Wanaume wanapenda kupikiwa vizuri

Wanaume wanapenda kupikiwa vizuri

eheheh...mbona unamuuliza kila mtu similar question...

Naona swali lako sikulielewa...endelea kuuliza ulikotoka...huku kwetu hakuna nyumba za kupanga wala kununua lol

Nyumba kubwa inapatikana? mi nataka kubwa sio ndogo
 
Wanawake busy na smartphone....ushamba huu jamani..
 
nilisikia msemo mmoja hivi unasema 'ukitaka kuingia moyoni kwa mwanaume basi njia ni tumboni kwake'
siyo kupika tu, bali ni kumpikia vitamu.
Ni hayo tu
 
nilisikia msemo mmoja hivi unasema 'ukitaka kuingia moyoni kwa mwanaume basi njia ni tumboni kwake'
siyo kupika tu, bali ni kumpikia vitamu.
Ni hayo tu

Kupika vyote na kutenga mezani ipasavyo... usafi muhimu sana sio mtu akiingia bafuni anajutaa maana hakuna hata pa kukanyaga asimame aoge na asipoangalia anaweza akaanguka kwa utelezi na wacha choonii.... ujaja ndani.... kuweni wasafi na asiyeweza aje kwangu kusoma tuition! Pia pikeni vyakula kwa kipimo cha kula na kuisha si viporo vimejazana ndani ya friji kibaaao mpk unasema sipiki vyakula vingi... nani wa kula vyakula maitii vya siku 3 na kuendelea....
 
Aaahhhh haya furahieni hiyo mizaga zaga ila mkipata BP na visukari msisahau kuja kutoa ushuhuda...

Maan najua kibongo bongo what it means by 'kupika vizuri'

that's true ndugu..I have a cousin brother akiwa mseja alikuwa kimbaumbau ka mimi..
Kiukweli mimi ni mrefu na mwembamba,six feet kama wale marathon athletes.
Bidada kila siku kunanga Ohh baby wangu kwenu ulikuwa hulishwi vizuri wacha nikupimp..
In 2 years of marriage..jamaa juzi kaambiwa he's diabetic prone..akitembea kidogo full complaints
za kuchoka na kuhema..but hajanenepa sana ila ndio ivo..shida za kiafya hazimuishi.
My simple proof kwa wanawake wetu wa kiswahili..wana imani kupika vizuri ni kukaanga na mifats na oils
kwa kwenda mbele..
 
Mimi hapa naongea fact...
These days vijana wadogo wa early 40s wana visukari na BP...
Kama kuna kitu ni sumu kwa sasa ni chakula cha hovyo...
Ndio maana nikisoma humu mtu anasema anapika na nazi saba...nawasikitikia tu...

that's true ndugu..I have a cousin brother akiwa mseja alikuwa kimbaumbau ka mimi..
Kiukweli mimi ni mrefu na mwembamba,six feet kama wale marathon athletes.
Bidada kila siku kunanga Ohh baby wangu kwenu ulikuwa hulishwi vizuri wacha nikupimp..
In 2 years of marriage..jamaa juzi kaambiwa he's diabetic prone..akitembea kidogo full complaints
za kuchoka na kuhema..but hajanenepa sana ila ndio ivo..shida za kiafya hazimuishi.
My simple proof kwa wanawake wetu wa kiswahili..wana imani kupika vizuri ni kukaanga na mifats na oils
kwa kwenda mbele..
 
that's true ndugu..I have a cousin brother akiwa mseja alikuwa kimbaumbau ka mimi..
Kiukweli mimi ni mrefu na mwembamba,six feet kama wale marathon athletes.
Bidada kila siku kunanga Ohh baby wangu kwenu ulikuwa hulishwi vizuri wacha nikupimp..
In 2 years of marriage..jamaa juzi kaambiwa he's diabetic prone..akitembea kidogo full complaints
za kuchoka na kuhema..but hajanenepa sana ila ndio ivo..shida za kiafya hazimuishi.
My simple proof kwa wanawake wetu wa kiswahili..wana imani kupika vizuri ni kukaanga na mifats na oils
kwa kwenda mbele..

Usiwalaume elimu ya lishe watanzania wengi hawana.
 
Muhusika umemlenga hasaaa..
Kweli wanaume wanapenda kupikiwa...Na mwanamke ukae chini utulize kalio upike hasa chakula kilike...




Most of the man wanapenda kupikiwa chakula kizuri haswa na wake zao na wanajisikia raha zaidi kula chakula alichopika mke.

Pia wanapenda usafi na uwekwaji mzuri wa mazingira safi kila saa 24/7 fo 365 of the year.

Sasa ukute mke mvivu flani akipka ndio uuuuwiii ukila chakula unafanya kuchagua kitunguu,nyanya,karoti,hoho,bilinganya yaani yamesimama wima kama ngogwe & bamia, chakula hakina test mtu mpk anasema naomba chumvi au pilipili&ndimu,limao yaani njaa anayoo ila msosi uko testless so anautafutia namna.

Jamani kwanini wanawake mlioko majumbani haswa mlioolewa hamjui kupikaa vizuri?

Chakula hakibadiliki dizaini kutwa wali nyama,viazi nyama,ndizi nyama,wali maharagwe,ugali chuzii na formla ya mapishi daily ni 1 mpk kinaboa. Mbona vibanda umiza kwa mama lishe wanapika vizuri nyie ni nini?

Mwanamke umeolewa ndio ukiwa na beki 3 ndo baaax tena kazi zooote zake mpk kumuandalia mumeo nguo nayeye ndio anaijua kama chafu au safi,inavishikizo vyote ama laaa,zipu nzima au imekatika,mifuko iko salama au imetoboka? sasa mume akikuolea huyo beki 3 unahaha nini wakati project imekushinda kwa nini asipewe anayeiweza?

Mwanamke mchafuu alafu unajidai "jamani nyie acheni tu huyu msichana niliyenaye si msichana ni bomu mchafuu, huo uchafu kauleta toka kwao wkt wee mwenyewe mchafu mpk jua linazama 9t dress ujavua ni umbea tuu na makelele kama wale wahindi wa mwaka 1947?

Alafu wala ushtuki kuweka nyumba yako sawa na mpangilio mzuri eti kisa ninashepuu?kanikuta bikraa,sina michepuko,mama&baba mkwe wananipendaa uuuuwiii utaishia kumuona mume jina akija kwangu.
 
weweee Hata upike na nazi kumi....haijalishi..
Wazazi wetu wamekuwa wakipikiwa vyakula vya hivyo na hadi leo wapo na walifunction vizuri...Tatizo la watu ni ile kujua kubalance vyakula ... Ukila chakula usikose mboga mboga...Matunda pia..

Pia milo ibadilikee...Leo hiki, kesho kile...Na si kula mikate mikate, michipsi kila mara....

Hehehe ingekuwa kupika kwa nazi mwanaume ufunction basi wanaume wa Tanga, Wa Pwani wasingefunction.
Waangalie walivyo na wake na woote wanawatimizia haja ya kitandani..



Mimi hapa naongea fact...
These days vijana wadogo wa early 40s wana visukari na BP...
Kama kuna kitu ni sumu kwa sasa ni chakula cha hovyo...
Ndio maana nikisoma humu mtu anasema anapika na nazi saba...nawasikitikia tu...
 
Back
Top Bottom