Wanaume Wakristo tuwe wa mbele kukataa UNAFIKI

Wanaume Wakristo tuwe wa mbele kukataa UNAFIKI

Amina. Mungu akubariki sana mkuu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

... Na wewe pia mkuu... Tunasubiri matangazo ya Dominia ijayo...
 
Mbona kama una kahasira; kumbe ukweli unaumaeeeeeeeeeeeee, vp kama aliyemtoa ni mumewe una lakuongezea ili tuhame kwenye topic yako ya WAKRISTO?
santeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh!
 
so wanaotakiwa kutenda mema ni wakristo peke yao tuache udini sio kitu kizuri.
 
... Na wewe pia mkuu... Tunasubiri matangazo ya Dominia ijayo...

zamu ya usafi kwa juma lijalo ni kanda ya martin de pores
wakisadiwa na jumuiya ya mtakatifu yosefu mfanyakazi!
watoto wa mafundisho wabaki!
 
La Biblicana, kulikuwa na haja gani ya kuandika 'wanaume wakristo'? Kwa nini usiandike wanaume? Kwani kwenye daladala waliochangia ni wanaume wakristo peke yake.
Huyo Mungu unayemwabudu ndiye nasi twamuabudu, naye hapendi unafiki, na hasa huyo mwanamke uliyemuita muhuni.
Kubali kuhariri kichwa cha habari ili twende sawa..

Mbona nimeshakujibu? Ulitaka niwakemee Waislam, Wahindi na Mabudha na wengineo kwa reference ipi? Huwezi kumshitaki mtu kwa sheria isiyomfunga. Hii ni tabia mbaya kwa binadamu yeyote, lakini Mfaransa atahukumiwa kwa Torati ya Myahudi?

Ukikuta watoto wako wamo kwenye kundi la watoto wengine wanafanya ugomvi, wa kwanza kuwauliza ni watoto wako: ''Ndivyo hivi nimewafundisha?'' utakuwa na nafasi nzuri zaidi ya kuwakumbusha maadili yale uliyowafundisha na kuwarudisha kwenye mstari "Siku ile niliwaambia nini kuhusu ugomvi?"

Kama nimewakemea Wakristo kwa maandiko ya Biblia na wote maoni yenu yakawa kuwa nimekosea, ingekuwa vipi ningewakemea wa imani nyingine kwa kutumia Biblia?
 
Amechanganya wali, nyama, ndizi, mchicha, nanasi utumbo na kila kitu kwenye sufuria moja

Mie nimeona uvivu hata kusoma

Napata shida sana kuelewa Muktadha wa hii hoja..nimejaribu sana kurudia na kusoma michango bado naona sielewi na nahisi nikichangia ntalikoroga..hebu ngoja ngoja niendelee kusoma tu michango ya wengine kama kina Evelyn Salt(kuandika hapa sio kwamba nimechangia..ila nimeandika ili nieleweshwe zaidi)...........
 
zamu ya usafi kwa juma lijalo ni kanda ya martin de pores
wakisadiwa na jumuiya ya mtakatifu yosefu mfanyakazi!
watoto wa mafundisho wabaki!

... Ninahitaji kuonana na baba paroko; sijui atakuwepo ofisini?...
Viongozi wa jumuiya wameninyima fomu ya kuandikisha mwanangu ili ajiunge na mafundisho ya Komunio' kisa eti sija lipa zaka!
 
:confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:daaaaaah :confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:

Dear my hubby Kimbweka huyu jamaa umemtoa wapi ati? Maana mbona hasomeki kabosa mara wakristo mara konda tusichoshane bwana bora twende jukwaa letu la mambo ya kikei.
 
Last edited by a moderator:
... Ninahitaji kuonana na baba paroko; sijui atakuwepo ofisini?...
Viongozi wa jumuiya wameninyima fomu ya kuandikisha mwanangu ili ajiunge na mafundisho ya Komunio' kisa eti sija lipa zaka!

ngoja nijarib kumuangalia pale gloto!
onana na mwenyekiti wa baraza la walei atakusaidia!
 
hivi kwa nini mods wanaachia mada za udini kny jukwaa letu la malavidavi?😱hwell:

Udini?

MMU - Mahusiano, Mapenzi, Urafiki.

Mahusiano si tu namna ya kuishi kinyumba, kusalitiana, kuchukua mke/mume wa mtu mwingine na kujifunza mambo ya mwili. Mahusiano ni hata namna ile tunavyoishi na wafanyakazi wetu wa ndani, jirani na tunaokutana nao kwenye maisha yetu ya kila siku.

Kama kila mtu angeamua kufuata kwa makini maelekezo ya dini yake kwa namna ipi mtu anatakiwa aishi, basi hata hii mijadala yenu mnayoipenda isingekuwepo. Jibu la kwa nini mke wangu anatoka nje ya ndoa yetu lipo kwenye dini yako. Kwa hiyo utaona hata matatizo mengi yanayompata mwanadamu husababishwa na kuacha maagizo ya dini yake.
 
Udini?

MMU - Mahusiano, Mapenzi, Urafiki.

Mahusiano si tu namna ya kuishi kinyumba, kusalitiana, kuchukua mke/mume wa mtu mwingine na kujifunza mambo ya mwili. Mahusiano ni hata namna ile tunavyoishi na wafanyakazi wetu wa ndani, jirani na tunaokutana nao kwenye maisha yetu ya kila siku.

Kama kila mtu angeamua kufuata kwa makini maelekezo ya dini yake kwa namna ipi mtu anatakiwa aishi, basi hata hii mijadala yenu mnayoipenda isingekuwepo. Jibu la kwa nini mke wangu anatoka nje ya ndoa yetu lipo kwenye dini yako. Kwa hiyo utaona hata matatizo mengi yanayompata mwanadamu husababishwa na kuacha maagizo ya dini yake.

Jukwaa la dini lipo!
 
so wanaotakiwa kutenda mema ni wakristo peke yao tuache udini sio kitu kizuri.
vyema kuwaasa wote kwakuzingatia maadili ya kimila na tamaduni zetu

lakini hajakosea kuwaasa wakristo kwa ref. kutoka kwenye biblia
 
Mimi ni mkirsto, m-catholic, lakini habari ya kujisemesha udini sisapoti ni unafiki....
hata hapo wewe unaonesha unafiki, kama umeintend kutoa ujumbe kwa wanaume kwanini usiwashirikishe waislamu, wapagani n.k kwanini useme wakristo tu?
siwezi kukwazika kwa kitu cheap nmna hii....dini zitumike vema kutuweka pamoja na sio kutugawa gawa kama mafungu ya nyanya!!!

Wewe ni Mkatoliki? Wewe huyu huyu uliyetoka kuikandia Injili? Ungeniambia we ni kiruka njia ningekuelewa lkn sio Mkatoliki labda haya madhehebu mengine ya vichochoroni.

Mkatoliki hawezi kuicha Biblia yake kwa kuwa mtu mmoja kaandika juu ya Biblia neno Novel. Acha unafiki wa kujiita Mkatoliki huku unakejeli Injili
 
Back
Top Bottom