Wanaume wanapenda kupikiwa vizuri

Wanaume wanapenda kupikiwa vizuri

Inasikitisha sana, mimi nishaweka sheria mapema kabla ya kumuoa mtu kazi za nyumbani kama kupika,chumba chetu kusafisha ni zako, hakuna cha mfanyakazi labda ukijifungua.
Kufagia uwanja nitafanya mimi.
Ukishindwa hayo nakuridisha kwenu ukajifunze
 
Nina mashaka kama amekuelewa...



Ujumbe murua kabisa. Haujakosea, ndoa inataka kutunzana (nae mume ana majukumu yake).

umeharibu tu hapo mwisho. Kwako atakuja, nyumba ndogo ni ndogo tu mamii, hadi ije kuwa kubwa inahitaji ushirikiano wa ile kubwa kabisa. Kwa hiyo cheza kwa stepu mdogo wangu.
 
Hicho cha pili kidogo kiko convincing...ila toa na maelezo ni chakula gani? Maana naona kama kuna konokono...lol au macho yangu

Wali na nyama iliyochanganywa na viaz viringo na njegele vkaungwa na nazi na parachichi pemben
 

Attachments

  • 1406487057933.jpg
    1406487057933.jpg
    40.6 KB · Views: 164
Natumani umeshampata mwenye hiyo CV...


Inasikitisha sana, mimi nishaweka sheria mapema kabla ya kumuoa mtu kazi za nyumbani kama kupika,chumba chetu kusafisha ni zako, hakuna cha mfanyakazi labda ukijifungua.
Kufagia uwanja nitafanya mimi.
Ukishindwa hayo nakuridisha kwenu ukajifunze
 
Amesahau Heshima kwa mwenye mali ni muhimu sana , kwani akiachiwa hiyo nyumba hataweza kuibeba. (sijui ataipeleka wapi?)

Mie bahari nabema mijimeli yenye silaa za kivita,matank ya mafuta sembuse hiyo selfu uchwara yako. hahahahaaaaa mtajibebaa na mfungue masikioooo
 
uchafu wa mwanamke mwanaume ndo anasababisha??? asee nakusubiria hapa....

Mwambie huyooo! mume anaamka asb anajichukuli maji baridi ukute mko mikoa ya Ar,manyara wee umelala unajitia nimechoooka bby anaenda kujiogesha maji baridi arudipo hataa ujashtuka umelaaalaa utadhani kwenu ulikuwa ulalagi. Afanyaje mtoto wa watu nguo ya karibu aliyovua jana na uenda alivyaa x2 leo ya 3 asb subuuhi mume anaonekana mchafuu alafu udai eti uchafu chanzo ni wao! Mwanamke -------- ubbomoa nyumba yake kwa mikono yake. Wee futuru na daku usisahau mfungo unaendelea J4 ndio xkukuu
 
Hahahaha! Nimemkumbuka Da Sophy, lmfao. Sijui keshafanikiwa kuolewa?

manake mume wa nyumba kubwa dawa yake unapika mara chache, siku ukipika tu anaanza kujisemelesha nadhani mke wangu unahitaji gari jipya, na kile kiwanja cha baharini ukasign documents. Yeye akijipikilisha promo ni kuletewa nguo ama uturi.

hahaha nyumba kubwa ni kubwa tu aisee. Na wanaume nao anatumia gia kukirimiwa mtaani eti mke wangu hapiki, si umpe talaka? Hahahaha.

Waaapi wewee wanahongaje hao mbiga wenuu. Niko naye ananipangia single room lkn kwa hizohizo pesa zake nimejengea mjengo wa ukweli kodi napoke 600,000per month na usafiri ninao nimemwambia wa shogaa angu. Tunakula na vipofu hatuwashiki mkonoo wee dai kiwanja baharini huku mali wahibiwa kutwa haishi safari na sasa mtaisoma, abiria mmeshindwa kuchunga mizigo yenu na mwanangu anasoma shule ya high qlty kuliko wako na mlipa fees ni huyo mumeo na mwana si wakee na anatambua ila kwa nimjalivyo haswaa tumboo wala haoni tabu. wee kaa ukibadili aina za simu mpk leo huna lolote na wadai mjanja mjini.
 
Last edited by a moderator:
We mie nakarangiza mbayaaa nikikupikia chakula changu kesho huend kula kwa mamantilie na ni mbunifu sana wavyakula...... vilevile hata kuoga najua.....wapo wanawake wengi wa ivyo utakuta anapika chakula ka mchemsho akuna radha hata kidogo lol waga nashindwa kuelewa watoto wakike ni masomo ndio hutufanya tucjue kipika

Hata mama zetu walisoma tena kipindi cha middle skul,wakaenda sec,chuo,jeshi na ajira anaitumikia ila nyumbani kwake mume amcchoki maana anajua mimi mwanamke mume wangu anataka nini na anafurahiya kipi. Kazaneni kwenda kununua take away alafu wakifanya kuwahii kutenga mezani eti umepika wakt nyumba baridii hakuna harufu ya moto kuwashwa wala dalili kama panapikwaga umefuga /kubanika mikucha / mikopee hiyooo kama msukule.
 
Makubwa...jiwe limerushwa gizani...

Bado mtakuja mmoja mmoja kuleta uongo wenu...

Wanaojua kuchuna sasa hivi wako bungeni...na wanatamani unyumba kubwa hawaupati....

wewe endelea kucheza na keyboard...


Kelele za kitasa...


Waaapi wewee wanahongaje hao mbiga wenuu. Niko naye ananipangia single room lkn kwa hizohizo pesa zake nimejengea mjengo wa ukweli kodi napoke 600,000per month na usafiri ninao nimemwambia wa shogaa angu. Tunakula na vipofu hatuwashiki mkonoo wee dai kiwanja baharini huku mali wahibiwa kutwa haishi safari na sasa mtaisoma, abiria mmeshindwa kuchunga mizigo yenu na mwanangu anasoma shule ya high qlty kuliko wako na mlipa fees ni huyo mumeo na mwana si wakee na anatambua ila kwa nimjalivyo haswaa tumboo wala haoni tabu. wee kaa ukibadili aina za simu mpk leo huna lolote na wadai mjanja mjini.
 
Chakula gani.
Cha mchana au cha usiku?
Utapika sana. Lakini ushangae atakuacha na menu yako hapo iliyojaa mapocho pocho, utamkuta mtaa wa saba kanyoosha miguu kwenye jamvi anakula ugali na kisamvu chukuchuku.

Eeh shangazi uliniambia chakula ya mwanaume ni papuchi...
 
Inasikitisha sana, mimi nishaweka sheria mapema kabla ya kumuoa mtu kazi za nyumbani kama kupika,chumba chetu kusafisha ni zako, hakuna cha mfanyakazi labda ukijifungua.
Kufagia uwanja nitafanya mimi.
Ukishindwa hayo nakuridisha kwenu ukajifunze
we nawe khaaaa
 
Back
Top Bottom