wanaume wengi ni rahisi sana kutongozwa!

wanaume wengi ni rahisi sana kutongozwa!

Hii inaukweli kwa asilimia 99% wanaume wengi hutongozeka haraka sana na wengi ni easy going hawana msimsmo na ndoa au na mahusiano yao tamaa imewajaa na sijui ni kwa nini jamani vive huwa nasikitika sana.unaona wengi huku wanasema shemeji kamtega kumbe dada wawatu ana fanya kila kitu kwa heshima na good will ,ukimtongoza mwanaume akakuambia sorry i have my family mke na watoto sitaki habari zako hamna kabisa,tatizo ni kwamba wataonekama washamba na kadhalika ,labda waje waseme wenyewe hapa kwanini wanaiva haraka kama maharage ya mbea

Usishangae eti, mwanaume hajaumbwa kwa ajili ya mwanamke mmoja eti, angalia wanyama wengine mamalia na wasio mamalia dume mmoja majike kumi au zaidi? nani kafuga jogoo idadi sawa na tetea. Hivyo taratibu zetu binadamu ndizo zinatukaba eti. Kumbuka mwanaume haindi MP hana muda wa kunyonyesha yeye anahitaji tu lakini mwanamke ni tofauti.

Ila kama demu mzuri sikatai hata niwe mimi, lakini kama halipi no.
 
Give me breaaaaaaaaaak!!!!!!!!!!!! Paleaseeeeeeee!!!!!!!

Wanaume wenyewe wa kujipanga kwa kazi nzito kuwapata ndo hawa mabachelor wetu cha wote na hizi MBA( Married But Available) zetu!!!!!!!!! You gotta be kidding!!!!

Mdada kama unalipa wala huna haja ya kujitutumua!!!!!!!! Signal ndogo tu n he will come crawling on your feet! Mwanaume kama wewe si type yake ndo shughuli iko hapo, ila kama mule mule tabasamu tu linatosha kumuingiza nyoka pangoni!
NAKUBALIANA NAWE MREMBO.....the way ulivoandika na kutiririka hapa tayari ushan'pata mbona, niko miguuni pako tayari n'nyanyue bathi mwindhio!lol
 
Balance of nature. Wanaume ni wachache ukilinganisha na idadi ya wanawake.
 
Hii inaukweli kwa asilimia 99% wanaume wengi hutongozeka haraka sana na wengi ni easy going hawana msimsmo na ndoa au na mahusiano yao tamaa imewajaa na sijui ni kwa nini jamani vive huwa nasikitika sana.unaona wengi huku wanasema shemeji kamtega kumbe dada wawatu ana fanya kila kitu kwa heshima na good will ,ukimtongoza mwanaume akakuambia sorry i have my family mke na watoto sitaki habari zako hamna kabisa,tatizo ni kwamba wataonekama washamba na kadhalika ,labda waje waseme wenyewe hapa kwanini wanaiva haraka kama maharage ya mbea

mmh! mbona kama umetutukana vile....!au ni hisia zangu tu
 
Af ni wepesi sana kukubali hata kama unampima tu imani yake....

Kwanini upime iman ya mtu? We utajisikiaje mwanaume anakutongoza kwa upande wako unaona ana vigezo vyako vyote unamkubalia yeye anakuambia alikuwa anapima imani yako?
 
nivea mambo? Yale mambo yanaendaje? Maana unakaribia kupata sijui ndo mjukuu, lol!!!
hahahahahaha unanitonesha kidonda mie wangu kaka lol yaani inaniumiza sana hebu twende huko pm unishauri kidogo kaka yangu lol yaani hat asilali mimi nikimwangalia yule bint namsikitikia sana,kumfukuza roho inauma sana .
 
Last edited by a moderator:
Kwanini upime iman ya mtu? We utajisikiaje mwanaume anakutongoza kwa upande wako unaona ana vigezo vyako vyote unamkubalia yeye anakuambia alikuwa anapima imani yako?
Namjaribu coz kazidisha maigizo na kuniigizia....
Akiniacha kwenye mataa poa tu, mi nimeridhika naye ye hajaridhika nitalazimisha?
 
sina shida ya wakiume ninamwanaume!1


Acha utani nivea! Wewe juzi haujaitwa kwa Baba Paroko kwa ajili ya kupewa ushauri wa kiroho kuhusu kuolewa? Au umesahau?
 
Last edited by a moderator:
Mi yashanitokea mara nyingi lakini ckuweza kuzuga ila kwa mmoja wao ndo nilijifikiria sana kwan alikua ananizidi umri
 
Nshawajaribu zaidi ako

nishawahi mpiga kalenda dada mmoja enzi hizo form six kilichofuata akaenda kuuliza wadogo zangu, HIVI KAKA YENU ANASIMAMISHA? Kwani alikuwa anafahamiana nao. What a hell is this? Ikabidi nimpige mambo aafu nikasepa zangu. Mpaka leo tukikutana huwa anacheka tu.
 
..itamchukua mwanamke muda wa kutosha kuhangaika na kujipanga atafikisha vipi hisia zake kwa mwanaume aliemzimika........mara nyingi mwanamke huyu ataishia kuumia kwa kipindi kisichojulikana hasa ikitokea mwanaume nae hana habari.............

hiyo ni kweli. sasa basi vuta kasi mpe ukweli wake...wanaume walio wengi huwa hawajui kukataa.na ndio maana hata wanapokua wanamtongoza mwanamke huwa akili yao inawaza NDIO na humshangaa mwanamke anaesema NO na kuona kama anamsumbua...

Inasemekana pia hata wale ndugu zetu walioamua kujiunga na mtandao wa jinsia moja nao ni hivyo hivyo suala la kusema HAPANA huwa ni gumu sana kwao.Hii ni hatari sana...source:utafiti usio rasmi.





Usiombe ukutane na wanaume wenye misimamo yao kama mimi!!!!!
 
Hii topic imeniacha hoi.Mara zote utaona discussion ni juu ya wanawake.
Huyo aliyeanzisha hii topic alikuwa anawaza nini?.
Hongera for thinking outside the box.
 
nishawahi mpiga kalenda dada mmoja enzi hizo form six kilichofuata akaenda kuuliza wadogo zangu, HIVI KAKA YENU ANASIMAMISHA? Kwani alikuwa anafahamiana nao. What a hell is this? Ikabidi nimpige mambo aafu nikasepa zangu. Mpaka leo tukikutana huwa anacheka tu.
You see!!!
back to the point, hata wewe kakupata kirahisi tu japo unaona kama kumbandua umemkomesha...sa hivi anacheka tu!
 
sasa wewe unamtongoza mwanaume alafu akatae kwa nini wakati unaleta papuchi amege bure bure..ebo!!!
 
ukinitongoza, kwanza nakulinganisha na my ex and my present. nikiona unawafunika kimuonekano nakupa silver membership ili nikutest kene stadium la seremala, ukiperfom fresh hapo ndo nakupa u-gold member ila ukiboronga hapo ndo utanionaga yuleee pyuuuuuuuu,,,
 
ni kweli wanaume hawalazi damu ukiwajiingiza kumi na nane zao............
 
Sina uhakika na asilimia zako..but so to speak ni kweli kabisa to some extent kwa sisi wanaume kukwepa mtongozo naonaga ni ngumu sana...Inaweza ikawa labda ni ule usemi wa 'USIMSIFIE MBIO BABAAKO BALI MSIFIE PIA ANAYEMKIMBIZA'...May be..ntajaribu kutafiti zaidi...By the way nivea nimeona una kisanga cha beki3 wako..imeendaje mpendwaje??

Hii inaukweli kwa asilimia 99% wanaume wengi hutongozeka haraka sana na wengi ni easy going hawana msimsmo na ndoa au na mahusiano yao tamaa imewajaa na sijui ni kwa nini jamani vive huwa nasikitika sana.unaona wengi huku wanasema shemeji kamtega kumbe dada wawatu ana fanya kila kitu kwa heshima na good will ,ukimtongoza mwanaume akakuambia sorry i have my family mke na watoto sitaki habari zako hamna kabisa,tatizo ni kwamba wataonekama washamba na kadhalika ,labda waje waseme wenyewe hapa kwanini wanaiva haraka kama maharage ya mbea
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom