Wanaume wanapenda wale wanawake wanaowapa hard time

Wanaume wanapenda wale wanawake wanaowapa hard time

Watongozaji wakuambiana nakuhitaji wamebaki wachache cku hizi, alafu kuna umuhimu gani wakung'ang'ania uliooambiwa hapana?. Binafsi ukiniambia hapana kama nmelazimika kukutongoza kifuatacho nikuchimba kamwe sigeuki.
Na wengi ndivyo walivyo mkuu... We ukisema hapana yatoshaa, kama Ulikuwa watania sijui utamkuta wapiii tena uanze kujichekesha
 
Unaweza kumkubalia kama kawaida, kwa maana ya kufahamina kwanza na kutengeneza urafiki, yeye akadhani umemkubalia kwenda "guest na kufanya tendo la ndoa"

Huwa najiuliza, mda gani unatosha kufahamiana hadi kupeana uroda? (bearing in mind that wengi siku hizi hawaoani bila kujuana)

Mkuu wawezaje oa pasipo kujuana? Mm kuna mtu nimemmwaga coz hataki tufanye paka tukioana, isitoshe kashaanza nipangia hatutakuwa twafanya sana sasa si ni uboya huu?. Mambo ya kuwa na mpenzi mtazamaji tuuu, mpenzi pambo
 
Na kumkubalia ni hatua ya kwanza.... Siku zoote mwanaume mwenye malengo ya muda mrefu hawezi kukuambia muende guest huku mmekutana tu jana...

Kujuana ile haina muda maalum, ni utayari wenu tuu na hapo sasa mdada akili kumkichwa!!!!

Huu utayari unakuja mda gani?, coz mm nmesubilishwa zaidi ya miaka 2 na bado nikipiga wengine anadiriki kunambia na cheat. Hadi nimeamua kusepa kimya kimya akae na aone kama tachanganyikiwa.
 
Huu utayari unakuja mda gani?, coz mm nmesubilishwa zaidi ya miaka 2 na bado nikipiga wengine anadiriki kunambia na cheat. Hadi nimeamua kusepa kimya kimya akae na aone kama tachanganyikiwa.
Hiyo ya miaka miwili veepe.... Ni ndoa au????

Utayari huja unapojiridhisha na mtu mtu wako, na hapo tunatofautiana kwa kweli
 
Mkuu wawezaje oa pasipo kujuana? Mm kuna mtu nimemmwaga coz hataki tufanye paka tukioana, isitoshe kashaanza nipangia hatutakuwa twafanya sana sasa si ni uboya huu?. Mambo ya kuwa na mpenzi mtazamaji tuuu, mpenzi pambo
Mkuu, mimi ni moderate christian, pamoja na kuamini kuwa uasherati/uzinzi ni dhambi, siwezi kuoa(I'm married anyway) bila kumjua ninayemuoa. Dunia imekuwa tambara, kuchukua tu bila kujua umechukua nini kwangu ni BIG NO!!!
 
Na kumkubalia ni hatua ya kwanza.... Siku zoote mwanaume mwenye malengo ya muda mrefu hawezi kukuambia muende guest huku mmekutana tu jana...

Kujuana ile haina muda maalum, ni utayari wenu tuu na hapo sasa mdada akili kumkichwa!!!!

Ila na nyie msipoombwa uroda mnaanzaga vimaswali vyenu kam mnapendwa kweli...
 
Na wengi ndivyo walivyo mkuu... We ukisema hapana yatoshaa, kama Ulikuwa watania sijui utamkuta wapiii tena uanze kujichekesha

Yani hapa nmetoka urudisha moyo wangu nyuma, kuna mdada nilimpenda kwa zaidi ya miaka 2 hatujafanya zaidi ya fore playing, alinikubali mara ya kwanza nilipomfata ila alisema kugegedana mpaka ndoa. Yan nmekuja hisi kama haniamini na nimeamua kusepa, hata akija nambia yuko tayari itakuwa imekula kwake. Hatoona mwili wangu kamwe
 
Yani hapa nmetoka urudisha moyo wangu nyuma, kuna mdada nilimpenda kwa zaidi ya miaka 2 hatujafanya zaidi ya fore playing, alinikubali mara ya kwanza nilipomfata ila alisema kugegedana mpaka ndoa. Yan nmekuja hisi kama haniamini na nimeamua kusepa, hata akija nambia yuko tayari itakuwa imekula kwake. Hatoona mwili wangu kamwe
Pole
Hakuwa wa kufanana nawe
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kuna mwanaume ukimwambia hapana wala hageuki nyuma tenaa, sasa kama Ulikuwa unatania inakula kwako.... Hamna kitu kizuri kama kuwa halisi, hasa linapokuja swala la mahusiano
Hahaha..hizo zangu, halafu mnadai tunaringa wakati tunatambua kuna samaki wengi baharini.
 
Yani hapa nmetoka urudisha moyo wangu nyuma, kuna mdada nilimpenda kwa zaidi ya miaka 2 hatujafanya zaidi ya fore playing, alinikubali mara ya kwanza nilipomfata ila alisema kugegedana mpaka ndoa. Yan nmekuja hisi kama haniamini na nimeamua kusepa, hata akija nambia yuko tayari itakuwa imekula kwake. Hatoona mwili wangu kamwe
Yani miaka miwili wenzako wanagonga mzigo wewe unapewa sound tu? Una moyo sana, unaishi mkoa gani wenye uhaba wa mademu kihivyo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom