miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
Ngumu sana hiyo, habari ya kumenya ndizi/viazi na kucha ndefu ataweza wapi...kila kitu Ni kwa msaidizi wa nyumbani.
Lskini pia ushukuru kupata mke aliyeko vizuri chumbani na jikoni, ni rare sana.. Kama,ilivyo vigumu kupata mwanaume aliyeko vizuri chumbani na kwenye ATM.
Apo vip....watu tumefunzwa jikon ad chumbani mchezoooooo
MTAFUTIE SMALL HOUSE huyo mbona ATANYOOKA?.........
Michango ya wanaume humu unadhani ni ya kuchukulia serious...
Hapiki mtu na ole wao hizo nyumba ndogo tuzijue....
Home mnafika wote saa tatu upike saa ngapi?...na house helper afanye kazi gani?
Kama walitaka mpishi hawakujua wamuoe nani?
Me nikajua utaweka picha ya wali nazi...tena ule wali wa mchele robo nazi saba...na kitu cha samaki juu...
Kumbe chipsi...mwee...hizo chipsi ndo unamlisha mumeo? Na hao kuku walokosa malezi ya baba?
Basi usije kuleta malalamiko humu... oooh tukiwa tunaenda mbagala ananiacha Tandika......!
Me nikajua utaweka picha ya wali nazi...tena ule wali wa mchele robo nazi saba...na kitu cha samaki juu...
Kumbe chipsi...mwee...hizo chipsi ndo unamlisha mumeo? Na hao kuku walokosa malezi ya baba?
Basi usije kuleta malalamiko humu... oooh tukiwa tunaenda mbagala ananiacha Tandika......!
Michango ya wanaume humu unadhani ni ya kuchukulia serious...
Hapiki mtu na ole wao hizo nyumba ndogo tuzijue....
Home mnafika wote saa tatu upike saa ngapi?...na house helper afanye kazi gani?
Kama walitaka mpishi hawakujua wamuoe nani?
Ha ha haaa,
Sikilizia kuna siku atakupa atm namba.
Naunga hoja 100% ,I have a current situation naonaga hadi aibu mimi,chumba kichafu ,nguo hadi ufue mwenyewe ,yeye anashinda tu kwenye insta,fb,viber,whatap
aaaahhhh nilikuwa sijakusoma...kumbe ni tangazo la bashara....
Mnaotaka nyumba ndogo njoeni pande hizi....
Kuna mtu umemliza nini? Ndo unamwambia sababu!?
niseme tu ukweli mke wangu nilimwoa sababu anajuakupika akiingia jikoni huwa nakuala wanawake wote nliokuwa nao hawakunijulia ila huyu binti wa kingoni alinimaliza kabisa anapika jamani...