Wanaume wa Kiafrika tuna raha sana

Wanaume wa Kiafrika tuna raha sana

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Posts
15,650
Reaction score
21,013
Yaani we kazi kubwa ni kuhakikisha mambo ya home yako vizuri basi. Nguo unafuliwa wengine wanafuliwa hadi boxer, maji ya kuoga unapelekewa hadi bafuni. Msosi we ni kukaa tu mezani unakuja ukichelewa bila sababu za msingi unaruhusiwa kutembeza kichapo.

Pasi unapigiwa na viatu unabrashiwa. Nyumba unasafishiwa na kitanda kutandikiwa. Wikiendi unaamka zako saa 4. Unawekewa maji unaoga, unawekewa msosi unapiga.

Unasubiri lunch unapiga kasha unaingia ndani unatoa nguo zipigwe pasi na viatu vibrashiwe ili ukapige ulabu au uende kwa mchepuko.

Najiuliza hivi wanaume wa kizungu, kichina na kijapan wana raha kama wakiafrika?
 
acha ujinga ww kati hizo ndo umeona raha mbn kunawatu wanapigwa handsup mjlangoni wansachiwa mbna hujauliza hiyo china ipo acha hizo fanya .research kabla ujaachia uzi
 
Tusemage ukweli RAHA MNAPATAAAAAAA! Tena hapo umepunguzaa, game ubembeezeweee, usipokula unashitakiwa kwa wasimamizi wa ndoa.:lol:. Mungu awape nini tenaaa gunia la chawaaaa? Kuku mnakula MIPAJA NA MIDARI YOTEE wewe peke yako, waliobaki vipapatio na mgongo na shingo. Chezea baba mwenye nyumba wewe. Hakiliwi mpaka urudi. Nyama nusu, robo yote unapakuliwa wewe.

Ndo maana mkioa wazungu au wachina HAMDUMUUUU. Wake wasomi wenyewe wanawatoa kamasi vile vile kisa tu list inapunguzwa kidogoooo.

Ukiwa mwanaume ukajua kuutumia uanaume wako raha sanaaa.

Wanawake wa kiafrica na sie tuna yetu. UKIACHA 200 UNAKUTA KUKU. Chezea hesabu za kike wewe. Ukidengua kula Zubedaaa anapewa mwenzio akusaidie mpaka hamu itakapokurudi. Kitu mafiga matatu. Uwe na hela usiwe na hela dera la 150,000, mi gold lazima nichafue, sherehe nachanga kama kawaida na natuza mapaka makabati. Aaaaaaaaaaaaaaah! Tunadumisha mila bwana.:lol:. Mke wangu Dera umepata wapi, kanigea mdogo wangu, mtu mzima anachungwaaa? Hata siku moja. Wake za waume wa kiafrica Zubeda iko kazini mda woteee. Kuupata ubosi ule mchezooo? Lazima usaidiwe.
 
Tusemage ukweli RAHA MNAPATAAAAAAA! Tena hapo umepunguzaa, game ubembeezeweee, usipokula unashitakiwa kwa wasimamizi wa ndoa.:lol:. Mungu awape nini tenaaa gunia la chawaaaa? Kuku mnakula MIPAJA NA MIDARI YOTEE wewe peke yako, waliobaki vipapatio na mgongo na shingo. Chezea baba mwenye nyumba wewe. Hakiliwi mpaka urudi. Nyama nusu, robo yote unapakuliwa wewe.

Ndo maana mkioa wazungu au wachina HAMDUMUUUU. Wake wasomi wenyewe wanawatoa kamasi vile vile kisa tu list inapunguzwa kidogoooo.

Ukiwa mwanaume ukajua kuutumia uanaume wako raha sanaaa.

Wanawake wa kiafrica na sie tuna yetu. UKIACHA 200 UNAKUTA KUKU. Chezea hesabu za kike wewe. Ukidengua kula Zubedaaa anapewa mwenzio akusaidie mpaka hamu itakapokurudi. Kitu mafiga matatu. Uwe na hela usiwe na hela dera la 150,000, mi gold lazima nichafue, sherehe nachanga kama kawaida na natuza mapaka makabati. Aaaaaaaaaaaaaaah! Tunadumisha mila bwana.:lol:. Mke wangu Dera umepata wapi, kanigea mdogo wangu, mtu mzima anachungwaaa? Hata siku moja. Wake za waume wa kiafrica Zubeda iko kazini mda woteee. Kuupata ubosi ule mchezooo? Lazima usaidiwe.

mmmmmh.hivi hayo unayoyasema hata kama yapo haizidi 1% mwanamke ununue dera 150 k mumeo akubali kijinga et bila maelezo ya maana pesa umetoa wapi ukiona hivyo ni type ya kina bushoke au.marioo
 
acha ujinga ww kati hizo ndo umeona raha mbn kunawatu wanapigwa handsup mjlangoni wansachiwa mbna hujauliza hiyo china ipo acha hizo fanya .research kabla ujaachia uzi
kwahiyo we unaona hizo ni shida?. swala kama wachina wanapigwa handsup uliza wewe.
 
mmmmmh.hivi hayo unayoyasema hata kama yapo haizidi 1% mwanamke ununue dera 150 k mumeo akubali kijinga et bila maelezo ya maana pesa umetoa wapi ukiona hivyo ni type ya kina bushoke au.marioo

Hahahaaaaaaaaaaaaaa! Yani laiti mngetujua wanawake mngeshangaaa! We ushasema mke wangu sina huo uwezooo, mie uwezo wangu dera la 15,000. Sawa mume wangu mie mkeo sina makuuu. Huku moyoni anawaza wao wavae madera ya 150,000 wana nini, yeye asivae ana nini? Thubutuuuu. Kwani yeye mwanamke hajakamilika? Kakamilika uzuriii. Anafanya yake dera linapatikana. Siku akivaa la mdogo wangu yule alieolewa na bwana wa TRA. Nitalirudisha kaona anistiri kidogo. Siku ya siku mbona halirudi, kaamua tu kuniachiaaa.:lol::lol::lol:
 
Hahahaaaaaaaaaaaaaa! Yani laiti mngetujua wanawake mngeshangaaa! We ushasema mke wangu sina huo uwezooo, mie uwezo wangu dera la 15,000. Sawa mume wangu mie mkeo sina makuuu. Huku moyoni anawaza wao wavae madera ya 150,000 wana nini, yeye asivae ana nini? Thubutuuuu. Kwani yeye mwanamke hajakamilika? Kakamilika uzuriii. Anafanya yake dera linapatikana. Siku akivaa la mdogo wangu yule alieolewa na bwana wa TRA. Nitalirudisha kaona anistiri kidogo. Siku ya siku mbona halirudi, kaamua tu kuniachiaaa.:lol::lol::lol:

sio laiti.ningewajua hata mi ke pia lakini ukiona uko na mwanaume anakubali yote hayo ujue ni zoba na umemuweka kiganjani otherwise atavumilia mara ya kwanza utakapomdanganya next time lazima ashtuke unavaa vya bei na uwezo wenu unajulikana ni average never ever
 
Hahahaaaaaaaaaaaaaa! Yani laiti mngetujua wanawake mngeshangaaa! We ushasema mke wangu sina huo uwezooo, mie uwezo wangu dera la 15,000. Sawa mume wangu mie mkeo sina makuuu. Huku moyoni anawaza wao wavae madera ya 150,000 wana nini, yeye asivae ana nini? Thubutuuuu. Kwani yeye mwanamke hajakamilika? Kakamilika uzuriii. Anafanya yake dera linapatikana. Siku akivaa la mdogo wangu yule alieolewa na bwana wa TRA. Nitalirudisha kaona anistiri kidogo. Siku ya siku mbona halirudi, kaamua tu kuniachiaaa.:lol::lol::lol:
wanawake wachache sana wako hivi. wa hivyo hata akipata la 150,000 atachepuka apate la 300,000.
 
wanawake wachache sana wako hivi. wa hivyo hata akipata la 150,000 atachepuka apate la 300,000.
do mnapokesea hapo.MWANAMKE YOYOTE ANAPENDA UFAHARIIII! Hata awejeee. Sasa atatamani vya watu mwishowe lazima nae apate. HAKUNA MWANAMKE ASIEPENDA UFHARI HATA NUSU.
 
Tusemage ukweli RAHA MNAPATAAAAAAA! Tena hapo umepunguzaa, game ubembeezeweee, usipokula unashitakiwa kwa wasimamizi wa ndoa.:lol:. Mungu awape nini tenaaa gunia la chawaaaa? Kuku mnakula MIPAJA NA MIDARI YOTEE wewe peke yako, waliobaki vipapatio na mgongo na shingo. Chezea baba mwenye nyumba wewe. Hakiliwi mpaka urudi. Nyama nusu, robo yote unapakuliwa wewe.

Ndo maana mkioa wazungu au wachina HAMDUMUUUU. Wake wasomi wenyewe wanawatoa kamasi vile vile kisa tu list inapunguzwa kidogoooo.

Ukiwa mwanaume ukajua kuutumia uanaume wako raha sanaaa.

Wanawake wa kiafrica na sie tuna yetu. UKIACHA 200 UNAKUTA KUKU. Chezea hesabu za kike wewe. Ukidengua kula Zubedaaa anapewa mwenzio akusaidie mpaka hamu itakapokurudi. Kitu mafiga matatu. Uwe na hela usiwe na hela dera la 150,000, mi gold lazima nichafue, sherehe nachanga kama kawaida na natuza mapaka makabati. Aaaaaaaaaaaaaaah! Tunadumisha mila bwana.:lol:. Mke wangu Dera umepata wapi, kanigea mdogo wangu, mtu mzima anachungwaaa? Hata siku moja. Wake za waume wa kiafrica Zubeda iko kazini mda woteee. Kuupata ubosi ule mchezooo? Lazima usaidiwe.

Ndio maana mama nanihii kila siku anabadilisha magold na madera!!!na huku mumewe choka mbaya:what::what:ndio maana siwaamini nyie viumbe ndugu zake hawa na delilah.
 
Kweli mna raha sana, inatakiwa muwe mnatuamkia shikamoo, hahahahahah!!!!!!!!
 
Hahahaaaaaaaaaaaaaa! Yani laiti mngetujua wanawake mngeshangaaa! We ushasema mke wangu sina huo uwezooo, mie uwezo wangu dera la 15,000. Sawa mume wangu mie mkeo sina makuuu. Huku moyoni anawaza wao wavae madera ya 150,000 wana nini, yeye asivae ana nini? Thubutuuuu. Kwani yeye mwanamke hajakamilika? Kakamilika uzuriii. Anafanya yake dera linapatikana. Siku akivaa la mdogo wangu yule alieolewa na bwana wa TRA. Nitalirudisha kaona anistiri kidogo. Siku ya siku mbona halirudi, kaamua tu kuniachiaaa.:lol::lol::lol:

Dah! Lara 1 weeewee!Haya bana endelea kututobolea siri zenu tujue upande wa pili wa shilingi. Ndo maana nakupenda, nazipenda topic zako na uandishi wako! Ningekuwa situmii simu ya mchina ningekujazia like.
 
Mtazamo dhaifu Kwa MTU dhaifu Kwa muelewa dhaifu.
 
Dunia ya sasa hivi kuna vitu/mambo hayana nafasi..mwanaume mjanja sasa hivi ni yule, anaeoa mwanamke aliyempenda, then anampenda, anapenda familia, anaungana nae kupigana na maisha(hasa kiuchumi) ambayo itakusaidia hasa kuninua vitu kama mashine ya kufulia ili kuondoa dhana kwamba kufulia ni uanaume(kumbe ni umaskini) na kuwa na maji bomba la mvua(ili kukwepa kupelekewa maji bafuni kama ishara ya uanaume)..kwa kweli kwa dunia ya sasa mwanaume wa ukweli ni yule anampenda mke na familia(hasa kama ana mke mwelewa)..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom