Ncherry1
JF-Expert Member
- Jun 15, 2016
- 2,181
- 2,258
Sio kweli mpendwa.Mahusiano ni kitu complex kuliko maelezo hayo mafupi uliyotoa.Ukiwa mpole kama kondoo kwenye mahusiano hawa watu hawapendi wanapenda wanawake pasua kichwa.
Kuna mwingine ukimkubalia mara moja anakuona cheap. Na kama alikuwa anatania ukasema yes ndo imekula kwako
Sent using Jamii Forums mobile app
..na ndio maana mahusiano ya siku hizi yamekuwa na changamoto nyingi. "Ndoa nyingi zimejengwa juu ya udongo laini(pesa na ngono)"If you are not care full, when enough money comes through the door, peace flies out through the window.
Mkuu kupitia uzoefu wa maisha, ile umeamua mimi nitulie ndani anakuona mjinga ndiyo anaanza ukipanga wake.Sio kweli mpendwa.Mahusiano ni kitu complex kuliko maelezo hayo mafupi uliyotoa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hawatabiriki kabisaa... Ila huyo wa kukuona cheap kama alikuwa na lengo kweeeli atakuoa... Kwenye mapenzi la muhimu ni upendo wa kweli tuu... Hawa play boy ndo changamotooKuna mwingine ukimkubalia mara moja anakuona cheap. Na kama alikuwa anatania ukasema yes ndo imekula kwako
Sent using Jamii Forums mobile app
Nilisoma kitabu cha Buddhist, wanasema matatizo binadamu tumekuwa wabinafsi sana, kama tungeishi kwa upendo kama ule unaompenda dada na kaka yako uliozaliwa nao, duniani kuna kila kitu cha kumtosha kila mtu. Nikakumbuka maneno ya Yesu, Amri kubwa ninawaachia mpendane...na ndio maana mahusiano ya siku hizi yamekuwa na changamoto nyingi. "Ndoa nyingi zimejengwa juu ya udongo laini(pesa na ngono)"
Ndio maana nikasema ikiwa A wao wanataka B. HawaelewekiSasa utakuaje rafiki wakati yeye hakuelezi mipango yake?
Mmmh. Ukisema A siku hizi wao wanataka B. Ukiwa mpole utasikia nataka mwanamke rafiki kwangu,ambae tutaongea tutacheka na kufanya hivi na vile. Confusion
Unaweza kumkubalia kama kawaida, kwa maana ya kufahamina kwanza na kutengeneza urafiki, yeye akadhani umemkubalia kwenda "guest na kufanya tendo la ndoa"Hawatabiriki kabisaa... Ila huyo wa kukuona cheap kama alikuwa na lengo kweeeli atakuoa... Kwenye mapenzi la muhimu ni upendo wa kweli tuu... Hawa play boy ndo changamotoo
Wengine anakuoa mnaishi kwenye chumba, mambo yamechanganya mmejenga nyumba anakwambia unaishi kama Cinderella happily ever after, jamani hivi ninavyofua, kupika na kukutengea chakula huoni kisa wewe ndiyo mleta pesa.Ndio maana nikasema ikiwa A wao wanataka B. Hawaeleweki
Hakuna formula mkuu, ingawaje kuwa expensive ni pride ya mwanamke. We do play hard to get.Unaweza kumkubalia kama kawaida, kwa maana ya kufahamina kwanza na kutengeneza urafiki, yeye akadhani umemkubalia kwenda "guest na kufanya tendo la ndoa"
Huwa najiuliza, mda gani unatosha kufahamiana hadi kupeana uroda? (bearing in mind that wengi siku hizi hawaoani bila kujuana)
Star *****hizi vipi???**** Buddy!?
If you are not care full, when enough money comes in through the door, peace flies out through the window.