Wanaume Wakristo tuwe wa mbele kukataa UNAFIKI

Wanaume Wakristo tuwe wa mbele kukataa UNAFIKI

Mnapokuwa na mada zenu za 'namna ya kumjua aliyetoka nje ya ndoa', 'jinsi ya kumtoa mwanamke bikira', 'namna ya kumfukuza mama mkwe nyumbani' na kadhalika, hakuna limitaion ya mifano, na katika hayo mnaelewana sana.

Kama umeshindwa kuelewa ni kwa nini nimezungumzia Shura ya Maimamu ktk kumjibu huyo niliyekuwa namjibu, nina sababu gani ya kujidanganya kuwa kuna kitu kingine unaweza kuelewa zaidi ya TOPIC: 'Unajisikiaje ukimuona mwanaume aliyekutoa bikra'

Unajua nimecheka sana mpaka nikajuta kwanini nimesoma hili jibu maana kila mtu hapa ofisini kaniuliza unacheka nini?
 
Amechanganya wali, nyama, ndizi, mchicha, nanasi utumbo na kila kitu kwenye sufuria moja

Mie nimeona uvivu hata kusoma

Ondoa uvivu kaka huenda ungemuelewa.......... kutokusoma humsaidii kitu chochote na kama alichoandika ni utumbo atarudia tena kufanya hivi mpaka umuelewe na um-challenge
 
Wee umemsoma??

Mimi nimemuelewa, anawakumbusha watu wa imani yake namna ya kuishi kutokana na imani zao.........hajataka kuwaingiza watu wa imani nyingine maana hajui wanafundishwa nini katika imani zao. Sema kitu kimoja kilichompata huyu jamaa ni kwamba hili Jamvi mara nyingi watu hawajazoea thread za hivi.... walitegemea pengine angewakumbusha wanaume namna ya kumpata bint wa geti kali nakadhalika
 
Hivi watu hapa JF ni kweli hawajaelewa mada hii au ni kufanya jambo kwa ushabiki?
'
Kwa kuwa umemuona fulani amesema hajaelewa nawe unaamua kujifanya hamnzo.
'
Huu ni ujinga.
'
La Biblicana amezungumzia mambo mawili,kuwanyasa makonda kwa kutokuwalipa fedha inayotosha na kulazimisha upewe tiketi kwa kauli za hovyo.
'
Makonda ni binadamu kama wengine na wana udhaifu wao,tusiutumie udhaifu huo kuwanyanyasa kwani kila binadamu ana udhaifu wake.
'
Thread hii inazidi kuonesha kuwa kuna watu mpaka wachangie ni mpaka wakague flani kasema nini,hawasemi kwa utashi wao!
 
Last edited by a moderator:
Paroko ofisi yake inakuwa wazi siku ya jumatatu, jumatano na ijumaa.

Leo anaenda kuwaombea wagonjwa kwenye jumuiya ya Mt. Fransisca.

Shukrani ulitoa?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

... Ninazo risiti za mavuno na ujenzi wa kanisa jipya... Inabidi tumshauri paroko awe anafungua ofisi siku ya J'pili...
 
... Ninazo risiti za mavuno na ujenzi wa kanisa jipya... Inabidi tumshauri paroko awe anafungua ofisi siku ya J'pili...

Nitauwasilisha huu ushauri kwa mwenyekiti wa jumuiya halafu yeye atampelekea mwenyekiti wa kikundi then utaenda kwa mwenyekiti wa kanda ili auwasilishe parokiani.

Maparoko ni wasikivu sana. Wataufanyia kazi huu ushauri.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Dear my hubby Kimbweka huyu jamaa umemtoa wapi ati? Maana mbona hasomeki kabosa mara wakristo mara konda tusichoshane bwana bora twende jukwaa letu la mambo ya kikei.

Yaani nimechoka ghafla duh wacha tu................!:confused2:
Ila umenipa nguvu kwa jinsi ulivyo niita....................!:mwaaah:
 
Yaani nimechoka ghafla duh wacha tu................!:confused2:
Ila umenipa nguvu kwa jinsi ulivyo niita....................!:mwaaah:

jamani hubby umeanza kunitolea udenda? Anyway mi huwa napenda swage zako tu ukiwa kule jukwaa letu.
 
Mleta mada unawashushia hadhi wanaume wa kikristu.
Yote uliyoongea ni kinyume.
Umemwita mwanamke aliyetaka haki mhuni kwa kudai kulipa 200/-
Na unataka mtu alipe bila receipt.
Nyie ndio wale mnaonunua vitu Kariakoo bila receipt ili msilipe VAT.
Ndio wezi wakuu wa mapato ya nchi nyie.
 
Back
Top Bottom