Wanaume wapole na wakimya tuna shida katika kutongoza ila tunaongoza kwa kuwa na wanawake wasio waongeaji

venance7

venance7

Member
Joined
May 15, 2019
Messages
47
Points
150
venance7

venance7

Member
Joined May 15, 2019
47 150
Hii ipo sana, wanaume tusiokuwa wazungumzaji ktk kutongoza huwa ni shughuli pevu sana ,ila Mara nyingi tunapendwa na wanawake waongeaji sijui kwa sababu zipi, ikitokea tumemuelewa mwanamke huwa tunapenda ndani kwa ndani inaweza ikatokea umempania kumtokea mwanamke fulani lakini ukifika tu mistari yote imepotea , shughuli nyingine huwa ipo kwa demu unayekuwa naye kama ni muongeaji kupitiliza huwa wana tabia ya kupenda kukutambulisha kwa best friends wao wa karibu sasa usiombe wote wawe waongeaji utabaki bubu,ila Mara nyingi tunaweza tukachukua hata wanawake zaidi ya wawili ktk mtaa mmoja bila wao kujijua, ikitokea unapewa kesi ya kugonganisha mademu watu watakutetea kutokana na ukimya wako,pia huwa tuna aminika sasa, vilevile inasemekana watu aina yetu ndio waasisi wa chaputa(masterbation) sina hakika sana ktk hili.
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
5,376
Points
2,000
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
5,376 2,000
Sio kwa dunia ya sasa..eti uwagonganishe wakutetee? Kwenye mgongano kuna kuangalia upole? Labda kama hao wanawake ni mazuzu
 
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
408
Points
1,000
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
408 1,000
Nakubaliana na wewe mkuu...

Ila umeharibu apo mwishoni (izo tabia nyingine ni hulka binafsi)
 
Sheby debery

Sheby debery

New Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
4
Points
45
Sheby debery

Sheby debery

New Member
Joined Jul 3, 2018
4 45
Hii ipo sana, wanaume tusiokuwa wazungumzaji ktk kutongoza huwa ni shughuli pevu sana ,ila Mara nyingi tunapendwa na wanawake waongeaji sijui kwa sababu zipi, ikitokea tumemuelewa mwanamke huwa tunapenda ndani kwa ndani inaweza ikatokea umempania kumtokea mwanamke fulani lakini ukifika tu mistari yote imepotea , shughuli nyingine huwa ipo kwa demu unayekuwa naye kama ni muongeaji kupitiliza huwa wana tabia ya kupenda kukutambulisha kwa best friends wao wa karibu sasa usiombe wote wawe waongeaji utabaki bubu,ila Mara nyingi tunaweza tukachukua hata wanawake zaidi ya wawili ktk mtaa mmoja bila wao kujijua, ikitokea unapewa kesi ya kugonganisha mademu watu watakutetea kutokana na ukimya wako,pia huwa tuna aminika sasa, vilevile inasemekana watu aina yetu ndio waasisi wa chaputa(masterbation) sina hakika sana ktk hili.
Fact mzazi, hakuna apingaye juu ya hili
Wapole tunatabu sana ila watoto wanatuelewa
Wenyewe unakuta mtu hauna hata mpango nae shobo kbao.
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
453
Points
500
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
453 500
Hii ipo sana, wanaume tusiokuwa wazungumzaji ktk kutongoza huwa ni shughuli pevu sana ,ila Mara nyingi tunapendwa na wanawake waongeaji sijui kwa sababu zipi, ikitokea tumemuelewa mwanamke huwa tunapenda ndani kwa ndani inaweza ikatokea umempania kumtokea mwanamke fulani lakini ukifika tu mistari yote imepotea , shughuli nyingine huwa ipo kwa demu unayekuwa naye kama ni muongeaji kupitiliza huwa wana tabia ya kupenda kukutambulisha kwa best friends wao wa karibu sasa usiombe wote wawe waongeaji utabaki bubu,ila Mara nyingi tunaweza tukachukua hata wanawake zaidi ya wawili ktk mtaa mmoja bila wao kujijua, ikitokea unapewa kesi ya kugonganisha mademu watu watakutetea kutokana na ukimya wako,pia huwa tuna aminika sasa, vilevile inasemekana watu aina yetu ndio waasisi wa chaputa(masterbation) sina hakika sana ktk hili.
girls like nigga who
1, smart
2 gentlemen
3, don't flirt hayo mengine ni maoudmbu udambu ndo maana masela wanaopeda penda kuongea ongea na mademu mara nyingi hupataga shida sana kukubaliwa na mademu
 
Sheby debery

Sheby debery

New Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
4
Points
45
Sheby debery

Sheby debery

New Member
Joined Jul 3, 2018
4 45
Sio kwa dunia ya sasa..eti uwagonganishe wakutetee? Kwenye mgongano kuna kuangalia upole? Labda kama hao wanawake ni mazuzu
Wanao kutetea raia wa mtaani kwenu cz wahajawahi kukuona na dem
 
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
599
Points
1,000
mazojms

mazojms

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2017
599 1,000
Hii ipo sana, wanaume tusiokuwa wazungumzaji ktk kutongoza huwa ni shughuli pevu sana ,ila Mara nyingi tunapendwa na wanawake waongeaji sijui kwa sababu zipi, ikitokea tumemuelewa mwanamke huwa tunapenda ndani kwa ndani inaweza ikatokea umempania kumtokea mwanamke fulani lakini ukifika tu mistari yote imepotea , shughuli nyingine huwa ipo kwa demu unayekuwa naye kama ni muongeaji kupitiliza huwa wana tabia ya kupenda kukutambulisha kwa best friends wao wa karibu sasa usiombe wote wawe waongeaji utabaki bubu,ila Mara nyingi tunaweza tukachukua hata wanawake zaidi ya wawili ktk mtaa mmoja bila wao kujijua, ikitokea unapewa kesi ya kugonganisha mademu watu watakutetea kutokana na ukimya wako,pia huwa tuna aminika sasa, vilevile inasemekana watu aina yetu ndio waasisi wa chaputa(masterbation) sina hakika sana ktk hili.
Mimi sio mkimya, ila normally m not understood nikiongea. Nikikaa na mtu tunaelewana m 1 of the craziest people ulimwengu huu.
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
3,156
Points
2,000
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
3,156 2,000
inaweza ikatokea umempania kumtokea mwanamke fulani lakini ukifika tu mistari yote imepotea
Mkuu umri wako tafadhali, tusije kuwa tunaongea na wajukuu zetu.
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
11,050
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
11,050 2,000
Hii ipo sana, wanaume tusiokuwa wazungumzaji ktk kutongoza huwa ni shughuli pevu sana ,ila Mara nyingi tunapendwa na wanawake waongeaji sijui kwa sababu zipi, ikitokea tumemuelewa mwanamke huwa tunapenda ndani kwa ndani inaweza ikatokea umempania kumtokea mwanamke fulani lakini ukifika tu mistari yote imepotea , shughuli nyingine huwa ipo kwa demu unayekuwa naye kama ni muongeaji kupitiliza huwa wana tabia ya kupenda kukutambulisha kwa best friends wao wa karibu sasa usiombe wote wawe waongeaji utabaki bubu,ila Mara nyingi tunaweza tukachukua hata wanawake zaidi ya wawili ktk mtaa mmoja bila wao kujijua, ikitokea unapewa kesi ya kugonganisha mademu watu watakutetea kutokana na ukimya wako,pia huwa tuna aminika sasa, vilevile inasemekana watu aina yetu ndio waasisi wa chaputa(masterbation) sina hakika sana ktk hili.
Kabisa

Sisi ndo waasisi wa chaputa

Nishawahi kuwa katibu wa hichi chama
 
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,243
Points
2,000
bachelor sugu

bachelor sugu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,243 2,000
Kituko ni hapa tu tunavyovamia huu uzi na kujifanya sifa hizi ni zetu sote

Ina maana Jf sie wote wapole au mi ndo sijaelewa??

All in all mtoa mada umeongea ukweli maana ht mm binafsi sijui kutongoza na neno nakupenda sikumbuki niliwahi kumwambia demu wapi ila huwa najikuta nipo kwenye mahusiano ila kibaya sasa ni kugandwa hata pale unapokuwa huna plan ya kumuoa utasikia "nipo tayari unioe hata bure" au km "Nikupe hela uzuge ndo mahari" Nyie wadada nyie..
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
26,583
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
26,583 2,000
Upole kimuonekano, mkorofi kiuhalisia
 

Forum statistics

Threads 1,315,255
Members 505,171
Posts 31,851,570
Top