Wanaume wapole na wakimya tuna shida katika kutongoza ila tunaongoza kwa kuwa na wanawake wasio waongeaji

Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
1,765
Points
2,000
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
1,765 2,000
Fanya experiment hii utaleta mrejesho :

Muwe wanaume wawili kisha nendeni mkapange nyumba yenye mabinti wengi (wazuri), kati yenu ninyi wanaume mmoja awe muongeaji sana ..full kujionesha akiwakuta wadada apige nao stori awanunulie vicha soda n.k

Wewe mmoja kuwa mkimya ukiwakuta wamekaa wasalimie 'habari zenu' then endelea na shughuli zako, ikitokea issue ya wote jitokeze ifanye kwa muda kisha kuwa zako cool.

NB: Kwa upande mwingine unaweza onekana unajisikia (tabia za kiuswahilini) ila kwa jamii iliyostarabika mademu/binti watakupenda kingese kuliko huyo mwenzako aliyezoeana.
 
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
1,765
Points
2,000
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
1,765 2,000
Hii ndo JF bwana kila ya kiume hapa ita-act upole na ukimya afu huko uraiani ni moto wa kuotea mbali
Ukileta bandiko la kuwa watu wakali wanaheshimika kwenye ndoa zao basi ID zote zinageuka Wakurya JF ni suala la mada tu kila mtu anageuka tajiri na mmiliki Range Rover velar.
 
D

doughter

Senior Member
Joined
Jun 27, 2019
Messages
180
Points
250
D

doughter

Senior Member
Joined Jun 27, 2019
180 250
dah ni kweli uku mtaan kwetu kuna jamaa mmoja namuelewaga sana yaan hanaga stor na mtu alafu smart balaa..yaan wanawake wanamkubali sana ukimouna ni kama hajawai kuduu vile..yuko ki gentle mda ote ananukia ata akitoka mazoezin hanuki jasho cjui anatumia spray gani ile..
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,459
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,459 2,000
Mtu mwingine apandishe uzi wa kutudiskraibu sisi hard cores...
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
4,948
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
4,948 2,000
dah ni kweli uku mtaan kwetu kuna jamaa mmoja namuelewaga sana yaan hanaga stor na mtu alafu smart balaa..yaan wanawake wanamkubali sana ukimouna ni kama hajawai kuduu vile..yuko ki gentle mda ote ananukia ata akitoka mazoezin hanuki jasho cjui anatumia spray gani ile..
Unampenda huyo bwana.
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,850
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,850 2,000
Mimi pia ni mpole kupita kiasi lakini nakutana na wanawake wanaongea kuliko redio Tanzania
Hii ipo sana, wanaume tusiokuwa wazungumzaji ktk kutongoza huwa ni shughuli pevu sana ,ila Mara nyingi tunapendwa na wanawake waongeaji sijui kwa sababu zipi, ikitokea tumemuelewa mwanamke huwa tunapenda ndani kwa ndani inaweza ikatokea umempania kumtokea mwanamke fulani lakini ukifika tu mistari yote imepotea , shughuli nyingine huwa ipo kwa demu unayekuwa naye kama ni muongeaji kupitiliza huwa wana tabia ya kupenda kukutambulisha kwa best friends wao wa karibu sasa usiombe wote wawe waongeaji utabaki bubu,ila Mara nyingi tunaweza tukachukua hata wanawake zaidi ya wawili ktk mtaa mmoja bila wao kujijua, ikitokea unapewa kesi ya kugonganisha mademu watu watakutetea kutokana na ukimya wako,pia huwa tuna aminika sasa, vilevile inasemekana watu aina yetu ndio waasisi wa chaputa(masterbation) sina hakika sana ktk hili.
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
820
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
820 1,000
Sio kwa dunia ya sasa..eti uwagonganishe wakutetee? Kwenye mgongano kuna kuangalia upole? Labda kama hao wanawake ni mazuzu
Kwahiyo yule manzi uliyefuma picha za utupu kwenye cmu ya mumeo hutamuacha hiv hiv???
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
820
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
820 1,000
Kabisa

Sisi ndo waasisi wa chaputa

Nishawahi kuwa katibu wa hichi chama
Ahahaha.
Halaf si unajua katibu ndio MTENDAJI yaan yeye ndio MPANGO MZIMA kwenye mikakati ya maendeleo anakua mstari wa mbele..
Ahahahahahahahahah
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
820
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
820 1,000
Upole kimuonekano, mkorofi kiuhalisia
Huyu sasa ndio mm.Niwe muwazi tu..Mm ni mkimya sio mpole..na sifa yangu kubwa sijawah kupendwa na demu hata siku moja.huyu nilie nae kwakwel ilikua bahat tu ndio mana nikaona nioe kabisaa maana nikimkosa sijui kama nitaweza pata mwingine kirahis rahis..
 
dumejm

dumejm

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
813
Points
500
dumejm

dumejm

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
813 500
Huyu sasa ndio mm.Niwe muwazi tu..Mm ni mkimya sio mpole..na sifa yangu kubwa sijawah kupendwa na demu hata siku moja.huyu nilie nae kwakwel ilikua bahat tu ndio mana nikaona nioe kabisaa maana nikimkosa sijui kama nitaweza pata mwingine kirahis rahis..
Wakimya ndio wanakuaje mkuu... Naomba tofaouti kati ya mkimya na mpole
 

Forum statistics

Threads 1,315,270
Members 505,171
Posts 31,851,972
Top