti mshkaj mtoto wa camerun,ndo mana si tuna bamiza tu hata kma anasura ya king kong.
 
Give me breaaaaaaaaaak!!!!!!!!!!!! Paleaseeeeeeee!!!!!!!

Wanaume wenyewe wa kujipanga kwa kazi nzito kuwapata ndo hawa mabachelor wetu cha wote na hizi MBA( Married But Available) zetu!!!!!!!!! You gotta be kidding!!!!

Mdada kama unalipa wala huna haja ya kujitutumua!!!!!!!! Signal ndogo tu n he will come crawling on your feet! Mwanaume kama wewe si type yake ndo shughuli iko hapo, ila kama mule mule tabasamu tu linatosha kumuingiza nyoka pangoni!

Hujakosea.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Nilikuwa najiuliza mzee wa kugegeda unaingia kwenye huu uzi saa ngapi lol.

lol kha!! nimekuwa mzee wa kugegeda tena...haya bwana. ah sasa mwana bupa ya bure inajileta kwa nini nijivunge nakubali tuu
 
 
Last edited by a moderator:
AAAAAAAAAAAAAAaahhhhhhhhhhhhhhhh mlipewa bure bana wapeni bure na ninyi
 
Give me breaaaaaaaaaak!!!!!!!!!!!! Paleaseeeeeeee!!!!!!!

Wanaume wenyewe wa kujipanga kwa kazi nzito kuwapata ndo hawa mabachelor wetu cha wote na hizi MBA( Married But Available) zetu!!!!!!!!! You gotta be kidding!!!!

Mdada kama unalipa wala huna haja ya kujitutumua!!!!!!!! Signal ndogo tu n he will come crawling on your feet! Mwanaume kama wewe si type yake ndo shughuli iko hapo, ila kama mule mule tabasamu tu linatosha kumuingiza nyoka pangoni!
Vp kama wewe unaona yeye ni type yako na yeye haoni kuwa wewe ni type yake?
 
There is no hero infront of woman.....hata hao wanaojifanya waaminifu kwenye ndoa zao, wakipatikana na wajuzi wenyewe msimamo wote unakwisha.
 
Women... Women... Women... Ni urithi wetu... ©
Ila DON'T MIS-BEHAVE...
 
ukinitongoza, kwanza nakulinganisha na my ex and my present. nikiona unawafunika kimuonekano nakupa silver membership ili nikutest kene s tadium la seremala, ukiperfom fresh hapo ndo nakupa u-gold member ila ukiboronga hapo ndo utanionaga yuleee pyuuuuuuuu,,,

una vituko weye ujue nn vile mtu ameonesha feelings zake kwako so kama mko compatible then as time goes you plan the future asa nyie mnafikiri kugegeda tu sio hivyo bana au mnafikiri kwamba kwa kuwa mdada ndo kaonesha feelings zake kwako ndo utakugawia uroda tu fasta kwa kuwa yee ndo kaanzisha uhusiano ? asa Mzabzab kama umeshatestbucha za kutosha si unachoka sasa afu HABARI MBAYA NI KUWA WA WAZEE WA KUTEST BUCHA NYINGI NYINGI AT THE END WANAKUWA AWARDED NA PROSTATE CANCER YANI KWAMBA ZILE PROSTATE GLANDS SI NDO SPERM MANUFACTURE INAFANYIKAGA HUKO SO MECHI NYINGI HIZO GLANDS MWISHO WA SIKU ZINAVIMBA NDO PROSTATE CANCER YENYEWE HIYO ,MIMI NINA USHAHIDI WA WATU KADHAA WAMEFARIKI NA PROSTATE CANCER KWASABABU YA KUPENDA KUGEGEDA . ASA HUO U GOLD MEMBERSHIP WAKO ANGALIA VIZURI MZABZAB
 
aiseeh!nimecheka mpaka bhasi,wana jf kuleni gwala,but sijapata htimisho sisi ni maharage ya mbeya kweli au uzush 2,coz dem ukimuacha wana anza eti mshkaj mtoto wa camerun,ndo mana si tuna bamiza tu hata kma anasura ya king kong.
thats how men are they can sleep with even 100 women just to release their tension but they don;t love any of those ndo mana mnajimamizaga sasa
 
wanaume tunachangamoto, kuna mdada alikuja ofisini nikamsaidia kazi flani, zen akaniomba no ya simu, nikmpa, akanitafuta jioni tuoige story na kunishukuru kwa msaada niliompatia.
sikujivungu bachelor mie, kufika pale dada akaagiza beer, ingawaje nilikuwa sijisikii kunywa beer ilibidi niagize beer, yule dada akaniambia amefurahishwa na huduma yangu na akakiri kwamba atanitegemea sana niendelee kumsaidia (ingawaje kwangu ni utekelezaji wa majukumu ya kazi wala haikuwa msaada kwake) dada tena mrembo akaniambia amenifeel kutokana na msaada niliompa na akaniomba anipe zawadi ya tunda, nikamakatalia ile first day na nikamwambia kile anachoita msaada ni majukumu yangu ya kazi na ninalipwa mshahara kwa hiyo ni small thing na ni kawaida yangu kuwahandle wateja wote wanaokuja ofisini vizuri bila kujali jinsia,mdada akaning'ang'aniza kwamba lazima anionjeshe,nikamachomolea siku ya kwanza.Alilalamikaje, du ila kuna baadhi ya masista mnajua kulalamika na kushinikidha yaani kuliko most of us, yaani masista mnajua kuomba na kubembeleza ndio maana hatuchomokagi, yaani ukute mdada wa kimjinimjini na figura inalipa, sichomoi, kuonja muhimu na kama mzigo unalipa najishikiza.
Sasa alikuja niuzi aliponiambia siku moja kwamba labda mimi ninamatatizo eti sio mzima na labda sio rizki.
kusema kweli ilibidi niende nikazini naye, siku hiyo ya kwanza nilimnywea valeur na redbull, nilimpa dozi mwenyewe alikoma hadi leo ananiogopa na siku hizi akitaka kunipa mzigo hataki kabisa nipige valeur .kwenye mechi zana zinatumika ipasavyo.
Huyo dada kusemakweli ni mzuri sijui kwa nini hadi leo hajaolewa. mi mwenyewe nammega kisela sitegemei wala sina mpango wa kumhalalisha.
 
una vituko weye ujue nn vile mtu ameonesha feelings zake kwako so kama mko compatible then as time goes you plan the future asa nyie mnafikiri kugegeda tu sio hivyo bana au mnafikiri kwamba kwa kuwa mdada ndo kaonesha feelings zake kwako ndo utakugawia uroda tu fasta kwa kuwa yee ndo kaanzisha uhusiano ? asa Mzabzab kama umeshatestbucha za kutosha si unachoka sasa afu HABARI MBAYA NI KUWA WA WAZEE WA KUTEST BUCHA NYINGI NYINGI AT THE END WANAKUWA AWARDED NA PROSTATE CANCER YANI KWAMBA ZILE PROSTATE GLANDS SI NDO SPERM MANUFACTURE INAFANYIKAGA HUKO SO MECHI NYINGI HIZO GLANDS MWISHO WA SIKU ZINAVIMBA NDO PROSTATE CANCER YENYEWE HIYO ,MIMI NINA USHAHIDI WA WATU KADHAA WAMEFARIKI NA PROSTATE CANCER KWASABABU YA KUPENDA KUGEGEDA . ASA HUO U GOLD MEMBERSHIP WAKO ANGALIA VIZURI MZABZAB

Unajua Feelings ni abstract, so inategemea huyo unaemuonesha ana upeo gani au amejaaliwaje uwezo wa kutafsiri message toka kwa viumbe wengine. well unaweza ukafanikiwa kweli kama unavosema na then mkaplani future. but another truth that i hate to tell ni kuwa tunaweza tukawa compatible kwa kipindi fulani then badae nagundua hautoshi, so naendelea tu kuwa na wewe sababu nakuonea huruma.

About prostate cancer, Thanks for the Warning, lakini kiukweli sababu uliyoitoa na kuisisitiza katika kusababisha prostate cancer ni ya mwisho kabisa katika mtiririko wa causes of prostate cancer. Age is considered as the primary risk factor. The older a man is, the higher is his risk. Prostate cancer is rare among men under the age of 45, but much more common after the age of 50. then kuna genetics, diet, medications na mambo kam hizo,,so its cul n for the record the silver membership is empty,,,anyone??
 
Back
Top Bottom