Wanaume wapole na wakimya tuna shida katika kutongoza ila tunaongoza kwa kuwa na wanawake wasio waongeaji

MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
558
Points
500
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
558 500
Ni kweli mkuu ila nikilewa nakua mtata Sana
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
820
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
820 1,000
Wakimya ndio wanakuaje mkuu... Naomba tofaouti kati ya mkimya na mpole
Mtu mkimya huwa haongei sana just because maslah yake hayajaguswa ila jaribu kuhujum mambo yake either kwa kumuongelea au kumtendea isivyo halaf akajua au akasikia ndipo utamfaham undani wake.Kiufupi kufunga kwake kinywa husitiri tabia yake ya ndani.

Mtu mpole bwana mara nyng pia huwa sio muongeaji sana ingawa hata akiwa anaongea huwa na nature ya utaratibu.Ana busara kwa mambo mengi anayofanya ana kufanyiwa.Unaweza mtenda lakin akatumia njia zisizo za kuumiza ili kutatua jambo.Ni mtu ambaye anatanguliza maslah ya wengine zaid kuliko yy.Huwa na kama ujinga flan hiv mpaka unajiuliza huyu nae mzima au??maana unaweza mkanyaga akakuvulia tu au akakueleza kwa upendo kabisa.Huyo ndio mtu mpole

Kwa jinsi ninavyofaham mm
 
dumejm

dumejm

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
813
Points
500
dumejm

dumejm

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
813 500
Hapo nimekuelewa vyema mkuu
Mtu mkimya huwa haongei sana just because maslah yake hayajaguswa ila jaribu kuhujum mambo yake either kwa kumuongelea au kumtendea isivyo halaf akajua au akasikia ndipo utamfaham undani wake.Kiufupi kufunga kwake kinywa husitiri tabia yake ya ndani.

Mtu mpole bwana mara nyng pia huwa sio muongeaji sana ingawa hata akiwa anaongea huwa na nature ya utaratibu.Ana busara kwa mambo mengi anayofanya ana kufanyiwa.Unaweza mtenda lakin akatumia njia zisizo za kuumiza ili kutatua jambo.Ni mtu ambaye anatanguliza maslah ya wengine zaid kuliko yy.Huwa na kama ujinga flan hiv mpaka unajiuliza huyu nae mzima au??maana unaweza mkanyaga akakuvulia tu au akakueleza kwa upendo kabisa.Huyo ndio mtu mpole

Kwa jinsi ninavyofaham mm
 
Rozanna Agro Africa

Rozanna Agro Africa

Verified Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
785
Points
1,000
Rozanna Agro Africa

Rozanna Agro Africa

Verified Member
Joined Jul 22, 2018
785 1,000
Wanawake waongeaji hupenda wanaume wapole ili wawe huru kufanya mambo yao (wasiesemwe semwe au kufuatiliwa)
Hapo ndo umeandika nini mkuuu... Hebu rudia tena kisoma mwenyewe kwanza
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,382
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,382 2,000
Unaweza fanya ujinga lakini watu wanakukingia kifua kabisa. "Huyu hapana hawezi"

Yaani unasimamiwa kidete kabisa.
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,002
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,002 2,000
Kituko ni hapa tu tunavyovamia huu uzi na kujifanya sifa hizi ni zetu sote

Ina maana Jf sie wote wapole au mi ndo sijaelewa??

All in all mtoa mada umeongea ukweli maana ht mm binafsi sijui kutongoza na neno nakupenda sikumbuki niliwahi kumwambia demu wapi ila huwa najikuta nipo kwenye mahusiano ila kibaya sasa ni kugandwa hata pale unapokuwa huna plan ya kumuoa utasikia "nipo tayari unioe hata bure" au km "Nikupe hela uzuge ndo mahari" Nyie wadada nyie..
Hahaha Bora ulivyo sema aise
 
sabosabo

sabosabo

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
2,081
Points
2,000
sabosabo

sabosabo

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2012
2,081 2,000
Kupitia uzi huu basi JF imebarikiwa kuwa na watu wapole sana!

Ngoja na sisi wakorofi tukafungue uzi wetu
 
Rhz4567

Rhz4567

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2018
Messages
1,073
Points
2,000
Rhz4567

Rhz4567

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2018
1,073 2,000
Hii hali inanitesa Sana
Najaribu kuficha uhalisia ila inashindikana

Ila kuhusu wanawake Mimi ni kipanga
 
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
315
Points
500
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
315 500
Mtu mkimya huwa haongei sana just because maslah yake hayajaguswa ila jaribu kuhujum mambo yake either kwa kumuongelea au kumtendea isivyo halaf akajua au akasikia ndipo utamfaham undani wake.Kiufupi kufunga kwake kinywa husitiri tabia yake ya ndani.

Mtu mpole bwana mara nyng pia huwa sio muongeaji sana ingawa hata akiwa anaongea huwa na nature ya utaratibu.Ana busara kwa mambo mengi anayofanya ana kufanyiwa.Unaweza mtenda lakin akatumia njia zisizo za kuumiza ili kutatua jambo.Ni mtu ambaye anatanguliza maslah ya wengine zaid kuliko yy.Huwa na kama ujinga flan hiv mpaka unajiuliza huyu nae mzima au??maana unaweza mkanyaga akakuvulia tu au akakueleza kwa upendo kabisa.Huyo ndio mtu mpole

Kwa jinsi ninavyofaham mm
"Mtu mkimya huwa haongei sana just because maslah yake hayajaguswa ila jaribu kuhujum mambo yake either kwa kumuongelea au kumtendea isivyo halaf akajua au akasikia ndipo utamfaham undani wake.Kiufupi kufunga kwake kinywa husitiri tabia yake ya ndani."

Mkuu uko vizuri. Kumbe watuelewa vema.
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
820
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
820 1,000
"Mtu mkimya huwa haongei sana just because maslah yake hayajaguswa ila jaribu kuhujum mambo yake either kwa kumuongelea au kumtendea isivyo halaf akajua au akasikia ndipo utamfaham undani wake.Kiufupi kufunga kwake kinywa husitiri tabia yake ya ndani."

Mkuu uko vizuri. Kumbe watuelewa vema.
Mzee na mm nimo.Wasionijua wananionaga mpole ila wanaonifaham hawanaga hamu na mm..
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
820
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
820 1,000
"Mtu mkimya huwa haongei sana just because maslah yake hayajaguswa ila jaribu kuhujum mambo yake either kwa kumuongelea au kumtendea isivyo halaf akajua au akasikia ndipo utamfaham undani wake.Kiufupi kufunga kwake kinywa husitiri tabia yake ya ndani."

Mkuu uko vizuri. Kumbe watuelewa vema.
Mzee na mm nimo.Wasionijua wananionaga mpole ila wanaonifaham hawanaga hamu na mm..
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,850
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,850 2,000
Nakumbuka wakati nasoma nilifanya Bonge la tukio hadi shule ikashangaa!lakini alipopelekewa taarifa Mwalimu mkuu akapinga vikali sio mimi
Unaweza fanya ujinga lakini watu wanakukingia kifua kabisa. "Huyu hapana hawezi"

Yaani unasimamiwa kidete kabisa.
 
Sally Salya

Sally Salya

Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
32
Points
95
Sally Salya

Sally Salya

Member
Joined Feb 7, 2019
32 95
Hasaaa! Tabu kwngu inapokujiaga ni pale ninapotokagwa na jasho lain mikonon, na kukaukiwa na mate koon!

Acheni jamani kutongoza kaz
 

Forum statistics

Threads 1,315,258
Members 505,171
Posts 31,851,647
Top