Wanaume Wakristo tuwe wa mbele kukataa UNAFIKI

Wanaume Wakristo tuwe wa mbele kukataa UNAFIKI

Mimi ni mkirsto, m-catholic, lakini habari ya kujisemesha udini sisapoti ni unafiki....
hata hapo wewe unaonesha unafiki, kama umeintend kutoa ujumbe kwa wanaume kwanini usiwashirikishe waislamu, wapagani n.k kwanini useme wakristo tu?
siwezi kukwazika kwa kitu cheap nmna hii....dini zitumike vema kutuweka pamoja na sio kutugawa gawa kama mafungu ya nyanya!!!

Kama ulivyosema, HUKUSOMA ila ume-opt kubishana na kuleta habari za Injili hapa kwa namna ya dhihaka na sasa unaniambia wewe ni Mkatoliki. Kama ungesoma, ungeona pale juu niliandika:
Nimewatanguliza Wanaume Wakristo kwa kuwa ninafahamu vyema ya kwamba tumepewa jukumu la usimamizi wa familia zetu ili kwamba wale tunaowaongoza nao wapite kwenye njia za haki kwa mfano wetu

Hakuna Mkristo yeyote mwenye akili timamu atakayekataa kifungu cha maandiko anayoyaamini kwa imani yake yasitumike kama maonyo kwake. Na hata sasa akijitokeza mtu mwingine akaongezea maandiko ya dini yake juu ya hili, wao nao watajifunza kutokana na maonyo hayo.

Kwa haya ulioyaongea sasa, nita-edit mada na kuongezea karibisho kwa watu wa dini nyingine ambazo mimi sina reference zake ili nao waongezee maonyo hata na wewe uonyeke kwa dini yako.
 
kaka hili pamaoja na yote sio jukwaa la mambo ya imani/udini...lakini pia..naona ume-draw attention za watu as if huo unafiki hautakiwi kuwa entertained na wakristo tuu...kwa hiyo wa-budha na wapagani wanatakiwa kuwa wanafiki sio?

Basi kama ndivyo...waislamu wanatakiwa kuchinja tuu na nyie wakristo kula tuu..na wasabato kupika tuu na wabudha kunywa tuu..... Think beyond your level of thinkin broda..think big and analytically,..

Am so sorry my great sinker..ahahahahaaha

Kabisa mkuu. Tupo pamoja. Huyo jamaa amenikera kwelikweli. Huu ubaguzi wa dini ndio tunaopiga vita, yeye anataka kuanza kuurudisha. Ameniudhi sana. Nazima kompyuta yangu. Nitarudi kesho, jumatano.

 
Kabisa mkuu. Tupo pamoja. Huyo jamaa amenikera kwelikweli. Huu ubaguzi wa dini ndio tunaopiga vita, yeye anataka kuanza kuurudisha. Ameniudhi sana. Nazima kompyuta yangu. Nitarudi kesho, jumatano.


Haahaaahaaaaa! Wewe akili zako bana! Sasa ukizima hiyo computer ukaondoka utakuwa umemkomoa nani? Nimecheka sana.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kabisa mkuu. Tupo pamoja. Huyo jamaa amenikera kwelikweli. Huu ubaguzi wa dini ndio tunaopiga vita, yeye anataka kuanza kuurudisha. Ameniudhi sana. Nazima kompyuta yangu. Nitarudi kesho, jumatano.

Teh! teh! usiondoke......!!!!!!!!

Haahaaahaaaaa! Wewe akili zako bana! Sasa ukizima hiyo computer ukaondoka utakuwa umemkomoa nani? Nimecheka sana.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

ha ha ha kaniacha hoi.......
 
Kama ulivyosema, HUKUSOMA ila ume-opt kubishana na kuleta habari za Injili hapa kwa namna ya dhihaka na sasa unaniambia wewe ni Mkatoliki. Kama ungesoma, ungeona pale juu niliandika:

Siwezi kubishania swala la dini mie!!!!
title imesadifu.......
 
Mimi naona La Biblicana wewe ndio mnafiki. Ndani ya basi la umma kulikua na watu sio wakristo tu, sasa kama unadhani hoja yako ni sawa kwa nini unawaasa wakristo tu. Wacha udini wewe..
Halafu huyo mama unayembeza alikua sahihi na jasiri kuliko nyinyi mliolipa shs 300. Nyie ndio mabwege. Kama kondakta alitangaza shs 200 kwa nini nyie mnamlipa shs 300? Sumatra inaweka nauli kikomo tu ila kondakta hakatazwi kushusha, sasa wewe La Biblicana unaona fahari gani kumlipa kondakta shs 300 wakati kakutangazia shs 200; au unataka kusema huo ndio ukristo? Wacha wee!!
 
Nashangaa ni kwa nini wengine humu hamjamuelewa mleta mada. Nilivyomuelewa ni kwamba kwa namna fulani amejaribu kuelezea jinsi ukristo ulivyo kinyume na unafiki, na hiyo ya kondakta vs abiria ni mfano mmojawapo wa unafiki wa abiria (wakiwemo wanaume wakristu). Hiyo haikumaanisha kwamba wasio wanaume/wakristu wawe au ni wanafiki, la hasha! Hao either hajui misimamo ya itikadi zao au hataki kuizungumzia kwa niaba yao!

hivi kwani ni mara ngapi humu inatokea mtu anaweka thread kama vile "Wana-JF Arusha tujitokeze kwenye msiba wa mwana JF mwenzetu". Hii haina maana kwamba wasio wana JF au (wana JF) wasioishi Arusha hawatakiwi kuhudhuria msibani hapo, ila mleta hoja anazungumzia kundi mahususi ambalo anajua huwa linajitambulisha kwa misimamo au itikadi fulani, na anaepuka kuwasemea wengine!
 
Mkuu LABIlicana, Mada yako ni nzuri ila kichwa cha habari kimeiharibu. Kumbuka kwamba unasema "Wanaume Wakristo tuwe wa mbele kukataa UNAFIKI" kwa kuwa kuna Wanaume Waislam. Mkibaki Wakristu tu, utasema Wanaume Wasabato, Wakatoliki, Walutheri, Waanglicana, Assemblies Of God, Wa-mikocheni B, Wa-efatha, Wa-Full Gospel. Mbona jina lako haliana Ukristu, bali ukumbi wa starehe Bilicana.
 
Last edited by a moderator:
Mimi ni mkirsto, m-catholic, lakini habari ya kujisemesha udini sisapoti ni unafiki....
hata hapo wewe unaonesha unafiki, kama umeintend kutoa ujumbe kwa wanaume kwanini usiwashirikishe waislamu, wapagani n.k kwanini useme wakristo tu?
siwezi kukwazika kwa kitu cheap nmna hii....dini zitumike vema kutuweka pamoja na sio kutugawa gawa kama mafungu ya nyanya!!!

mmmmmmh.......
 
... Mkuu La Biblicana' inaoneka leo umekosa sehemu ya kwenda kuhubiri Injili, ukaona uje hapa kwa kupitia mgongo wa kodakta wa daladala na mama abiria.
Nakusihii uwache kuchanganya maji na mafuta' hii topic hapa siyo mahara pake.
 
heading na content vimefarakana! halafu kumuita huyo mama eti 'mhuni' hujamtendea haki. uhuni wake ni upi? unapoandika threads jipange ulete kitu chenye mantiki!
 
atakuwa ametumwa na redio imaani kupoteza mwelekeo,:becky::confused2::glasses-nerdy:....mie hata sijaisoma yote...kwani ulitaka kusema nini...lol😕:shut-mouth:
 
Napata shida sana kuelewa Muktadha wa hii hoja..nimejaribu sana kurudia na kusoma michango bado naona sielewi na nahisi nikichangia ntalikoroga..hebu ngoja ngoja niendelee kusoma tu michango ya wengine kama kina Evelyn Salt(kuandika hapa sio kwamba nimechangia..ila nimeandika ili nieleweshwe zaidi)...........
 
Last edited by a moderator:
Kabisa. Watu wengine bana. Haya mambo ya dini na daladala wapi na wapi. Ameniudhi sana. Kama hana cha kuandika anyamaze kimya. Asome michango ya mwanakijiji.


Kuudhika ni dalili ya kukosa hekima. Na hata ukijiuliza unapata nini kwa kuudhika basi utaona hakuna zaidi ya kujijazia madhila ndani ya moyo wako.

Juzi hapa, SHURA YA MAIMAMU wa Mkoa wa Mtwara, walitoa tamko kuhusu sakata la Gesi linaloendelea Mtwara. Kwa walio na akili timamu, walijadili gesi na kilichoandikwa na Maimamu ikiwa kina ukweli au Lah, lkn kwa wenye akili kama zako bila shaka watajadili ni kwa nini MAIMAMU na kwa nini hawakuchanganyika.

Dalili tu za kutafuta sifa za kujionesha kwa watu kuwa ulinichallenge bila kuona kama unachokisema kina mchango au lah. Wewe nawe ni mdau pia ni mdau na unayo kila sababu ya kuongeza point na nukuu za imani yako ili kuwakumbusha wa imani hiyo juu ya yale wanayopaswa kufanya.
 
mi nilijua kachumbari ni kwenye kuvaa tu!kumbe hata thread inaweza kuwa kachumbari!
uuuwih!ila na mi mbea kwani nimesoma ya nini si alisema wanaume wakristo?
au nshakuwa semenya?
ngoja niende kuhakikisha kwanza! Kongosho heb twende huku
 
Last edited by a moderator:
Kuudhika ni dalili ya kukosa hekima. Na hata ukijiuliza unapata nini kwa kuudhika basi utaona hakuna zaidi ya kujijazia madhila ndani ya moyo wako.

Juzi hapa, SHURA YA MAIMAMU wa Mkoa wa Mtwara, walitoa tamko kuhusu sakata la Gesi linaloendelea Mtwara. Kwa walio na akili timamu, walijadili gesi na kilichoandikwa na Maimamu ikiwa kina ukweli au Lah, lkn kwa wenye akili kama zako bila shaka watajadili ni kwa nini MAIMAMU na kwa nini hawakuchanganyika.

Dalili tu za kutafuta sifa za kujionesha kwa watu kuwa ulinichallenge bila kuona kama unachokisema kina mchango au lah. Wewe nawe ni mdau pia ni mdau na unayo kila sababu ya kuongeza point na nukuu za imani yako ili kuwakumbusha wa imani hiyo juu ya yale wanayopaswa kufanya.

ishakuwa habari ya gesi tena!?
oh tate nane!
this is issue is veri serious e bana Mwanamalundi enh naomba nikudese kidogo
 
Last edited by a moderator:
mi nilijua kachumbari ni kwenye kuvaa tu!kumbe hata thread inaweza kuwa kachumbari!
uuuwih!ila na mi mbea kwani nimesoma ya nini si alisema wanaume wakristo?
au nshakuwa semenya?
ngoja niende kuhakikisha kwanza! Kongosho heb twende huku

Ni kwa ajili ya wanaume pisha tafadhali!!!!
 
Tunakimbilia ulinzi wako.......

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

... mzazi Matakatifu wa Mungu, Usitunyime tukiomba katika shida zetu, utuokoe kila tuingiapo hatari, ee Bikira mtukufu mwenye baraka...
 
Nashangaa ni kwa nini wengine humu hamjamuelewa mleta mada. Nilivyomuelewa ni kwamba kwa namna fulani amejaribu kuelezea jinsi ukristo ulivyo kinyume na unafiki, na hiyo ya kondakta vs abiria ni mfano mmojawapo wa unafiki wa abiria (wakiwemo wanaume wakristu). Hiyo haikumaanisha kwamba wasio wanaume/wakristu wawe au ni wanafiki, la hasha! Hao either hajui misimamo ya itikadi zao au hataki kuizungumzia kwa niaba yao!

hivi kwani ni mara ngapi humu inatokea mtu anaweka thread kama vile "Wana-JF Arusha tujitokeze kwenye msiba wa mwana JF mwenzetu". Hii haina maana kwamba wasio wana JF au (wana JF) wasioishi Arusha hawatakiwi kuhudhuria msibani hapo, ila mleta hoja anazungumzia kundi mahususi ambalo anajua huwa linajitambulisha kwa misimamo au itikadi fulani, na anaepuka kuwasemea wengine!

Thank you mkuu Jabulani.

Kwa hakika kile wanachokiwaza sio ninachokiwaza, lkn kwa kuwa naelewa nini maana ya roho ya ushabiki basi nimegundua mengi zaidi kwa somo hili.

Ukarimu huanzia nyumbani, mimi ni Mkristo na haya ndio yatupasayo kufanya. Angepatikana wa imani nyingine angekuwa na nafasi nzuri ya kuwakosoa wale wa imani yake kwa maandiko na maonyo kwa kadiri ya wanavyoamini.

Nimeepuka tu kuwasemea wengine, nikitaraji mmoja wa hao wengine atachukua jukumu la kusaidia kuwakumbusha hao pia. Wengine hata wamethubutu kueleza wazi kuwa hawajasoma, lkn nao pia wanakosoa. Sasa tunaacha mada na kuzungumzia 'mapungufu yangu'
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom