wanaume wengi ni rahisi sana kutongozwa!

wanaume wengi ni rahisi sana kutongozwa!

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Posts
1,492
Reaction score
772
..itamchukua mwanamke muda wa kutosha kuhangaika na kujipanga atafikisha vipi hisia zake kwa mwanaume aliemzimika........mara nyingi mwanamke huyu ataishia kuumia kwa kipindi kisichojulikana hasa ikitokea mwanaume nae hana habari.............

hiyo ni kweli. sasa basi vuta kasi mpe ukweli wake...wanaume walio wengi huwa hawajui kukataa.na ndio maana hata wanapokua wanamtongoza mwanamke huwa akili yao inawaza NDIO na humshangaa mwanamke anaesema NO na kuona kama anamsumbua...

Inasemekana pia hata wale ndugu zetu walioamua kujiunga na mtandao wa jinsia moja nao ni hivyo hivyo suala la kusema HAPANA huwa ni gumu sana kwao.Hii ni hatari sana...source:utafiti usio rasmi.
 
Give me breaaaaaaaaaak!!!!!!!!!!!! Paleaseeeeeeee!!!!!!!

Wanaume wenyewe wa kujipanga kwa kazi nzito kuwapata ndo hawa mabachelor wetu cha wote na hizi MBA( Married But Available) zetu!!!!!!!!! You gotta be kidding!!!!

Mdada kama unalipa wala huna haja ya kujitutumua!!!!!!!! Signal ndogo tu n he will come crawling on your feet! Mwanaume kama wewe si type yake ndo shughuli iko hapo, ila kama mule mule tabasamu tu linatosha kumuingiza nyoka pangoni!
 
Give me breaaaaaaaaaak!!!!!!!!!!!! Paleaseeeeeeee!!!!!!!

Wanaume wenyewe wa kujipanga kwa kazi nzito kuwapata ndo hawa mabachelor wetu cha wote na hizi MBA( Married But Available) zetu!!!!!!!!! You gotta be kidding!!!!

Mdada kama unalipa wala huna haja ya kujitutumua!!!!!!!! Signal ndogo tu n he will come crawling on your feet! Mwanaume kama wewe si type yake ndo shughuli iko hapo, ila kama mule mule tabasamu tu linatosha kumuingiza nyoka pangoni!

thus true!
 
Give me breaaaaaaaaaak!!!!!!!!!!!! Paleaseeeeeeee!!!!!!!

Wanaume wenyewe wa kujipanga kwa kazi nzito kuwapata ndo hawa mabachelor wetu cha wote na hizi MBA( Married But Available) zetu!!!!!!!!! You gotta be kidding!!!!

Mdada kama unalipa wala huna haja ya kujitutumua!!!!!!!! Signal ndogo tu n he will come crawling on your feet! Mwanaume kama wewe si type yake ndo shughuli iko hapo, ila kama mule mule tabasamu tu linatosha kumuingiza nyoka pangoni!

maelezo yako tu mi YES apa...apo sijakuona!
 
Hii inaukweli kwa asilimia 99% wanaume wengi hutongozeka haraka sana na wengi ni easy going hawana msimsmo na ndoa au na mahusiano yao tamaa imewajaa na sijui ni kwa nini jamani vive huwa nasikitika sana.unaona wengi huku wanasema shemeji kamtega kumbe dada wawatu ana fanya kila kitu kwa heshima na good will ,ukimtongoza mwanaume akakuambia sorry i have my family mke na watoto sitaki habari zako hamna kabisa,tatizo ni kwamba wataonekama washamba na kadhalika ,labda waje waseme wenyewe hapa kwanini wanaiva haraka kama maharage ya mbea
 
Kiasi kikubwa ni kweli, nilishawahi kukutana na case mbili tatu kuambiwa live, nilikua strong enough kusema na kuisimamia NO yangu. na nilionekana kama sio, hata jamaa zangu walinisuta kweli kweli lakini sikujali.

Wanaume na sisi tunachangia kuwaposha washkaji wenzetu wakati mwingine kwa ushauri mbaya au kwa kuwacheka na kuwasema vibaya wanapokataa 'zali'. Utu na afya kwanza, zali baadae.
 
Hii inaukweli kwa asilimia 99% wanaume wengi hutongozeka haraka sana na wengi ni easy going hawana msimsmo na ndoa au na mahusiano yao tamaa imewajaa na sijui ni kwa nini jamani vive huwa nasikitika sana.unaona wengi huku wanasema shemeji kamtega kumbe dada wawatu ana fanya kila kitu kwa heshima na good will ,ukimtongoza mwanaume akakuambia sorry i have my family mke na watoto sitaki habari zako hamna kabisa,tatizo ni kwamba wataonekama washamba na kadhalika ,labda waje waseme wenyewe hapa kwanini wanaiva haraka kama maharage ya mbea
Mi ukinittongoza hunipati ng'o. Kama huamini jaribu uone...
 
mimi wanawake wengi tu wananitongoza lakini siwakubali.
 
..itamchukua mwanamke muda wa kutosha kuhangaika na kujipanga atafikisha vipi hisia zake kwa mwanaume aliemzimika........mara nyingi mwanamke huyu ataishia kuumia kwa kipindi kisichojulikana hasa ikitokea mwanaume nae hana habari.............

hiyo ni kweli. sasa basi vuta kasi mpe ukweli wake...wanaume walio wengi huwa hawajui kukataa.na ndio maana hata wanapokua wanamtongoza mwanamke huwa akili yao inawaza NDIO na humshangaa mwanamke anaesema NO na kuona kama anamsumbua...

Inasemekana pia hata wale ndugu zetu walioamua kujiunga na mtandao wa jinsia moja nao ni hivyo hivyo suala la kusema HAPANA huwa ni gumu sana kwao.Hii ni hatari sana...source:utafiti usio rasmi.

hili ni kweli kabisa wewe ukiangalia mtoto analipa ya nini uzugezuge kukataa nungayembe ndio unalikatalia mkuu vipi bana au haijakutokea nini?
 
Af ni wepesi sana kukubali hata kama unampima tu imani yake....
 
Ikijileta bure unakula tu si unajua mteremko hapo no kuchunwa utakua unachuna wewe na umate umate unapata!
 
Haya sasa dume la Mbegu nimefika, mnatusema tunatongezeka kirahisi ooh hatukatai....acheni mbwembwe tukigoma saa moja mtalia sana.

ngoja niwape mchapo;
nakumbuka nikiwa std seven nilipata barua kutoka shule ya msingi ya jirani, barua ilikuwa ni ya msichana ikieleza ni jinsi gani ananipenda, kisa hasa nilikuwa nakimbiza katika mitihani ya tarafa....hii ni case ndogo sana, zingine acha kabisa

kiukweli siyo kwamba sisi/mimi ni dhaifu kwamba tunakubali kirahisi isipokuwa mimi nikiwa mwanaume kamili msichana ananifuata kabisa mara 1 nikamchunia, mara ya 2 nikamchunia, mara ya 3 siwezi kumchunia kwani anaweza akahofia maumbile yangu,
kwa hiyo kwa vyovyote vile itanilzimu nimthibitishie ASALI IPO ILA UNALAMBA KWA MARA YA KWANZA NA YA MWISHO.

HEBU SEMENI WENYEWE, NIMEKUKATAA KABISAA, UNAANZA KULIA ETI JAMANI MIMI NINA NINI MPAKA NISIPENDWE?
SO WAT,
MAPENZI YANATESA/YANAUA.
 
Kama mtoto anavutia, kwa nini nimkatae. Hata kama hamna chembe ya luv, sex inatosha kabisa kukubali by the way, I dont need to be in love to enjoy sex so why say no to easy meat.
 
Back
Top Bottom