Wanaume wa Kiafrika tuna raha sana

Wanaume wa Kiafrika tuna raha sana

Nimesoma na nimeelewa labda wewe ndio unakurupuka. Yeye katoa maada sasa nilitaka yeye binafsi kama mfano wa mwanaume wa kiafrika atoe maoni yake. Kitu gani huelewi hapo? Au ndio Mulugo graduate?

Soma kichwa cha habari kwanza kisha urudi kusoma hovyo hovyo zako ulizojibu hii mada uone kama umejibu sawa.
 
Kuna mshikaki mmoja nilikutana nae kwenye project flani,akawa muda wote anatoka nje ya seminar anaenda kuongea na simu,jioni tukiwa mahali tunapunga upepo nikapata muda wa kumuuliza kwa nini kwenye semina hatulii,akajibu anatoka kuongea na mke binti wa kitanga, anampenda sana maana hua anamuogesha hadi kumtawaza,kwa hiyo anamisi hayo manjonjo nikasema kweli Tanga kiboko.

Labda haujui maana ya "kutawadha" akishatawadhishwa na mwanamke huo udhu utoke wapi?

Sema alikuwa anachambishwa, hapo ntakubali.
 
Unataka kuniambia waafrika peke yao ndiyo wanaweza kumlipa mtumishi wa ndani? Na kwa wanawake pia wana raha wakiweka servants kwenye nyumba zao
 
Jamani, najuta kuoa mzungu kwani mie utadhani ndo kijakazi wake, kwani ka mradi tulikonako nipesa toka kwawatu anao wajua wao namara nyingine anakwenda kwenye vikao bila mimi. Lakini najipa moyo kuwa wazungu hawana mafiga matatu kama bongo, na huenda ananiheshimu. Mbaya nikipindi anataka kujifungua akaniaga akajifungulie kwao kwani mtoto kuzaliwa bongo sivizuri, nikamruhusu akenda jifungulia kwao uk, ila mh! nadhani namimi ningeoa mbongo ningekuwa na sauti. Anyway yote maisha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom