Wanaume wa Kiafrika tuna raha sana

Wanaume wa Kiafrika tuna raha sana

unazidi kunipa midadi ya kuoa..... kumbe ndo raha hivyo lol!!!
 
Yaani we kazi kubwa ni kuhakikisha mambo ya home yako vizuri basi. Nguo unafuliwa wengine wanafuliwa hadi boxer, maji ya kuoga unapelekewa hadi bafuni. msosi we ni kukaa tu mezani unakuja ukichelewa bila sababu za msingi unaruhusiwa kutembeza kichapo.


Pasi unapigiwa na viatu unabrashiwa. Nyumba unasafishiwa na kitanda kutandikiwa. Wikiendi unaamka zako saa 4. Unawekewa maji unaoga, unawekewa msosi unapiga. Unasubiri lunch unapiga kasha unaingia ndani unatoa nguo zipigwe pasi na viatu vibrashiwe ili ukapige ulabu au uende kwa mchepuko.


Najiuliza hivi wanaume wa kizungu, kichina na kijapan wana raha kama wakiafrika?

Na kwenye msosi kama ni nyama wewe ndo unawekewa nyingi
 
Tusemage ukweli RAHA MNAPATAAAAAAA! Tena hapo umepunguzaa, game ubembeezeweee, usipokula unashitakiwa kwa wasimamizi wa ndoa.:lol:. Mungu awape nini tenaaa gunia la chawaaaa? Kuku mnakula MIPAJA NA MIDARI YOTEE wewe peke yako, waliobaki vipapatio na mgongo na shingo. Chezea baba mwenye nyumba wewe. Hakiliwi mpaka urudi. Nyama nusu, robo yote unapakuliwa wewe.

Ndo maana mkioa wazungu au wachina HAMDUMUUUU. Wake wasomi wenyewe wanawatoa kamasi vile vile kisa tu list inapunguzwa kidogoooo.

Ukiwa mwanaume ukajua kuutumia uanaume wako raha sanaaa.

Wanawake wa kiafrica na sie tuna yetu. UKIACHA 200 UNAKUTA KUKU. Chezea hesabu za kike wewe. Ukidengua kula Zubedaaa anapewa mwenzio akusaidie mpaka hamu itakapokurudi. Kitu mafiga matatu. Uwe na hela usiwe na hela dera la 150,000, mi gold lazima nichafue, sherehe nachanga kama kawaida na natuza mapaka makabati. Aaaaaaaaaaaaaaah! Tunadumisha mila bwana.:lol:. Mke wangu Dera umepata wapi, kanigea mdogo wangu, mtu mzima anachungwaaa? Hata siku moja. Wake za waume wa kiafrica Zubeda iko kazini mda woteee. Kuupata ubosi ule mchezooo? Lazima usaidiwe.

Sishabikii kuwa hoja na fikra za mleta mada ni sahihi .
Hata hivyo, Siungi mkono pia msimamo wako kama suluhisho la yale aliyoyanena.
 
Sishabikii kuwa hoja na fikra za mleta mada ni sahihi .
Hata hivyo, Siungi mkono pia msimamo wako kama suluhisho la yale aliyoyanena.

It doesnt matter! It is what it is! Mwisho wa siku wanaume mnakunja nne wanawake tunasugua sufuria. Na gold lazima tuvae. Mambo ya binadamuuuu.
 
Tusemage ukweli RAHA MNAPATAAAAAAA! Tena hapo umepunguzaa, game ubembeezeweee, usipokula unashitakiwa kwa wasimamizi wa ndoa.:lol:. Mungu awape nini tenaaa gunia la chawaaaa? Kuku mnakula MIPAJA NA MIDARI YOTEE wewe peke yako, waliobaki vipapatio na mgongo na shingo. Chezea baba mwenye nyumba wewe. Hakiliwi mpaka urudi. Nyama nusu, robo yote unapakuliwa wewe.

Ndo maana mkioa wazungu au wachina HAMDUMUUUU. Wake wasomi wenyewe wanawatoa kamasi vile vile kisa tu list inapunguzwa kidogoooo.

Ukiwa mwanaume ukajua kuutumia uanaume wako raha sanaaa.

Wanawake wa kiafrica na sie tuna yetu. UKIACHA 200 UNAKUTA KUKU. Chezea hesabu za kike wewe. Ukidengua kula Zubedaaa anapewa mwenzio akusaidie mpaka hamu itakapokurudi. Kitu mafiga matatu. Uwe na hela usiwe na hela dera la 150,000, mi gold lazima nichafue, sherehe nachanga kama kawaida na natuza mapaka makabati. Aaaaaaaaaaaaaaah! Tunadumisha mila bwana.:lol:. Mke wangu Dera umepata wapi, kanigea mdogo wangu, mtu mzima anachungwaaa? Hata siku moja. Wake za waume wa kiafrica Zubeda iko kazini mda woteee. Kuupata ubosi ule mchezooo? Lazima usaidiwe.

lara 1 naona umejibu hoja kwa mshambuliio mpozo
 
Inategemea unavyo define neno "raha" otherwise raha yako isiwe karaha kwa wanakuzunguka
 
lara1 basi tuwajibike sote!!
Hivyo vibabu vitawapa kesi coz navyo vinahemea Vile vidonge kaa kwny baraza zao utasikia Farouq kaleta mpya ile yenye picha ya ...hatari una moja yeye 5..
Alafu kesho yake shinikizo la damu! lara1 tumeoana vijana basi tumepane raha..#Wajibika niwajibike
 
Last edited by a moderator:
It doesnt matter! It is what it is! Mwisho wa siku wanaume mnakunja nne wanawake tunasugua sufuria. Na gold lazima tuvae. Mambo ya binadamuuuu.
Mwanamke unachoma wewee.
Niheri uwe unafurahisha baraza tu ila, kama baadhi ya misimamo yako ni dhamira ya dhati
Basi, Wewe si shida tu ni tabu pia.
 
Yaani we kazi kubwa ni kuhakikisha mambo ya home yako vizuri basi. Nguo unafuliwa wengine wanafuliwa hadi boxer, maji ya kuoga unapelekewa hadi bafuni. msosi we ni kukaa tu mezani unakuja ukichelewa bila sababu za msingi unaruhusiwa kutembeza kichapo.


Pasi unapigiwa na viatu unabrashiwa. Nyumba unasafishiwa na kitanda kutandikiwa. Wikiendi unaamka zako saa 4. Unawekewa maji unaoga, unawekewa msosi unapiga. Unasubiri lunch unapiga kasha unaingia ndani unatoa nguo zipigwe pasi na viatu vibrashiwe ili ukapige ulabu au uende kwa mchepuko.


Najiuliza hivi wanaume wa kizungu, kichina na kijapan wana raha kama wakiafrika?

Duh hi kali sana katika karne hii.
Bado upo kwenye level ya kuoga maji ya kwenye ndoo, hamna shower?
Huyo mwanamke ni wale ambao hakumaliza hata la saba bila shaka
Je ungependa binti yako akiolewa awe na mume wa aina yako?
 
Dunia ina mitihani kifupi tu wawili wakipendana kwa dhati adui hana nafasi!!!!
 
Ukiona mwanamke anakufanyia yote hayo ujuwe "mali zako zinaliwa, babu jinga".

Wewe lala mpaka saa nne unaona hiyo ni raha, wenzako wanaamka alfajiri wanajiwahia "rizki" yao kwa raha zao.
 
Duh hi kali sana katika karne hii.
Bado upo kwenye level ya kuoga maji ya kwenye ndoo, hamna shower?
Huyo mwanamke ni wale ambao hakumaliza hata la saba bila shaka
Je ungependa binti yako akiolewa awe na mume wa aina yako?
mkuu hapa naweka tu facts mezani ila tabia za hivi nazidespise sana. utafiti unaonyesha wanaume wa kiafrika wana average ndogo sana ya masaa ya kazi.
 
Tena Ukitaka Raha Zizidi Oa Tanga!

Kuna mshikaki mmoja nilikutana nae kwenye project flani,akawa muda wote anatoka nje ya seminar anaenda kuongea na simu,jioni tukiwa mahali tunapunga upepo nikapata muda wa kumuuliza kwa nini kwenye semina hatulii,akajibu anatoka kuongea na mke binti wa kitanga, anampenda sana maana hua anamuogesha hadi kumtawaza,kwa hiyo anamisi hayo manjonjo nikasema kweli Tanga kiboko.
 
Duh hi kali sana katika karne hii.
Bado upo kwenye level ya kuoga maji ya kwenye ndoo, hamna shower?
Huyo mwanamke ni wale ambao hakumaliza hata la saba bila shaka
Je ungependa binti yako akiolewa awe na mume wa aina yako?

Hajajisemea yeye binafsi,kasema wanaume wa kiafrika,kwani wanaume wote wa kiafrika wana uwezo wa kuoga kwenye shower? Soma mada uielewe klwanza kabla hujakurupuka kujibu.
 
ndomana hamuendelei na mnakufa mapema

Kuendelea kwa maana ipi?

Kwani u eambiwa wanaume wa kiafrika ndio wanakufa mapema kuliko wanaume wengine kama wachina au waarabu? hiyo ni kwa jinsia ya kiume yote duniani.

Huo utemi utaendelea kuwep tu na utakufa utauacha.
 
Hajajisemea yeye binafsi,kasema wanaume wa kiafrika,kwani wanaume wote wa kiafrika wana uwezo wa kuoga kwenye shower? Soma mada uielewe klwanza kabla hujakurupuka kujibu.

Nimesoma na nimeelewa labda wewe ndio unakurupuka. Yeye katoa maada sasa nilitaka yeye binafsi kama mfano wa mwanaume wa kiafrika atoe maoni yake. Kitu gani huelewi hapo? Au ndio Mulugo graduate?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom