Wanaume Wakristo tuwe wa mbele kukataa UNAFIKI

Wanaume Wakristo tuwe wa mbele kukataa UNAFIKI

Kwa hiyo kwenye daladala hiyo walikuwepo wanaume wakristo watupu?

Hata ukija na justification zipi, hapa umechemka, njoo na kichwa ingine
 
Umeanza na wakristo japo tuko pamoja ila haya ungeyafanya kanisani kwenu hata wiki nzima ukiandaa semina ruksa ila hapa umebugi meniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
ishakuwa habari ya gesi tena!?
oh tate nane!
this is issue is veri serious e bana Mwanamalundi enh naomba nikudese kidogo

Mnapokuwa na mada zenu za 'namna ya kumjua aliyetoka nje ya ndoa', 'jinsi ya kumtoa mwanamke bikira', 'namna ya kumfukuza mama mkwe nyumbani' na kadhalika, hakuna limitaion ya mifano, na katika hayo mnaelewana sana.

Kama umeshindwa kuelewa ni kwa nini nimezungumzia Shura ya Maimamu ktk kumjibu huyo niliyekuwa namjibu, nina sababu gani ya kujidanganya kuwa kuna kitu kingine unaweza kuelewa zaidi ya TOPIC: 'Unajisikiaje ukimuona mwanaume aliyekutoa bikra'
 
La biblicana naona labda una hasira sana hebu pumzika kwanza uje baadae maana hatukuelewi!!!!!!!!!!!!!!! Issue hapa ni nini haswa? Makonda? Nauli? Unafiki? Gesi? au Ajali?
 
Mnapokuwa na mada zenu za 'namna ya kumjua aliyetoka nje ya ndoa', 'jinsi ya kumtoa mwanamke bikira', 'namna ya kumfukuza mama mkwe nyumbani' na kadhalika, hakuna limitaion ya mifano, na katika hayo mnaelewana sana.

Kama umeshindwa kuelewa ni kwa nini nimezungumzia Shura ya Maimamu ktk kumjibu huyo niliyekuwa namjibu, nina sababu gani ya kujidanganya kuwa kuna kitu kingine unaweza kuelewa zaidi ya TOPIC: 'Unajisikiaje ukimuona mwanaume aliyekutoa bikra'
WALA SI UONGO!hicho tu ndo nachoelewa NTAMSAHAUJE SASA!ilivo raha ?we acha kabisa uuwih tena ngoja nimpigie simu TUKUMBUSHANE!
 
La biblicana naona labda una hasira sana hebu pumzika kwanza uje baadae maana hatukuelewi!!!!!!!!!!!!!!! Issue hapa ni nini haswa? Makonda? Nauli? Unafiki? Gesi? au Ajali?
ni bikra
ahahhahha ngoja kwa hii thread niazime kichwa cha mtu!
 
Kwa hiyo kwenye daladala hiyo walikuwepo wanaume wakristo watupu?

Hata ukija na justification zipi, hapa umechemka, njoo na kichwa ingine

Justifications? Don't tell me you are greater than My own God. Hainipunguzii nukta moja ya maisha yangu kushindwa kujieleza mbele yako kama ambavyo nitashindwa kuielezea dhamira yangu mbele za Mungu wangu.

By the way, ulitaka niwakemee Wahindi, Waislam na Wapagani kwa reference zipi?

Nakuahidi kuwa, ni kazi ngumu sana kujipatia sifa kwa kubishana na mtu asiyejali unawaza nini juu yake zaidi ya yale aaminiyo. Mimi naamini wale wa imani yangu, wenye mioyo ya kupokea maonyo na wameyapokea.
 
Mnapokuwa na mada zenu za 'namna ya kumjua aliyetoka nje ya ndoa', 'jinsi ya kumtoa mwanamke bikira', 'namna ya kumfukuza mama mkwe nyumbani' na kadhalika, hakuna limitaion ya mifano, na katika hayo mnaelewana sana.

Kama umeshindwa kuelewa ni kwa nini nimezungumzia Shura ya Maimamu ktk kumjibu huyo niliyekuwa namjibu, nina sababu gani ya kujidanganya kuwa kuna kitu kingine unaweza kuelewa zaidi ya TOPIC: 'Unajisikiaje ukimuona mwanaume aliyekutoa bikra'

Mbona kama una kahasira; kumbe ukweli unaumaeeeeeeeeeeeee, vp kama aliyemtoa ni mumewe una lakuongezea ili tuhame kwenye topic yako ya WAKRISTO?
 
Kwa kweli kama mwanamalundi anavyosema , haka huna cha kuandika ni kheri ukae kimyaaaaaaaaaaaaa!! soma vya wenzako si lazima nawe uanzishe thread humu Ndani.Loh
 
pengine mada yako ulitaka kufundisha kuwaonya watu wamekusikia sema hawajakuelewa lol...ni matatizo ya kiufundi hata mie limenikumba hili tatizo sema wana jf saa nyingine ni wakaanga sumu,wakitaka kukufungia vioo wanajidai hawajaelewa.........basi tu na mara nyingi flow ya replies inategemea wale wa mwanzo wamejibu nini.....so chill usijiharibie siku bureee......:smile::nimekataa:nimekataa
 
... Jamani nina mulizia Lulu, nasikia kaachiwa... Naomba anayejua anisaidie tafadhari. "Helmet nimeisha nunua"
 
... mzazi Matakatifu wa Mungu, Usitunyime tukiomba katika shida zetu, utuokoe kila tuingiapo hatari, ee Bikira mtukufu mwenye baraka...

Amina. Mungu akubariki sana mkuu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Justifications? Don't tell me you are greater than My own God. Hainipunguzii nukta moja ya maisha yangu kushindwa kujieleza mbele yako kama ambavyo nitashindwa kuielezea dhamira yangu mbele za Mungu wangu.

By the way, ulitaka niwakemee Wahindi, Waislam na Wapagani kwa reference zipi?

Nakuahidi kuwa, ni kazi ngumu sana kujipatia sifa kwa kubishana na mtu asiyejali unawaza nini juu yake zaidi ya yale aaminiyo. Mimi naamini wale wa imani yangu, wenye mioyo ya kupokea maonyo na wameyapokea.

La Biblicana, kulikuwa na haja gani ya kuandika 'wanaume wakristo'? Kwa nini usiandike wanaume? Kwani kwenye daladala waliochangia ni wanaume wakristo peke yake.
Huyo Mungu unayemwabudu ndiye nasi twamuabudu, naye hapendi unafiki, na hasa huyo mwanamke uliyemuita muhuni.
Kubali kuhariri kichwa cha habari ili twende sawa..
 
Last edited by a moderator:
hivi kwa nini mods wanaachia mada za udini kny jukwaa letu la malavidavi?😱hwell:
 
tatizo sema wana jf saa nyingine ni wakaanga sumu,wakitaka kukufungia vioo wanajidai hawajaelewa.........basi tu na mara nyingi flow ya replies inategemea wale wa mwanzo wamejibu nini.....so chill usijiharibie siku bureee......:smile::nimekataa:nimekataa
kweli mkuu,
wamechemka hawataki kushuka,upeo wao mdogo kulinganisha na mleta mada
 
Back
Top Bottom