Mabingwa wa mahusiano, nipeni jibu

Mabingwa wa mahusiano, nipeni jibu

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,318
Reaction score
64,483
Kuitwa baba na mpenzi wako raha sana.

Nikimuongelesha tu, anaitikia ndio baba.

Nikimtumia kasalio tu, anasema asante baba.

Nikimpigia simu akiwa kazini, anasema nipo kazini baba.

Sasa najiuliza, hii kuitwa baba ni kwa sababu ya kumpa kazaigoti au amenogewa na mapenzi yangu?

Mabingwa wa mahusiano, nipeni jibu.​
 
Nimekutumia laki 2 ya kusuka hapa kwa account.
Screenshot_20260924-190317~2.jpg
 
Back
Top Bottom