Wanaume wanapenda kupikiwa vizuri

Wanaume wanapenda kupikiwa vizuri

Aisee, kazi kweli. Wengine kupika hata hawajui na wala hawataki kujua..!!

Ajulie wapi wakati ataharibu kucha na mikono kushika shika maji....na jinsi inavyokuwa shida akianza hivyo na supply ya papuchi yake inakuwa ndogo kwa hiyo ni full majanga... Hapo ndipo inapokuwa tabu
 
Umesahahu kumalizia...na mchepuko hana...aaahhh

kazana kutoka jasho mama...huko nje wanafata papuchi wewe...nani kakwambia michepuko inajua hata kuchemsha chai...

Utatoka jasho weee...ujichakaze mpaka, mwenzio anakula hoteli na mchepuko wake alofuga mikucha kama jini...




hajielewi huyo
mi natoka kazini nkfika home napika,nafua nguo za watoto nna twins wa miezi 6!bado mume nae namhudumia km kawa
kwanza hali kwa mam ntilie labda dharura!
 
Yani kuna watu nawajua face book wamekaza kujionyesha wapishi wazuri...wifey material..ukiangalia msosi tooobaaa...

Ila nawapa like tu kiunafiki si ndio wanayotafuta...

[
QUOTE=miss chagga;10176719]Ha ha ile chakula inaelea mafuta juu[/QUOTE]
 
Lazima ufanye cost and benefit analysis...good cook au excellent performance in bed...ni ngumu kupata vyote ujue...

Huko tayari kuwa na mke anayekwambia amechoka kila siku ila ni mchapakazi?


Ajulie wapi wakati ataharibu kucha na mikono kushika shika maji....na jinsi inavyokuwa shida akianza hivyo na supply ya papuchi yake inakuwa ndogo kwa hiyo ni full majanga... Hapo ndipo inapokuwa tabu
 
Yani kuna watu nawajua face book wamekaza kujionyesha wapishi wazuri...wifey material..ukiangalia msosi tooobaaa...

Ila nawapa like tu kiunafiki si ndio wanayotafuta...

[
QUOTE=miss chagga;10176719]Ha ha ile chakula inaelea mafuta juu
[/QUOTE]

Sema nakuchukia ningekualika uje nikupikie huku
 
Vibaya hivyo...unanichukia kwa nini?

Sema nakuchukia ningekualika uje nikupikie huku[/QUOTE]
 
Umesahahu kumalizia...na mchepuko hana...aaahhh

kazana kutoka jasho mama...huko nje wanafata papuchi wewe...nani kakwambia michepuko inajua hata kuchemsha chai...

Utatoka jasho weee...ujichakaze mpaka, mwenzio anakula hoteli na mchepuko wake alofuga mikucha kama jini...

mimi natimiza wajibu wangu
hayo mengine mi simfuatili
simpi sababu na michepuko ni hulka
 
Hapo sawa...nilidhani umeikubali thread/mada kama ilivyo...

Ila ujue hawa viumbe hawaitaji sababu wakitaka kuchepuka....
mimi natimiza wajibu wangu
hayo mengine mi simfuatili
simpi sababu na michepuko ni hulka
 
masomo wap usister duu tu, unakuta mwanamke makucha marefu hata kukata vitunguu anajishtukia... yani msosi wa saa moja unaweza pikwa masaa matano!!! hahaha ila sijaamin ka unaweza kupika kiasi hicho labda uniprovie

Chekii pishi la tumbooo kama mwanamke wako ajui mlete nmfundishee
 

Attachments

  • 1406485507107.jpg
    1406485507107.jpg
    34 KB · Views: 164
Hili Nalo Neno🙂 tena mie dah Ukipika uwozooo Unakwendaaaa Kwenu!!!..::
 
Sa chakula gani hakuna hata mboga mboga...

Unampikia msukuma chipsi unataka talaka?

Apo vip....watu tumefunzwa jikon ad chumbani mchezoooooo
 

Attachments

  • 1406486049065.jpg
    1406486049065.jpg
    47.1 KB · Views: 155
Hicho cha pili kidogo kiko convincing...ila toa na maelezo ni chakula gani? Maana naona kama kuna konokono...lol au macho yangu


Apo vip....watu tumefunzwa jikon ad chumbani mchezoooooo
 
Back
Top Bottom