Miss Neddy
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 14,684
- 8,760
Hahaa.I don't mind at all.
mmmmh sound like wivu sina but roho inauma lol
Hahaa.I don't mind at all.
Mmm!! hebu ngoja nikutazame kwenye CCTV camera kama in kweli
Ujumbe murua kabisa. Haujakosea, ndoa inataka kutunzana (nae mume ana majukumu yake).
umeharibu tu hapo mwisho. Kwako atakuja, nyumba ndogo ni ndogo tu mamii, hadi ije kuwa kubwa inahitaji ushirikiano wa ile kubwa kabisa. Kwa hiyo cheza kwa stepu mdogo wangu.
Hahahaaaaa... umeshaniona?
aaaahhhh nilikuwa sijakusoma...kumbe ni tangazo la bashara....
Mnaotaka nyumba ndogo njoeni pande hizi....
Umenidanganyaaa... . Mbona Jana umepika vizuri mpaka nimejing'ata kidole.
Hahahaaaaaa....
Naona hakuna haja ya wewe kutafuta mchepuko, sivo?
mmmmh sound like wivu sina but roho inauma lol
Mimi ni Karucee. Sina hizo za kuumia.
Hahaha umemshtukia eeh? Kila mtu angepata mume ama mke part time, ingekuwa raha sana aisee. Ila sasa kuwa mchepuko wa mtu nayo ni kipawa khaa!
Mkuu umeongeaa point sanaa