Wanaume wa JF mna shida gani?

Mada nzuri

Umewachoma wengi haswaaaaaaa
πŸ’‰πŸ’‰πŸ’‰πŸ’‰πŸ’‰πŸ’‰ sinawauma
 
Possibly, kuna wanawake wanatamani kuwa wanaume...lakini kuwa mwanaume haimaanishi kuwa stiff all the time to what you're doing, ndio maana kuna jokes za apa na pale, hivyo mahali kama hapa ndio watu wanaona ni sehemu ya ku relax. Sio vyema kumlazimisha mtu awe kama unavyotaka, kila mtu ana life style yake na ana approach yake ya ku handle mambo yake. Otherwise, huyo bado binti na hawaelewi vyema wanaume walivyo.
 
Tatzo watu wanashindwa kuelewa kuwa watu waliopo huku jamii forum ndio wale wale tuliopo huku mtaani.
Yaan mnachulia kana kwamba waliopo humu ni cream tu

Palipo na wengi kuna mengi kwahyo humu kuna

waadilifu
waaminifu
waongo
masikini
matajiri
mabachela
wasiowaadilifu
wenye dharau
wenye heshima
wapiga kelele
wezi
watukanaji
wazinzi
matapeli
wanasiasa
single mazas
mabinti
mabachela
wake za watu
slay kwins
malaya
n.k
 
Nimefuatilia thread zako....
Anyway km hutojali tufahamiane
 
Nimekukubali hapa tu.
 
Mwanaume unao wataka mbona tupo sema umeshindwa kugundua kama kuna vijana wa miaka ya 90 nakuendele ndio wanaosumbua kichwa yako amini nakuambia mtu mzima kama mimi hakuna asye mwelewa labda awe mlevi wa majani
Ofcz.Inawezekan
 
Mara nying macho huona pale yanapotazama.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji445][emoji445][emoji350][emoji350] Masozi eeh Masozi[emoji445][emoji445]Masozi ooohh Masozi[emoji445][emoji445]masoooziiiii[emoji445][emoji445]
 
Unachotakiwa kufahamu kama unatumia ID fake, ata mawazo au ushauri unaweza kuwa fake;kwa hiyo mawazo ya wachangiaji unaweza kuyachukulia siriazi au kuyapuuzia ili maisha yaendelee.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…